
KIZIDUO
MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA NA VITENGO
(CMT) KILICHOFANYIKA UKUMBI MKUBW.A WA JIJI TAREHE

22n0t2021.
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JINA KAMILI

Ndg.Julius Mulongo

Ndg. S. A. Kaunara

Ndg. Maliki A. Mweneyuni

Ndg. Neema Mallya

Ndg. Walyama S. Tundosa

Ndg. Godbless urio

Ndg. Costansia Gabusa

Ndg. Deogratias Justus

Ndg. Venance M. Joseph

Ndg. Martin M. Sawema

Ndg. Hosiana Kusiga

Ndg. Salome L. Nzingula

Ndg. Desdenus M. Polle

Ndg. Eveline R. Ntahamba

Ndg. Venance Babukege

Ndg. Nyandaro Msagasa

Ndg. Japhari S. Kasusura

Eng. Tunaye N. Mahenge

SEKRETARIETI

JINA KAMILI
Ndg. Dickson Johnson M.
Ndg. Joshua Nyasi

CHEO

Kaimu Mkurugenzi Jiji

Afisa UtumishiMkuu Jiji

Kaimu Mwanasheria Jiji

Kaimu Mweka Hazina Jiji

Mchumi wa Jiji

Mkaguzi wa Ndani Jiji

Afisa Maendeleo ya Jamii Jiji

Afisa Nyuki Jiji

Kaimu CPO

Afisa Habari

Kaimu Afisa Mipango Miji Jiji

Kaimu Afisa Kilimo, Umwagiliaji & Ushirika Jiji

Kaimu Afisa Mazingira Jiji

Mhasibu Matumizi

Afisa Elimu Sekondari Jiji

Kaimu Afisa Elimu Msingi Jiji

Mratibu - TASAF

Kaimu Mhandisi Jiji

CHEO

Mwandishi wa Vikao
Mwandishi wa Vikao
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AGENDA ZA KIKAO.
1. Kufungua kikao.

2. Ombi la kuidhinisha kupunguza ada ya shule ya Nyanza English

Medium School toka Tshs. 600,000.00 hadi Tshs. 400,000.00.

3. Ombi la idhini ya kulipa deni la Tshs. 13,209,330.50 kwa

Mkandarasi M/S DITCHET CO.LTD.

4. Taarifa ya kusudio la ujenzi wa bwawa la kuchujia maji taka

maegesho ya magari, njia za kuzunguka jengo na kutengeneza

mazingira yanayozunguka jengo la wodi ya Wanaume Nyamagana

Hospitali.

5. Taarifa ya hatua iliyofikiwa katika miradi ya maendeleo ya

kuongeza mapato iliyopelekewa fedha.

6. Taarifa ya mapokezi ya fedha za UVIKO-I9 kwa ajili ya kujenga

vyumba vya madarasa 98 shule za Sekondari kiasi cha Tshs.

1,960,000,000.00

7. Kufunga kikao

AGENDA N A. 241202112022: KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 01:55 asubuhi kwa kuwakaribisha Wajumbe

kwenye kikao.

AGENDA N A. 25/2021120222 KUTHIBITISHA AGENDA.

Wajumbe walithibitisha agenda zote na kisha kuridhia zijadiliwe katika kikao.



AGENDA NA.291202r12022t TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA zA

UVIKO-l9 KWA AJILI YA KUJENGA VYUMBA VYA MADARASA 98

SHULE ZA SEKONDARI KIASI CHA TSHS.1,960,000,000.00

Afisa Mipango, Takwimu na Ufuatiaji kwa niaba ya Mkurugenzi

aliwasilisha taarifa ya Mapokezi ya fedha za UVIKO 19 katika shule

mbalimbali za Halmashauri ya Jiji la Mwanza nakueleza kuwa Fedha

zilizotolewa ni kiasi cha shilingi 1,960,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa

Madarasa 98 na kueleza changamoto ambazo zimeiitokeza kuwa ni baadhi ya

maeneo kupelekewa fedha hizi ili hali wakiwa hawana eneo la kujenga na kutolea

mfano shule ya sekondari butimba na Mwanza sekondari.

Wajumbe walipokea na kabla ya kuridhia walimpongeza Mheshimiwa Rais wa

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Ndg Samia Suluhu Hassan na kuomba

ufafanuzi juu ya rraelekezo yaliyotolewa kuhusiana r.ra ujenzi wa madarasa yake.

Afisa mipango alieleza kuwa maelekezo ni kwamba madarasa hayo yanatakiwa

kukamilika kabla ya Tarehe 3011212021 na ujenzi wake unatakiwa kujenga kwa

kutumia force akaunti.

Afisa mipango alipokea ushauri huo na kuahidi kushirikiana na afisa Elimu

sekondari ili kuweza kufanya tathimini ni maeneo yapi yanaweza kujengwa

Wajumbe walishauri kutokana na uhaba wa maeneo katika maeneo mengi ni

vyema ikafanyika tathimini katika maeneo ambayo yana nafasi yakajengwa

madarasa ya kawaida na kushauri kuona namna Halmashauri inavyoweza kutoa

fedha zilizotengwa kwa ajili ya ujenzi wa madarasa kwa mwaka 202112022

zikaongezwa ili kujenga madarasa kwa njia ya ghorofa katika maeneo ambayo

hayana nafasi.



madarasa ya ghorofa ili taratibu za kuomba kibali cha mapitio ziweze kuendelea iti

kupata kibali cha kutumia fedha hizo kutoka TAMISEMI.

Wajumbe walishauri kutokana na madarasa haya kujengwa mengi kwa wakati

mrnoja ni vyema Kila mkuu wa Idara akapangiwa shule ya kusimamia ili kuweza

kuhakikisha ujenzi huo unaenda vizuri na kunakuwa na ushirikiano wa kutatua

changamoto mbalimbali zitakavyokuwa zinajttokeza kwa kuwa Mkuu wa idara

atakuwa anatoa taarifa kwa wakati.

Afisa Mipango alipokea ushauri huo na kisha Kaimu mkurugenzi kumuagiza

mchumi kupanga wakuu wa Idara katika kila eneo ambalo mradi wa ujenzi wa

madarasa utatekelezwa.

AGENDA NA.30/202012021: KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti alifunga
na ushauri fillioutoa

l&*(

kikao 04:30 asubuhi kwa kuwashukuru Wajumbe kwa maoni
katika agenda zote zrlizowasilishwa na kujadiliwa.

SAINI YA MWENYEKITI
WA KIKAO

SAINI YA KATIBU
WA KIKAO

TAREHE YA KUTHIBITISHWA MUHTASARI ...Ifl ;.[[ I.i,t,r :+.T.......


