

**MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI YA HALMASHAURI YA JIJI
KILICHOFANYIKA TAREHE 21/10/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO
WA HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA.**

WALIOHUDHURIA:

Bodi ya zabuni:

- | | | |
|----------------------|---|------------|
| 1. Hossiana Kusiga | - | Mwenyekiti |
| 2. Mkama Makori | - | Katibu |
| 3. James Ling'hwa | - | Mjumbe |
| 4. Deogratius Justus | - | Mjumbe |

Sekretarieti:

- | | | |
|-----------------|---|--------------|
| 1. Magai Kibala | - | Sekretarieti |
| 2. Sam Mwita | - | Sekretarieti |
| 3. Bernad Msaki | - | Sekretarieti |
| 4. Shamsa Adamu | - | Sekretarieti |
| 5. Flora Adam | - | Sekretarieti |

AGENDA ZA KIKAO:

1. Kufungua Kikao.
2. Kupitisha Agenda
3. Kupitisha njia ya manunuzi kwa Miradi inayotekelezwa kwa fedha ya uviko-19.
4. Mengineyo.
5. Kufunga kikao

AGENDA NA 1: KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti alifungua kikao hapo saa 04:05 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe.

AGENDA NA 2: KUPITISHA AGENDA.

Wajumbe walipitisha ajenda zote zilizopitishwa

AGENDA NA. 3: KUPITISHA NJIA YA MANUNUZI KWA MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA YA UVIKO-19

Katibu wa Bodi alisema kuwa Halmashauri ya Jiji la Mwanza imepokea fedha za Uviko-19 kutoka Serikali Kuu Kiasi cha Tshs.1,960,000,000 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi wa vyumba vya Madarasa kwa shule Ishirini na nane (28) za Sekondari katika Halmashauri ya Jiji la Mwanza. Mgawanyo wa fedha hizo ambao zilipelekwa moja kwa moja kwenye akaunti za