

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA.
MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARURA CHA BODI YA ZABUNI
KILICHO FANYIKA TAREHE 15/10/2021 KATIKA OFISI YA
MANUNUZI.

MAHUDHURIO:

- | | |
|-----------------------|---|
| 1.MARIANA M. SUMARI | M/Kiti - Afisa maendelo ya Jamii(w) |
| 2.SADICK K. SIMON | Katibu - Afisa Manunuzi (w) |
| 3.ELIAMINI S. KISHAVI | Mjumbe- Afisa Uchaguzi (w) |
| 4.ASHIMUN .R. MNZAVA | Mjumbe -Afisa Elimu Elimu Sekondari (w) |
| 5.EDWIN B LUSA | Mshauri Mwanasheria (w) |
| 6.JOHN J. SOSPETER | Mjumbe -Kaimu Mhandisi (w) |

SEKRETARIETI :

- 1.SEYDNAALY HASSAN - Afisa manunuzi Msaidizi.

AGENDA ZA KIKAO :

- 1.Kufungua kikao.
- 2.Kupitisha njia ya FORCE ACCOUNT kutekeleza ujenzi wa madarasa ya uviko 19.
- 3.Kufunga Kikao

MUHT.NA LGA/048/2021/2022/01 KUFUNGUA KIKAO:

Mwenyekiti alifungua kikao saa 6:30 mchana kwa kuwashukuru wajumbe wote waliohudhuria kikao na kuwaeleza kuwa kikao hiki ni cha dharura Halmashauri imepata fedha kwa ajili ya ujenzi wa madarasa na nyumba moja ya Mtumishi kwa fedha ya uviko 19 kwa hiyo aliwataka wajumbe kuwa wasikivu na kuchangia mada kwa umakini mkubwa.

MUHT.NA LGA/048/2021/2022/02KUPITISHA NJIA YA FORCE ACCOUNT KATIKA KUTEKELEZA MIRADI YA UVIKO 19.

Katibu aliwasilisha taarifa ya mapendekezo ya matumizi ya njia ya force account kwa ajili utekelezaji wa miradi ya uviko 19 ambayo ni ujenzi wa madarasa na nyumba ya mtumishi. Wajumbe walijadili na kuridhia ujenzi utekelezwe kwa kutumia njia ya force account.

MUHT.NA LGA/048/2021/2022/03 KUFUNGA KIKAO.


Mwenyekiti alifunga kikao saa 7:45 kwa kuwashukuru wajumbe wote walihudhuria kikao hicho.

SADICK K. SIMON



KATIBU

MARIANA M. SUMARI



MWENYEKITI

TAREHE.....15/10/2021.....