

**MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI YA HALMASHAURI YA  
WILAYA YA MUSOMA KILICHOKAA TAREHE 15 /11/2021**

**MAHUDHURIO**

**WAJUMBE WALIOHUDHURIA**

1; MAJIDU KALUGENDO	MWENYEKITI
2; BUZANA KAZARE	KATIBU
3; TANA NYABANGE	MJUMBE
4; MAGANGE H MWITA	MJUMBE
5; SOPHIA S, MANYAKI	MJUMBE

**SECRETARIAT**

IBRAHIM ZACHARIA

JOSEPH C, MAITARY

DEUSDERIT L BINAMUNGU

**AGENDA ZA KIKAO**

- 1; Kufungua kikao
  - 2; Kuidhinisha njia ya maununuzi ya force account katika utekelezaji wa miradi ya Ujenzi kwa kutumia fedha ya UVICO 19 kiasi cha **TSH 1,870,000,000/=**
- MUHT ; MSM / CTB/2021.2022/01. Kufugua kikao

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 7 mchana na kuwakaribisha wajumbe kwamba kikao husika ni cha dharura na kuwataka wajumbe wawe tayari kwa ajili ya kiao hicho .

**MUHT; MSM/CTB/2021/2022/02; Kuidhinisha njia ya manunuzi ya force account katika utekelezaji wa miradi ya UVIKO .**

**Katika ajenda hii wajumbe walijadili kwa kina kuhusu njia ya manunuzi ya force account katika miradi ya ujenzi ambayo inatekelezwa kwa fedha za UVICO 19 kwa upande wa Elimu sekondari, Elimu Musingi na Afya .**

### **MAAMUZI YA BOBI YA ZABUNI**

**Bodi ya zabuni baada ya kupitia na kujadili kwa kima na kujiridhisha waliamua kutumia njia ya force account kama mwongozo wa wa ujenzi wa Force Account unavyoelekeza.**

### **UMETHIBITISHWA NA**

**Mwenyekiti Sahihi..**

**Jina; Majidu Kalugendo**

**Saini**



**Katibu**

**Jina; Buzana Kazare**

**Saini**

