

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA - MIKINDANI



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. MM/MC/T.3/98/.....

Tarehe: 12/11/2021

MWENYEKITI NA WAJUMBE,

BODI YA ZABUNI,

S.L.P 92

MTWARA

YAH: MAOMBI YA IDHINI YA KUTUMIA UTARATIBU WA UTEKELEZAJI WA KAZI ZA UJENZI PASIPO KUMTUMIA MKANDARASI (FORCE ACCOUNT) KWENYE MIRADI YA FEDHA ZA MAENDELEO KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA MIKINDANI

Sawa na kichwa cha habari hapo juu.

2. Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara Mikindani imepokea fedha Tshs.440,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 22 ya sekondari kwenye shule nane.

Aidha baada ya kikao kazi na Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa iliamriwa vifaa vyote vya mbao, marumaru, bati pamoja na cement vinunuliwe kwa pamoja toka viwandani.

3. Kwa taarifa hii naleta ya idhini ya kutumia utaratibu wa utekelezaji wa kazi za ujenzi pasipo kumtumia mkandarasi (force account) kwenye miradi ya fedha za maendeleo na kununua vifaa tajwa kwa pamoja toka viwandani na taratibu za manunuzi kufanyika ngazi ya shule husika kwakuwa manunuzi ni ya muda mfupi utakaopelekea madarasa kukamilika kwa muda mfupi uliopangwa. Pamoja na barua hii imeambatishwa nakala ya barua ya barua yenye maelekezo:-

1. Mimi. Tanuko M. Akhy Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni.
Maoni. NARIDHIA kwa HAJWA ZAIDI
Saini. [Signature] Tarehe. 12/11/2021
2. Mimi. JOSEPH KISALA Mjumbe wa Bodi ya zabuni
Maoni. NARIDHIA, TARATIBU ZA ENDELEO
Saini. [Signature] Tarehe. 12/11/2021
3. Mimi. Mungu Mwanambao Mjumbe wa Bodi ya zabuni
Maoni. NARIDHIA TARATIBU ZA ENDELEO
Saini. [Signature] Tarehe. 12/11/2021

4. Mimi. JAMADI A-DMAU.....Mjumbe wa Bodi ya zabuni.
Maoni. NARIDITA
Saini. (Signature) Tarehe. 12/11/2021
5. Mimi.....Mjumbe wa Bodi ya zabuni.
Maoni.....
Saini.....Tarehe.....
6. Mimi.....Mjumbe wa Bodi ya zabuni.
Maoni.....
Saini.....Tarehe.....

(Signature)

Helena Simbua

**KATIBU WA BODI YA ZABUNI
MTWARA-MIKINDANI**