MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI NAMBA BZ 03/2021/2022
KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO TAREHE 22.12.2021

WALIOHUDHURIA.

1. HAMZA MNALIWA -Mwenyekiti
2. SIMON HAULE -Katibu

3. PONSIAN KAZEE -Mjumbe

4. EMANUAL KAPINGA -Mjumbe

5. HAMISI MILOWE - Mjumbe

6. MADOVENA J KOMBA -Mjumbe

7. ROBERT RUMISHA -MWALIKWA

C. SEKRETARIETI

1. MANACE MAGAZI
2. AMINA PALANGO

01. AJENDANA. 1/BZ03/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO.

Katibu ‘alimkaribisha mwenyékiti kufungua kikao, Mnamo saa nne kamili asubuhi
(10:00) mwenyekiti alifungua kikao.

02. AJENDANA. 2/BZ03/2021/2022: KUPITISHA MANUNUZI YA MRADI WA
UJENZI WA MADARASA 62 (UVIKO 19) KWA NJIA YA FORCE ACOUNT)

Katibu aliwajulisha wajumbe wakumbuke hati ya dharula waliyoipitisha mnamo tarehe
10/10/2021 na hati nyingine ya dharula waliyoipitisha tarehe 16/12/2021 kuhusu ajenda
namba 2 na 3, kuwa halmashauri yetu imepokea jumla ya fedha Tsh.1,140,000,000/=
kwaajili ya ujenzi wa madrasa sitini na mbili (62) yaani madarasa 58 kwa shule za
sekondari na madarasa 4 kwa shule za msingi. Hivyo basi tunaomba bodi ya zabuni
ibariki manunuzi ya miradi hiyo ambayo yatafanyika kwa njia ya force account kwa
mujibu wa muongozo wa mradi husika. Wajumbe waliipokea ajenda na kubariki

manunuzi hayo.



03. AJENDANA. 3/BZ03/2021/2022: KUPITISHA MANUNUZI YA MRADI WA
UJENZI JENGO LA DHARULA KWA NJIA Y FORCE ACOUNT.

Katibu aliwajulisha wajumbe kuwa halmashauri imepokea fedha kiasi cha
'Tsh.300,000,000/= kwaajili ya ujenzi wa jengo la dharula katika kituo cha afya
Mangaka ambayo kwa mujibu wa muongozo mradi huo unatakiwa utekelezwe kwa njia
ya force account, wajumbe walipokea ajenda hiyo na kubariki manunuzi hayo kwa

mujibu wa moungozo.
04. AJENDANA. 4/BZ203/2021/2022: KUFUNGA KIKAO:

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushiriki wao na kufunga kikao mnamo saa saba
na-nusu (13:30) mchana. -
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