Kikao cha bodi ya zabuni 22/11/2021

HALMASHAURI YA WILAYA MPANDA

Tel: Fax 025-2820068 S.LP1
Fax No. 025-2820068 MPANISA
Email - dedtanganyika@go.tz 22/11/2021

Mahali: PMU MAJALILA

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KUPITIA NA KUTUNUKU

ZABUNI ZA MAFUNDI KWA AJILI YA UJENZI WA WODI TATU AMBAZO NI

WODI YA WANAUME, WODI YA WANAWAKE NA WODI YA WATOTO CHA
TAREHE 22/11/2021 KATIKA UKUMBI WA HOSPITALI MAJALILA.

WALIOHUDHURIA:
Na. |JINA WADHIFA
1 HALIMA KITUMBA M/KITI
2 HARSON H. TEMU KATIBU
3 DOTTO S.KWIGEMA MJUMBE
4 MICHAEL LYAMBILO MJUMBE
S HIMIDI OMARI MJUMBE
6 BETUELY RUHEGA MJUMBE
7 KAGEMLO MUTAGWABA MWANASHERIA
8 ALPHONCE KALOBELO SEKRETARIETI
9 SALUM IBRAHIM MWALIKWA
10 MUSA KACHELE IDARA TUMIZI

AGENDA
1) Kufungua kikao

2) Kudhibitisha agenda

3) Uteuzi wa wajumbe wapya wa Bodi ya Zabuni

4) Kusoma na kupitisha Muhtasari wa kikao kilichopita

5) Kupitia na kutunuku zabuni za mafundi za ujenzi wa wodi tatu
6) Miradi ya UVICO-19

7) Mengineyo kwa idhini ya M/Kiti

8) Kufunga kikao

AGENDA NA. HW/KTV/01/22/11/2021 - KUFUNGUA KIKAO:
Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 3:30 asubuhi. M/Kiti alielekeza

mtaalamu wa ujenzi awepo kwa msaada wa kitaalamu Zaidi pamoja na idara
tumizi ili kupata taarifa sahihi juu ya utekelezaji wa ujenzi husika.
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AGENDA NA. HW/KTV/02/22

/11/2021 - _
Agenda zilisomw / KUDHIBITISHA AGENDA:

a na katibu na wajumbe waliridhia agenda hizo zitumike kama
zilivyo kwa ajili ya kikao.
AGENDA Na. HW/KTV/04/22/11/2021 KUSOMA

- NA KUPITI
MUHTAS{\RI WA KIKAO KILICHOPITA. SHA
Muhtasari wa kikao kilichopita ulipitiwa na wajumbe kwa pamoja kurasa kwa

kurasa na marekebisho machache ya kimaandishi yalipitiwa na kuridhiwa kuwa
muhtasari usainiwe kwa ajili ya kuwa kumbukumbu za Halmashauri ya Wilaya
ya Tanganyika.

AGENDA NA. HW/KTV/03/22/11/2021 - UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI
YA ZABUNI:

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe wapya walioteuliwa na Mkurugenzi wa
Halmashauri na kuthibitishwa na kikao cha kamati ya fedha uongozi na
mipango kilichoketi 15/11/2021 kuwa wajumbe halali wa bodi ya zabuni kwa
kipindi cha miaka mitatu. Wafuatao ndio wajumbe walioteuliwa na kuithinishwa

Na. | JINA WADHIFA CHEO
1 | HARSON H. TEMU KATIBU Afisa Manunuzi na Ugavi
2 | DOTTO S.KWIGEMA MJUMBE Afisa Mipango
3 | MICHAEL LYAMBILO MJUMBE Afisa Elimu Sekondari
4 | BETUELY RUHEGA MJUMBE Afisa Utumishi
5 | KAGEMLO MUTAGWABA | MWANASHERIA Mwanasheria

AGENDA NA. HW/KTV/05/22/11/2021 - KUPITIA NA KUTUNUKU KAZI ZA
MAFUNDI KWA AJILI YA UJENZI WA WODI TATU.

Katibu aliwasilisha mapitio ya taarifa ya timu ya upembuzi “evaluation report”
kwa kuzingatia mpangilio wa zabuni ulivyotangazwa na gharama zilizoainishwa
kwa mafundi husika. Aidha mapendekezo ya timu ya upembuzi yanapendekeza
kuwa mafundi wote wapatiwe kazi na baada ya kitengo cha manunuzi kupitia
kimeafiki mapendekezo hayo kama inavyoonekana katika jedwali lifuatalo;
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Na. | JINA LA ZABUNI NAMBA YA ZABUN ﬁ
I
01 UMAL
IZIAJI WA UJENZI WA JENGO LA WANAWAKE TDC/DHMWI/FA/2021/12022/06

02

UMALIZIAJI WA UJENZI WA JENGO LA WANAUME TDC/DHMI/FA/2021/2022/07
03

UJENZI WA JENGO LA WODI YA WANAUME TDC/DH/BLG/FA/2021/2022/02
04 UJENZI WA JENGO LA UPASUAJI TDC/DH/BLG/FA/2021/2022/03
05 UJENZI WA JENGO LA KUHIFADHIA MAITI TDC/DH/BLG/FA/2021/2022/04
06 UMALIZIAJI WA UJENZI WA JENGO LA WATOTO TDC/DH/MWI/FA/2021/2022/08

AZIMIO

Kikao kiliazimia yafuatayo;

Mafundi waliiomba kazi za umaliziaji wa wodi tatu wasipewe kazi hizo kutokana
na kushindwa kukamilisha kazi zao pindi walipopatiwa mkataba ambao
umesitishwa. Mafundi hao ni hawa wafuatao;

Na. | JINA LA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI JINA LA MZABUNI

01 UMALIZIAJI WA UJENZI WA | TDC/DHMWI/FA/2021/2022/06 | JACKSON CHAMBALA
JENGO LA WANAWAKE

02 UMALIZIAJI WA UJENZI WA | TDC/DH/MW/FA/2021/2022/07 | NASHON M. PETER
JENGO LA WANAUME

03 UMALIZIAJI WA UJENZI WA | TDC/DH/MW/FA/2021/2022/08 | TITUS J. LUGOYE
JENGO LA WATOTO

Kikao kimeelekeza kuwa mchakato wa kumpata fundi mwingine uanze mara
moja kwa kutumia njia ya single source ama competitive quotations ili
kuharakisha upatikanaji wa fundi kwani ni muda mrefu sasa miradi ile

imesimama.

AGENDA NA. HW/KTV/06/22/11/2021 - MIRADI YA UVICO 19
Kikao kilijadili taarifa ya mapokezi ya fedha kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 69

kwa shule za sekondari na madarasa 127 ikiwa imetengwa jumla ya Tsh.
20,000,000/= kwa kila jengo/darasa. Kikao kilipitisha ujenzi huo ufanyike kwa
kuzingatia muongozo uliotolewa wa single source ama mkandarasi na fedha hizo
zitosheleze madarasa hayo kwani Halmashauri haina fedha zakuongezea
kumaliza miradi hiyo na inatakiwa kumalizika kwa wakati na ubora uwepo
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pamoja na madawati pia. Jumla ya fedha zilizopokelewa ni 1,380,000,000 ikiwa
ni ujenzi wa madarasa 69 kwa shule za sekondari na 2,540,000,000 kwa ajili ya
ujenzi wa madarsa 127 kwa shule za msingi. Aidha kiasi cha tsh 250,000,000
kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa jingo la ICU na tsh 90,000,000 kwa ajili ya
ujenzi wa nyumba moja kwa watumishi watatu katika Hospitali ya Wilaya
Tanganyika.

AGENDA NA. HW/KTV/07/22/11/2021 - MENGINEYO o
Kikao kilijadili namna bora ya kulipa vikao vya bodi kwamba kila idara ama

kitengo chenye mradi unaohitaji bodi kuketi basi watawajibika kuandaa malipo
hayo na kuwalipa wajumbe.

AGENDA NA. HW/MPN/07/03/11/2021 -KUFUN(;%A KIKAO
Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 5:18 asububhi.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA NA KUSAINIWA NA

KATIBU MWENYEKITI
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