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A KIKAO CHA BODI YA 7ZABUNI KILICHOKETI TAREHE

TUHTASARI W
ot UTANO WA HALMASHAURI — MVUHA.

2/11/2021 KATIKA UKUMBI WA MIK
1. MAHUDHURIO.
I. Bibi. F. Mwambene — Mwenyekiti
ii. Bibi. N. Moshi — Mjumbe
iii. Dr. Robert Manyerere — Mjumbe
iv. Bibi. Ester - Mwakilishi Mwanasheria — Mwalikwa
V. Eng. Juma Chimwaga — Mwalikwa
Vi. Bibi. Grace L. Nyabange — Katibu
2. WASIOHUDHURIA.
i Bwana Salif Elias — Mjumbe — kwa taarifa

1. AGENDA NA 1/11/2021 KUFUNGUA KIAKAO

1.1 Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao baada ya akidi kutimia,
Mwenyekiti alifungua kikao kwa kuwakaribisha wajumbe waliohudhuria. Kikao

kilifunguliwa saa 5:25 asubuhi
2. AGENDA NA 2/11/2021 KUTHIBITISHA AGENDA.
2.1 Agenda zilizowasilishwa na kuthibitishwa zilikuwa kama ifuatavyo;
i Kufungua kikao

il. Kuthibitisha agenda

il Kupokea maombi ya Kufanya manunuzi na ujenzi kwenye Miradi ya Mendeleo
na manunuzi kutoka Idara na Vitengo mbalimbali

(a) Idara ya Mipango — Manunuzi ya kuanza ujenzi wa madarasa ya UVIKO 19

(b) TASAF - Manunuzi ya ujenzi wa Wodi ya wazazi na maabara katika Zahanati
ya Mkambarani

(c) Idara ya Afya

iv. Kupokea maombi ya Kufanya matengenezo ya magari kutoka Idara na Vitengo
mbalimbali

CamScanner



A MANUNU 7.1 NA

Kufunga kikao
NA VITENGO

2021 KUPOKEA I\
MIRADI YA MENDELE

V.
IAOMBI YA KUFANY

JENDA NA 31U
3. AGENDA 1V 0 KUTOKA IDARA

UJENZI KWEI Y2
MBALIMBALI

(a) IDARA YA MIPANGO
vizi ya fedha kiasi cha shilingi
a sckondari, kiasi cha

\ sckondari na kiasi

a kuridhia matun
asa 103 katika shule 7

a madarasa 8 ya shule z
lc za ms

asilisha maombi Y
enzi wa madar
a ukamilishaji w
a ujenzi wa madarasa 11 ya shu
dhia kutumia kiasi cha shilingi
arasa 103 katika shulc za
1singi- shikizi

ldara ya Mipango imew
7,060,000, 000.00 kwa ajili ya uj
shilingl 100.000,000.00 kwa ajili y
a shilingi 720.000,000.00 kwa ajili y

ingi- shikizi.

ch
fanunuzi baada ya kupokea maombi haya ya kuri
KO — 19 kwa ajili ya uj
a ajili ya ujenzi wa madar
amilishaji wa mada

enzi wa mad
asa |1 ya shule zan
rasa 8 ya shulc za

Kitengo cha M
2.060.000,000.00 fedha za UVI
sekondari, Tshs 220,000,000.00 kw
na maombi ya Tshs 100,000,000.00 kwa ajili ya uk

sekondari

a mchanganuo wa mgawanyo madarasa hayo

Fedha hizo zitapelekwa katika shule husika kam
a na mwongozo wa jinsi zitakavyo

kwa mujibu wa maelekezo. Aidha fedha hizo zimckuj
simamiwa na Kamati ngazi ya Mkoa na Wilaya. Vilevile mwongozo umeckeza mafundi wa

kut}ikeleza ujenzi huo kuwa ni kwa kutumia wakandarasi wa ndani (Domestic /Local contractors)
au \V = . . £ . . . . )
a kutumia njia ya Force Account (Taasisl itanunua vifaa na wataalamu wake) kutekeleza

miradi hiyo.
Baada kupokea '
p na kupitia mwongozo huo, Kitengo cha Manunuzi kimeshauri kwa shule ambazo

. . . I . 1 . -l .

account.

procurement) kama mwongozo unavyoelekeza.

Kitengo cha Manunuzi ki

nuzi kimeleta manunuzi ha i i
, ) ya katika ki iki T
taratibu za Manunuzi na kufuata Mwongozo kae, itk iy kngidiis fenticiea, o

Wajumbe walipok ifa ili
ea :
kufanya shughpu]i 7atair-1§a fllyoFolewa 1.1a Katibu na kujadiliana ili kuona nam o
wakanditagt Turs ;h | jenzi ullokus.udlwa na kuridhia ushauri uliotol e
ule ambazo zitapata na matumizi ya Forc owa wa Kuwmig
e account kwa wale

watakaushindw.

a kupata waka : py

—_— ’ ndarasi na kusisitiza kazi kufanvi

za manunuzi, anyika kwa kufuata taratibu, sharia na
b
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(b) KITENGO CHA TASAF
FEDHA KIASI CHA  SHILINGI

T MATUMIZI YA
YA KURIDHIA M/ A MAABARA NA WODI YA

LI YA UJENZI WA JENGO L
MKAMBARANI

MAOMBI
188.891,276.78 KWA A

WAZAZI ZAHANATI YA KIJLJT CHA

a maombi ya kuridhia kutumia kiasi cha shilingi 188,891 ,276.78

Kitengo cha Manunuzi kilipoke S 110 :
; 2 ¢ 71 wa majengo
fodha zinatoaka katika mfuko wa kupunguza umasikini (TASAF) kwa ajili ya ujenzi jeng

) w7 . R ivo zili elewa

mawili va Maabara na jengo la Wazazi katika Zahanati ya Mkambarani. Fedha hizo zilipok .l )
- . . - . i ii

ha Halmashauri lakini shughuli za matumizi yake yatafanyika mkambarani na wanajam

ambako mradi husika unafanyika
2 manunuzi zote zitafanywa na

diwa kwa karibu na
uwa inahakikisha

Aidha fedha hizo zina maelekezo ambayo ni kwamba shughuli z
Kamati ya Usimamizi lakini baada ya kuweczeshwa kwa mafunzo ikisai
wataalamu kutoka ngazi ya Wilaya kama Ofisi ya Manunuzi ambayo itak
shughuli za ununzi zinafanywa kwa kufuata taratibu na sheria.

Lakini pia Mhandisi wa ujenzi atahusika kwenye shughuli zote zinazohusu ujenzi kuanzia hatua
va kwanza mpaka kukamilishwa majengo ya Maabara na Wodi ya Wazazi yanayotarajiwa

kujengwa kwenye zahanati Mkambarani.

Kitengo cha Manunuzi kinaleta manunuzi haya katika kikao hiki kwa kuridhia kuendelea na

taratibu za Manunuzi na kufuata Miongozo.

Wajumbe baada ya kupitia na kujadiliana juu ya maombi haya walikubaliana kwav kauli moja

manunuzi haya yaendelee.
(c) IDARA YA AFYA

MAOMBI KUFANYA MATUMIZI KIASI CHA SHILINGI 230,000,000 KWA AJILI YA
UMALIZIAJI WA MAJENGO YA MIONZI, JENGO LA KUFULIA, NA JENGO LA
MAABARA KATIK HOSPITALI YA WILAYA.

li(ltcng.o ;'hallvlljanunuzi kimepokea maombi kutoka Idara ya Afya ya kufanya manunuzi ya
utumia kiasi cha shilingi 230,000,000.00 yaliyoidhini
‘ ,000,000. yoidhinishwa na Mkur i i
o mia kdias) cha shiling e ugenzi mtendaji
71 ya umaliziaji wa majengo ya Mionzi, Maabara na Jengo la kufulia (Laundry) Sk

Kitengo cha M: i
anununuzi baada y: ¢ ' i
il om Ky b;mda ya kupokea maombi hayo kinashauri watafutwe mafundi kwa
+ M7 ambao watanunuliwa vifaa ili waweze kumalizia kazi zilizobakia
| <
Wajumbe baada ya kupitia na kujadiliana

p : juu ya maombi haya walikubalis I
manunuzi haya yaendelce ya maombi haya walikubaliana kwav kaulj moja
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5 AGENDA NA 4/11/2021 MAOMBI YA MATENGENEZO YA MAGARI KWA
'DARA MBALIMBALI ZA MIPANGO, KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI,
[DARA YA AFYA NA IDARA YA UTAWALA

Kitengo cha Manunuzi kimepokea maombi ya matengenczo ya magari kwa idara mbalimbali

kama ifuatavyo:-

(i) Idara ya Mipango
Kitengo cha Manunuzi kilipokea maombi ya kuridhia kutumia kiasi cha shilingi 7,235,400.00
fedha za kutoka kifungu cha idara ya Mipango kwa ajili ya kugharamia matengenezo ya gari SM
9748 ili kurahisisha utekelezaji wa shughuli za idara hasa kutembelea miradi inayoendelea

kutekelezwa na Halmashauri.

(ii) Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Kitengo cha Manunuzi kilipokea maombi ya kuridhia kutumia kiasi cha shilingi 20,000,000.00
kwa ajili ya matengenezo ya gari DFPA 649. Kwamba fedha hizi zitalipwa kupitia vifungu vya
fedha za mapato ya ndani
(iii)ldara ya Afya
Kitengo cha Manunuzi kilipokea maombi ya kuridhia kutumia kiasi cha shilingi 8,318,092.58.00
kutoka idara ya afya kwa ajili matengenezo ya gari la wagionjwa STL 3819 fedha za kutoka
kifungu cha idara ya Afya cha Development Own Source kwa ajili ya kuwezesha upatikanaji wa
huduma za dharura za wagonjwa.
(iv)Idara ya Utawala
Kitengo cha Manunuzi kilipokea maombi ya kuridhia kutumia kiasi cha shilingi 6,070,067.50
kwa ajili ya matengenezo ya gari SM 11962. Kwamba fedha hizi zitalipwa kupitia vifungu vya
fedha za mapato ya ndani
Kitengo cha Manunuzi baaada ya kupitia maombi ya matengenezo haya kinashauri matengenezo
kufanyika kwa kuwa itarahisisha shughuli za ufuatiliaji wa miradi ikizingatiwa kuwa
Halmashauri inayo miradi mingi na yenye kuhitaji ufuatiliaji na utekelezaji wa haraka, Na
kwamba matengenezo haya yafanyike kupitia Wakala wa huduma za mitambo na Umeme

(Temesa) kwa magari yote yaliyoahinishwa hapo juu kama sheria manunuzi ya Umma
inavyotaka.
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HNivyo kitengo cha Manunuzi kimeleta manunuzi haya katika kikao hiki kwa kuridhia kuendelea

na taratibu za Manunuzi na kufuata taratibu, sheria na kanuni.

4 AGENDA NA 5/11/2021 KUFUNGA KIKAO

0 mchana kwa kuwashukuru wajumbe kwa michango yao

Mwenyekiti alifunga kikao saa 7.5
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