* N JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA ROBO YA TATU (JANUARI - MACHI) CHA BODI

YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE 01/02/2022 KATIKA OFISI YA MWENYEKITI WA
HALMASHAURI(W)

MAHUDHURIO
1. Witness R.Kimoleta Mwenyekiti
2. Suleiman Maseko Katibu
3. Colex A. Mwakyelu Mjumbe
4. DrChristina L. Guveti Mjumbe
' 5. Elias M. Malinjanga Mjumbe
6. Wakili,Nakua F.A Mjumbe

WASIOHUDHURIA
1. Joseph E. Mgana Kwa taarifa

SEKRETARIETI

1. EUNICE Y. MHILU
MUHTASARI NA. TB/16/02/2022 - KUFUNGUA KIKAO
Katibu alimkaribisha mwenyekiti, Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwa kuwasihi kupitia
taarifa zilizowasilishwa kwa makini ili kutoa maamuzi sahihi na kufungua kikao mnamo saa
8:30 mchana .

MUHTASARI NA. TB/17/02/2022 - KURIDHIA AJENDA
Ajenda tisa(9) ziliwasilishwa.Wajumbe walipokea na kuridhia agenda hizo ziwe mwongozo wa
kikao.
Ajenda hizo ni;
1. Kufungua kikao
2. Kuridhia Ajenda

3. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha bodi ya zabuni cha tarehe 30/11/2021
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" 4 Kuthibitisha manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya mzunguko (ciréular resolution)
5 Kutunuku kazi zifuatazo baada ya kupitia mapendekezo ya timu ya tathimini.

a) Fundi ujenzi wa nyumba ya Mtumishi Hospital ya Wilaya.

b) Fundi wa kutengeneza na kufunga madirisha ya vioo majengo ya
Utawala,Kufulia,Bohari ya dawa na Mionzi.

c) Fundi wa kutengeneza madawati 450 ya wanafunzi shule za msingi.

d) Fundi wa kujenga kichomea taka na shimo la kutupa kondo la nyuma.

8. Kuidhinisha manunuzi ya Vifaa na huduma kwa ldara na Vitengo mbalimbali.

7. Kurithia Ongezeko la gharama za fundi ujenzi wa miundombinu ya maji taka jengo la
OPD na Maabara.

8. Mengineyo

9. Kufunga kikao

MUHTASARI NA. TB18/02/2022 —- KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO
CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 30/02/2021.
» Wajumbe wa bodi ya zabuni walipitia muhtasari wa kikao cha 30/02/2021 na kuuridhia

baada ya marekebisho machache yakiuandishi kufanyika;-

MUHTASARI NA. TB/19/02/2022 - KUTHIBITISHA MANUNUZI YALIYOFANYIKA KWA
NJIA YA MZUNGUKO

» Wajumbe walipitia manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya mzunguko (circular resolution)
4 na.11 na walilidhia kuwa kumbukumbu ya Halmashauri. _
MUHTASARI NA. TB/20/02/2022 —~-KUTUNUKU KAZI ZIFUATAZO BAADA YA KUPITIA
MAPENDEKEZO YA YA TIMU YA TATHIMINL.

a) Fundi ujenzi wa nyumba ya mtumishi Hospital ya Wilaya.
Baada ya Wajumbe wa bodi ya zabuni kupitia mapendekezo ya timu ya tathimini na
PMU walikubaliana na mapendekezo hayo kwa kumpitisha fundi Vitusi Mwambike
aitwe kwenye timu ya majadiliano ili aweze kujenga nyumba hiyo kwa kiasi cha Tsh.
13,500,000.00 sawa na 15% ya Tsh. 90,000,000.00 ambayo ndiyo fedha ya mradi
iliyopokelewa kwa muda miezi 3.

b) Fundiwa kutengeneza na kufunga madirisha ya vioo majengo ya
Utawala,Kufulia,Bohari ya dawa na Mionzi.
Wajumbe wa baada ya kupitia mapendekezo ya timu ya tathimini walikubaliana kazi hii
ya kutengeneza madirisha ya vioo kwa majengo ya Utawala,Kufulia,Bohari ya dawa na
Mionzi ifanywe na Leo Aluminum and Glass kwa kiasi cha Tsh.43,239,800.00 kwa
muda wa siku 28.

c¢) Fundiwa kutengeneza madawati 450 ya wanafunzi shule za msingi.
Baada ya wajumbe wa bodi ya zabuni kupitia mapendekezo timu ya tathimini
yaliyowasilishwa walikubaliana kazi hii ya kutengeneza madawati 450 kazi hii ifanywe
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na {Jjenzi wa shimc; la kutupa kondo la nyuma a;;ewé fundi Reuben Walker Mteri kwa
kiasi cha Tsh. 1,536,000.00/= kwa muda wa siku 28.

MUHTASARI NA. TB/21/02/2022 — KUIDHINISHA MANUNUZI YA VIFAA NA HUDUMA KWA
IDARA NA VITENGO MBALIMBALI.

a.

UJENZI WA JENGO LA HALMASHAURIL.

Ununuzi wa vifaa vya bomba (mfumo wa maji) hatua ya ujenzi wa Jamvi vyenye
Jumla ya Tsh.6,295,500.00/= Mzabuni JAKEMS INVESTMENT LTD.

Ununuzi wa vifaa vya umeme kwa ajili ya kuunganisha umeme wa muda kutoka
jengo la OPD hadi eneo la Ujenzi wa Ofisi za Halmashauri kwa jumla ya Tsh:
1,400,000.00/= Mzabuni SHIJA HUSEIN MDEE

UJENZI WA MAJENGO MATANO HOSPITAL YA WILAYA

Ununuzi wa mbao kwa ajili ya kumalizia hatua ya blundering jengo la Utawala na
mama na mtoto Kwa Jumla ya Tsh. 2,240,000.00/= Mzabuni SHIJA MDEE. =
Ununuzi wa Saruji mifuko 400 kwa ajili ya umaliziaji wa majengo manne
(mionzi,kufulia,utawala, mama na mtoto) ya Hospital ya Wilaya kwa kiasi cha
Tsh:6,600,000.00/= Mzabuni VUNJABEI INVESTMENTS CO

Ununuzi wa vifaa vya mfumo wa maji ujenzi wa jengo la Utawala Hospital ya
Wilaya kiasi cha Tsh: 3,435,500.00/= Mzabuni JAKEMS INVESTMENT
LIMITED.

Ununuzi wa vifaa vya umeme na maji kwa ajili ya kukamilisha mfumo wa maji na
umeme jengo la mama na:mtoto Hospital ya Wilaya kwa kiasi cha Tsh:
7,057,000.00/= Mzabuni SHIJA HUSEIN MDEE.

MUHTASARI NA. TB/22/2/2022- MENGINEYO

e Wajumbe walikumbushia umuhimu wa wao kupata mafunzo kwa ajili ya ufahamu Zaidi

juu ya utekelezaji wa majukumu yao kwa ufanisi
MUHTASARI NA. TB/23/2/2022 - KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa Kufunga kikao saa 10:00 jioni
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