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WAALIKWA:
1. CLEOPHAS TENGANAMBA - AFISA MANUNUZI

AGENDA
1. KUJADILI NA KUPITISHA WALAKA UNAOZUNGUKA ULIOPITISHA
MAFUNDI KATIKA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVIKO 19 NA NJIA YA
FORCE ACCOUNT
li. KUJADILI NA KUPISHA TAARIFA YA TATHMINI MIRADI YA HOSPITALI
YA WILAYA INYONGA “B”, SHULE MPYA YA WASICHANA KAMSISI NA
KITUO CHA AFYA ILUNDE
iii. UNUNUZI WA VIFAA VYA UJENZI KUTOKA VIWANDANI AU KWA
DEALERS.
iv. KUFUNGA KIKAO
AGENDA 1: KUFUNGA KIKAO.
Mwenye kiti alifunga kikao saa 6:00 mchana na kuwaomba wajumbe kikao kiendelee.

AGENDA YA 2: KUJADILI NA KUPITISHA WALAKA UNAOZUNGUKA ULIOPITISHA
MAFUNDI KATIKA UTEKELEZAJ] WA MIRADI YA UVIKO 19 NA NJIA YA FORCE ACCOUNT.
Wajumbe wa Bodi ya zabuni walijadili na kupitisha njia ya force Account katika utekelezaji
wa miradi ya Uviko 19 ambayo ilipitishwa kupitia walaka . Pia walipitisha orodha ya
mafundi watakaofanyakazi kama Local Fundi.

ORODHA YA LOCAL FUNDI WALIOPITISHWA:

= MAELEZO YA KAZI JINA LA LOCAL KIASI CHA
FUNDI FEDHA
ALICHOOMBA




|
| ya sekondari Ilunde

| § shule ya sekondari Ilela

'—t_ﬁ

| katika sh

- Ujenzi wa

| Ujenzi wa

ya sek

ya sekondari Kamsisi

| katika shule shikizj ya Imalauduki

AGENDA 3: KUJADILI NA KUPISHA TAARIFA
» SHULE MPYA YA WASICHANA KAMSISI NA KITUO CHA AFYA

WILAYA MNYONGA “B”

ILUNDE

Wajumbe wa Bodi ya zabuni walijadili taari

katika Miradi mbalimbali kama ifuatavyo:-
a)
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Mradi wa ujenzi wa Inyonga B

Ujenzi wa OPD aliyepitishwa ni

' Ujenzi wa vyumba vitaty vya madarasa Jeshi Salige 7,500,000
| katika shule ya sekondari inyonga Maganila

Ujenzi wa chumba kimoja cha darasa shule ’ Plasido Chistian 2,300,000

Mtoni

| YJenzi wa vyumba viwili vya madarasa katika | Benteri Anthony 5,500,000
' Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa katika | Martini Petro 5,000,000
| shule shikizi ya sekondari Ul ambogo Juakali
| Ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa f Bakari Mirisho 7,700,00m

katika shule shikzi Motomoto | Kigula
| Ujenzi wa vyumba vitaty vya madarasa Anselmo Saimon 7,700,000

katika shule shikizi ya Mlogolo Felix

Ujenzi wa vyumba kviwili vya madarasa Erick Richard 4,800,000

ule shikizi ya Imalauduki Kipaila
vyumba vinne vya madarasa ' Lucas Kanza Gwisu 10,000,000

| katika shule ya shikizi va Uliyambogo ‘

Ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa | Saleh Tanu 6,500,000
;ﬁtika shule shikizi ya Izenga ’

vyumba viwili vya madarasa shule | Exaud Noel Mrema 5,500,000
ondari Utete
' Ujenzi wa vyumba viwil vya madarasa shule / Peter Exavery Pesa 5,000,000
' Ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa ' Wilbroad Kadelema 8,180,000
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ununuzi wa vifaa vya ujenzi mojakwamoja
aka unaozunguka uliowasilishwa

YA TATHMINI MIRADI YA HOSPITALI YA

fa ya tathminni na kupitisha orodha ya mafundi

Mradi wa ujenzi hospitali ya wilaya ulikuwa kama ifuatavyo:

Ujenzi wa Theatre aliyepitishwa niExaud Noel Mrema 33,780,000.00

Ujenzi wa Mortury aliyepitishwa ni Erick Komba kwa 14,130,000.00

Wodi ya wanaume aliyepitishwa ni Andrew Sospeter 27,500,000.00

Wodi ya wanawake aliyepitishwa ni Nobort Bashima kwa 26,800,000.00

Ujenzi wa EMD aliyepitishwa ni Hassa Ramadhani kwa tsh. 46,024,000.00
Usombaji wa local materials aliyepitishwa ni Erick Komba Tshs, 81,770,000.00

Ujenzi wa RCH aliyepitishwa ni Exaud Noel Mrema kwa Tshs. 9,000,000.00

Joseph Kipanta kwa Tshs 25,900,000.00
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Ujenzi wa Radiology aliyepitishwa ni Wilbrod Kadelema kwa Tshs.7,900,000.00
Ujenzi wa maabara aliyepitishwa ni Philipo Majaliwa kwa Tshs 11,500,000.00
;B Usombaji wa local materials aliyepitishwa ni Erick Komba Tshs. 37,760,000.00
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c) Mradi wa shule mpya ya wasichana Kamsisi
1. Ujenzi wa jengo la Utawala aliyepitishwa ni Jolison Rutabin kwa Tsh. 16,810,000.0(
" Ujenzi wa madarsa manne na office mbili aliyepitishwa ni Jeshi Salige kwa Tshs
12,800,000.00
3. Ujenzi wa madarsa manne na office mbili aliyepitishwa ni Paschal Mombela kwa
Tshs 13,000.00
4. Ujenzi wa ICT Room aliyepitishwa ni sakehe Athman kwa Tshs. 6,900,000.00

5. Ujenzi wa maktaba (library) Paschal Mombela kwa Tshs. 9,700,000.00
6. Ujenzi wa Maabara tatu ( 3 laboratories ) aliyepitishwa ni Philipo Majaliwa kwa Tshs
20,000,000.00
7. Ujenzi wa matudu ya vyoo ishirini (20 toilets) aliyepitisha ni Philipo Majaliwa
8. Usombaji wa local materials aliyepitishwa ni
d) Mradi wa kituo cha Afya Ilunde

i Ujenzi wa jengo la IPD fundi aliyepitishwa ni Richard Kipa kwa Tshs.
27,340,000.00
2. Ujenzi wa jengo la utawala ni Charles zacharia kwa Tshs 10,300,000.00
Ujenzi wa (Laundry) jengo lakufulia nguo aliyepitishwa ni Ludovick Bernard Njonge
Kwa Tsh 6,530,000.00
Mradi wa jengo la Radiogy alipitishwa ni Misana Pulana kwa Tsh 8,900,000.00
Ujenzi wa OPD aliyepitishwa ni Anselimo Saimon Felix kwa Tsh 26,000,000.00
Ujenzi wa jengo la RCH aliyepitishwa ni Edward Katikaza kwa Tsh 8,800,00.00
Ujenzi wa jengo la Mtumishi Three in one aliyepitishwa ni ni Ludovick Bernard
Njonge kwa Tsh 15,600,000.00
Ujenzi wa vyoo na sanitation kwa ujumla aliyepitishwa ni Plasido Mtoni kwa Tsh.
4,600,000.00
9. Usombaji wa local materials aliyepitishwa ni Said Salum Ally kwa Tsh 51,450,000

w

el o

o

AGENDA 4: KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 7:30 mcahana kwa kuwashukuru wajumbe kwa
uchangiaji wao.
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