

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE
27.10.2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Peter C. Nambunga	-	Mwenyekiti
2. Beda Mmbaga	-	Katibu
3. Frank Komba	-	Mjumbe
4. Julita Bulali	-	Mjumbe
5. Salumu Mwamfula	-	Mjumbe
6. Jessy P.Mpangala	-	Mjumbe
7. Mwanasheria wa Halmashauri	-	Mshauri

Agenda

1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda
3. Maombi ya kutumia njia ya force account na local fundi kwa ajili ya utekelzaji wa miradi yenye jumla ya Tshs3,090,000,000.00
4. Mengineyo
5. Kufunga kikao

MUHT/BZN/1/10/2021 KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti wa kikao ili aweze kufungua kikao, Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika kikao hicho na alifungua kikao saa 04:00 asubuhi.

MUHT/BZN/2/10/2021 KUTHIBITISHA AGENDA

Katibu alizisoma agenda zilizowasilishwa katika kikao hicho na wajumbe waliridhia kuwa zijadiliwe. Agenda zote zilipitishwa na kujadiliwa

MUHT/BZN/3/10/2021 MAOMBI YA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT NA LOCAL FUNDI KWA AJILI YA UTEKELZAJI WA MIRADI YA UVIKO-19 YENYE JUMLA YA TSHS:3,090,000,000.00

Katibu aliwapitisha wajumbe juu ya miradi inayoombewa kutumia force account na local fundi ambayo ni ujenzi wa vyumba vya madarasa kwa shule za msingi na sekondari pamoja na ujenzi wa nyumba ya daktari 3 kwa 1 kwa kutumia fedha za Uviko 19 kwa lengo la kubariki njia hiyo na kutoa michango yao kama ipo.

Wajumbe walipitia miradi hiyo na kuridhia kutumia force account na kuagiza kuwa :-

Kwa kuwa utekelezaji huo unafanyika katika lower level ni vema. Idara ya mipango kwa kushirikiana na Kitengo cha Ununuzi kikatoa mafunzo kwa wahusika kabla ya kuanza utekelezaji ili waweze kutambua majukumu yao na kufata mwongozo unaotakiwa kwa utekelezaji wa miradi hiyo.

Aidha wajumbe waliitaka idara ya ujenzi kujipanga vizuri ili miradi hiyo ikamilike kama ilivyoelekezwa.

MUHT/BZ/04/10/2021 MENGINEYO

Hakukuwa na mengineyo yoyoyote.

MUHT/BZ/05/10/2021 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote walioshiriki kiako hicho na kuendelea kuwasisitiza kuwa ushirikiano ni muhimu ili kuweza kuifikisha Halmashauri pahala inapotakiwa kufika. Mwisho alitamka kikao kimfefungwa mnapo saa 6 :00 mchana.

Muhtasari huu umethibitishwa leo tarehe 27.10.2021

Jina la Mwenyekiti

Peter C. Nambunga

SAHIHI.....

Jina la Katibu

Beda Mmbaga

SAHIHI.....