

# **OFISI YA RAIS**

**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA**



**KIZIDUO CHA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA,  
MIPANGO NA UTAWALA CHA ROBO YA TATU CHA  
TAREHE 29/04/2022 KWA MWAKA WA FEDHA  
2021/2022**

UKUMBI WA HALMASHAURI,  
S.L.P 1007,  
MKALAMA-SINGIDA.

# AGENDA

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA**

**AGENDA ZA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA FEDHA, MIPANGO NA  
UTAWALA CHA TAREHE 29/04/2022**

1. KUFUNGUA KIKAO
2. KURIDHIA AGENDA
3. KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA MWEZI FEBRUARI 2021-2022.
4. YATOKANAYO NA KIKAO CHA MWEZI FEBRUARI 2021-2022
5. HOJA ZA MKAGUZI WA NDANI ROBO YA TATU 2021-2022
6. KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA ZA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI YA SERIKALI ROBO YA TATU 2021-2022
7. OMBI LA IDHINI YA KUTUMIA SHILINGI 193,675,000 KWA AJILI YA KUTOA MIKOPO KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE NA VIJANA
8. TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVIKO-19 KWA MWAKA WA FEDHA 2021-2022
9. KUFUNGA KIKAO

