KIZIDUO

HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU

MHUTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA UONGOZI NA MIPANGO
KILICHOKETI TAREHE  30.1.2022 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURIL

WALIOHUDHURIA

. Antony A. Philipo ~  Mwenyekiti

2. Christopher Ndamo  — Makamu Mwenyekiti

3. Mlangane Sakumi — Mjumbe

4. Paulo Matendele —  Mjumbe

S. Joseph Nyanza - Mjumbe

6. Rebeca Matinde - Mjumbe

7. Emmanuel Chalya - Mjumbe

8. Sagika Sengela - Mjumbe

9. Msoleni Juma Dakawa - katibu
WASIOHUDHURIA

I. Leah Jeremia Mpina— Mbunge -Kwa Taarifa

2. Luaga Mpina — Mbunge - Kwa taarifa

WATAALAM WALIOHUDHURIA
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Gervas Amata - Mkuu wa Idara ya Mipango na Ufuatiliaji(w)

Tito Joseph Mollel — Mkuu wa idara yaUnunuzi na Ugavi (w)
Mwanaisham Nassor — Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii (w)
Elizabeth 1zengo — Kaimu Mweka Hazina (w)

Hadija Ally — Mkuu wa Idara ya Elimu (w)

Hymu Joseph Laurent -Mkuu wa Idara ya Utumishi na Rasilimaliwatu (w)

Linus James Ryaimamu — Afisa Tehama (W)
Thomas Shilabu —Afisa Kilimo na Umwagiliaji (W)

Thomas Shishwa — Afisa Mazingira (W)
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10.Dr.Frank Mganga — Mganga Mkuu (W)

11.Joseph Ngula — Kaimu Afisa Elimu (W)

12.Eng.Mwita Joram — Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi (W)

13.Renatus Mjebha — Kaimu Mkaguzi wa ndaini (w)

AGENDA.

L.
2

!

Kufungua Kikao

Kusoma na Kudhibitisha Muhtasari wa Kikao kilichopita cha Tarehe
7.12.2021

Kupitia yatokanayo na Kikao kilichopita cha Tarehe 7.12.2021

Kupitia taarifa ya Mapato na Matumizi kwa Kipindi cha Kuishia Mwezi
Desemba 2021( Taarifa Robo ya Pili 2021-2022)

Kupokea taarifa Mapokezi ya Fedha za Miradi ya Maendeleo Mwezi
Januari

Kupitia taarifa ya Utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo  kwa Kipindi cha
Kuishia Desemba 2021.

Kufunga Kikao.

AGENDA NA.01.FUM/01.2022 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 5:25 Asubuhi

kwa kuwasalimu wajumbe wa

Kamati ya Fedha na kuwajulisha kuwa ni kikao cha kawaida cha Robo ya Pili.
Na kusisitiza kuwa kikao hiki ni cha kujadil miradi haswa ya maendeleo hivyo

wajumbe watoe michango yao ipasavyo.




Jina La Mradi

| Fedha
zilizotolewa

Chanzo
cha fedhq

Ujenzi wa Madarasa
mawili shule ya
‘ sekondari Lyusa

40,000,000

UVIKO

A}GENDA NA‘.O{LFUM/OL2022 KUPITIA TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI
YA MAENDELEO KWA KIPINDI CHA KUISHIA DESEMBA 2021

Taarifa Utekelezaji

Madarasa ya yomekamilika

'Ujenzi wa darasa Moja
' shule ya
SekondariNg'hoboko

20,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

Ujenzi wa darasa Moja
shule  ya  Sekondari
Meatu

60,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika |

[Ujenzi wa darasa Moja

shule  ya  Sekondari
Mwanjolo

60,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

Ujenzi wa darasa Moja
shule ya  Sekondari
Kimali

60,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

' Ujenzi wa darasa Moja
shule ya  Sekondari

Makao

20,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

Ujenzi wa darasa Moja
shule ya  Sekondari

Mwamishali

40,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

Ujenzi wa darasa Moja
shule ya  Sekondari

60,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

Mwamanongu

Ujenzi wa darasa Moja
shule ya  Sekondari
Mwamamole

Ujenzi wa darasa Moja
shule  ya Sekondari

Nyalanja

40,000,000

60,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

Ujenzi wa darasa Moja
shule ya Sekondari Paiji

60,000,000

Ujenzi wa darasa Moja

20,000,000

UVIKO

Madarasa ya yamekamilika

UVIKO

T
Madarasa ya yamekamilika
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shule ya  Sekondari

Imalaseko -

Ujenzi wa darasa Moja | 20,000,000 | UVIKO | Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Bukundi

Uienzi wa darasa Moja | 60,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Saka Saka

Ujenzi wa darasa Moja | 60,000,000 | UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Lingeka

Ujenzi wa darasa Moja | 60,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Mwandoya

Ujenzi wa darasa Moja | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Mwakaluba

Ujenzi wa darasa Moja | 20,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Mwakisandu

Ujenzi wa darasa Moja | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Mwabusalu

Ujenzi wa darasa Moja | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Mwabuma

Ujenzi wa darasa Moja | 80,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Lubiga

Ujenzi wa darasa Moja | 20,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Mwaukoli

Ujenzi wa darasa Moja | 60,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule  ya  Sekondari

Kisesa

Ujenzi wa darasa Moja | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule ya Sekondari Itinje
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Uienzi wa darasa Moja | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
shule Shikizi
Mwasungura
Uienzi wa Madarasa | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
Shule shikizi Mwajimoso
Ujenzi wa Madarasa | 80,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
Shule shikizi Mwababili
Ujenzi wa Madarasa | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
Shule shikizi Mwajimoso
Ujenzi wa Madarasa | 120,000,000 | UVIKO Madarasa ya yamekamilika
Shule shikizi kasala
Ujenzi wa Madarasa | 40,000,000 UVIKO Madarasa ya yamekamilika
Shule shikizi mwashigela
JUMLA KUU 1,120,000,000

/=

Miradi ya Maendeleo Kupitia vyanzo vingine

Ujenzi wa Hostel -Shule ya Msingi | 80,000,000 Serikali | Kazi Inaendelea hatua
Mwanhuzi Kuu ya Ukamilishaiji.
Changamoto Fedha
hazitoshi kukamilisha
Ukamilishaji wa  Zahanati nne - | 200,000,000 | Serikali | Kazi inaendelea
Kata za Kuu majengo ya OPD
Mwanyahina, Mwanduitinje,Sapa yamekamilika kazi  za
na kata ya Mwandoya zahanati vijenzi wa vyoo nd
moja kichomea taka.
AZIMIO

Wajumbe waliridhia taarifa ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo na kuridhia
changamoto zote zilizoorodheshwa katika utekelezaji wa miradi zifanyiwe kazi na
manejimenti.Kwa miradi iliyopata fedha na haijakamilika Menejiment ifanye

utaratibu ya kutenga bajeti kwa mwaka 2022-2023.
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AGENDANOT/01/FUM/2022 KUFUNGA KIKAO
Muwenvekiti alifunga kikao  saa 8: 25 Mchana kwa kuwashukuru wajumbe na Kuwatakia

waaalam

kazi njema.
—

ANTONY\APHILIPO MSOLEN] JUMA DAKAWA
MWENYEKITI KATIBU

16




