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Kufungua Kikao
Kuthibitisha agenda

kuidhinisha. njia ya Force Akaunti kutumika kwa Ajili Utekelezajl wa
Miradi ya Maendeleo Fedha za Uviko19 - Mkopo Toka IMF

Kufungua Kikao.
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MUHTASARI NA.TB 1/10/ 2021/2022: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 95.05 Asububhi.
MUHTASARI NA TB 2/10/2021/2022:KUTHIBITISHA AGENDA

Wajumbe wamethibitisha agenda na kuruhusu kikao kiendelee.

MUHTASARI NA NA TB 3/10/2021/2022: KUIDHINISHA. NJIA YA
FORCE AKAUNTI KUTUMIKA KWA AJILI UTEKELEZAJI WA MIRADI
YA MAENDELEO FEDHA ZA UVIKO19 - MKOPO TOKA IMF

Taarifa ilitolewa kwamba Halmashauri imepata fedha kwa ajili ya ujenzi wa
miundombinu ya Elimu na Afya inayotekelezwa kujengwa nchi nzima kupitia
mpango wa Maendeleo ya Ustawi wa Taifa na Mpango dhidi ya UVIKO 19.
Jumla ya Tshs 1,870,000,000/= zitatumika kujenga miundombinu hiyo sawa
na madarasa 85, Ujenzi wa bweni la watoto wenye mabhitaji maalum katika

Shule ya Msingi Masumbwe na Ujenzi wa nyumba ya watumishi wa Afya

katika Kituo cha Afya Kagera

Wajumbe walijulishwa kwamba njia ya Manunuzi itakayotumika ni FORCE
AKAUNTI. kulingana Sheria na kanuni ya ununuzi ya Mwaka mwaka 2013
iliyofanyiwa Marekebisho Mwaka 2016 inaelekeza kwamba Bodi ya Zabuni

inatakiwa kuidhinisha njia ya utekelezaji wa Manunuzi kabla ya utekelezajl

wa miradi hiyo ufanyika.
Kwa maelezo hayo ombi linaletwa la kuidhinisha njia y Force Akaounti

itumike katika utekelezaji wa miradi hiyo.

JEDWALI NA1: ORODHA YA MIRADI ITAKAYOTEKELEZAJI KWA
FEDHA ZA UVIKO19 - MKOPO TOKA IMF
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ILOLANGULU

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
4 katika Shule ya Secondar
ILOLANGULU

80,000,000.00
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IKUNGUIGAZI

19

IKOBE

16

KANEGERE

—

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
3 katika Shule ya Secondari
IKUNGUIGAZI

60,000,000.00
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Ujenzi wa vyumba vya madarasa
3 katika Shule ya Secondar

60,000,000.00

IKOBE

— e ————
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Ujenzi wa vyumba vya madarasa
3 katika Shule ya Secondari
KANEGERE

60,000,000.00
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MASUMBWE

s —

Ujenzi wa vyumba vya madarasa

2 katika Shule ya Msingi
ILYAMCHELE

40,000,000.00
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IKOBE

Ujenzi wa vyumba vya madarasa

2 katika Shule ya Msing
KAGONGO

40,000,000.00
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USHIRIKA

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
2 katika Shule ya Msing KADOKE

40,000,000.00

20

MASUMBWE

Ujenzi wa bweni la watoto wenye
mahitaji maalum katika Shule ya
Msingi MASUMBWE

80,000,000.00

21

IKUNGUIGAZI

Ujenzi wa nyumba ya watumishi
wa Afya katika Kituo cha Afya

Kagera

90,000,000.00

JUMLA KUU

.........
~~~~~~~~~

AZIMIO :Baada ya Maelezo hayo wajumbe waliazimia kwamba
miundombinu yote ya AFYA NA ELIMU ikiwa ni madarasa 85 yanatalajiwa
kujengwa, Ujenzi wa bweni la watoto wenye mahitaji maalum katika Shule
Msingi MASUMBWE na Ujenzi wa nyumba ya watumishi wa Afya katika

ya

Kituo cha Afya Kagera itekelezwe kwa njia ya FORCE AKAUNTI
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USHIRIKA

| Ujenzi wa vyumba vya madarasa J

katika Shule ya Secondari
ISANGIJO

60,000,000.00

NYASATO

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
8 katika Shule ya Secondari
NYASATO

160,000,000.00

' MASUMBWE

 NHOMOLWA

| MASUMBWE

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
11 katika Shule ya Secondari

220,000,000.00
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Ujenzi wa vyumba vya madarasa
3 katika Shule ya Secondari
NHOMOLWA

60,000,000.00

 NGEMO

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
4 katika Shule ya Secondari
NGEMO

80,000,000.00

NANDA

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
3 katika Shule ya Secondari
NANDA

60,000,000.00

MBOGWE

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
4 katika Shule ya Secondari
MBOGWE

80,000,000.00

MASUMBWE

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
9 katika Shule ya Secondari
NYAKASALUMA

180,000,000.00

LULEMBELA

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
6 katika Shule ya Secondari
LULEMBELA

120,000,000.00

10

LUGUNGA

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
6 katika Shule ya Secondari
LUGUNGA

120,000,000.00

11

ISEBYA

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
6 katika Shule ya Secondari
ISEBYA

120,000,000.00

12

IPONYA

Ujenzi wa vyumba vya madarasa
3 katika Shule ya Secondari

IPONYA

60,000,000.00
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AGENDA NO 6/10/2020/2021: KUFUNGA KIKAO

Mwenyeketi alifunga kikao mnamo Saa 6:30 Mchana

UMETHIBITISHWA
Mwenyekiti

Katibu

Jina CNQS\"“G& o
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