KIZIDUO

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARURA CHA KAMATIEYA FEDHA,
UTAWALA NA MIPANGO CHA TAREIE 03/11/2021

MAHUDHURIO

Missana K. Kwangura

= Lt -

‘O

Mhe. Saphi H. Almasi

6. Mhe.Bahati S.Mwalinginalyo

7. Mhe. Jeremia Kisangai
8. Mhe. Michael Makao
9. Mhe. Elia L. Bange

WASIOHUDHURIA

1. Mhe. Francis L. Mtega (MB)

WATAALAM

1. Jabir Makombe
Evans Ngalawa
Helman Mpogole
Dr. Anania Sangwa
Roman Kessy
Dr. Godfrey Mwakalila
Michael Kasenene
Jeremia Kafwinga
9. Noel Kaswaga
10.Raphael Shitindi
11.Geofrey Mwaijobele
12.Kennedy Hincha
13.Yobu Mlomo
14.Daudi B. Nyingo
15.Deogratius Nyati
16.Evans Ngalawa
17.August Riwa
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Mhe. Twalib T, Lubandamo

Mhe. Mbwajine C. Jeremia
Mhe. Paskalina E. Ngungulu

Mwenycekiti

- Katibu

Mjumbe
Mjumbe
- Mjumbe
Mjumbe
- Mjumbe
- Mjumbe

. Mjumbe

. Kwa taarifa

Afisa Utumishi na Utawala (W)

Kaimu Afisa TEHAMA (W)

Kaimu Mwanasheria (W)

Afisa Mifugo na Uvuvi (W)

Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W)
Mganga Mkuu (W)

Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na Ugavi (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)

Kaimu Afisa Elimu Sekondari (W)

Afisa Mazingira na Udhibiti Taka Ngumu (W)
Afisa Ardhi na Maliasili (W)

Kaimu Mkuu wa kitengo cha Nyuki (W)

-Kaimu Afisa, Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)

Afisa Habari

Kny. Afisa Elimu Msingi (W)

Kaimu Afisa TEHAMA (W)

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani (W)
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I8.Glory Komba - Afisa Uchaguzi (W)

19.L:ng. Abbas Kitalima - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)
20 Mapdalena Sikwese - Alisa Tarala ya Hongo
21 Michael Semindu - Katibu Tawala (W)

SERKRETARIETI
I. Julian Mbata.
2. Valeria Msigwa
AJENDA NA.MDC/FUM/DHARURA/05/2021/2022
KUFUNGUA KIKAO
Katibu alimkaribisha mwenyekiti ili afungue kikao cha kawaida cha Kamati ya Fedha,
Utawala na Mipango kwa mwezi Januari, 2022 ambacho kinajadili taarifa za robo ya pili

20221/2022.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika kikao na aliwataka wajumbe kuwa huru
kuchangia ajenda zilizowasilishwa mezani na akawataka Wataalamu kutoa ufafanuzi wa

hoja zitakazojadiliwa kwa ufupi na kwa ufasaha. Kikao kilifunguliwa saa 06:09 Mchana.

AJENDA NA.MDC/FUM/DHARURA/06/2021/2022
TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA MPANGO WA MAENDELEO KWA

USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19 ZA UJENZI WA
MIUNDOMBINU KIASI CHA SH. 3.350,000,000.00

Wajumbe walisoma na kupitia taarifa ya mapokezi ya fedha za mpango wa maendeleo

kwa ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO-19 za ujenzi wa miundombinu

kiasi cha sh. 3,350,000,000.00. Fedha hizo zilipokelewa nje ya Bajeti na kuombewa

kibali kwa Katibu Tawala Mkoa kwa ajili ya matumizi.

Mchanganuo wa matumizi ya fedha hizo ni kama ifuatavyo:-
I. Ujenzi wa vyumba vya madarasa 94 ya Shule za Sekondari kiasi cha

Sh.1,880,000,000.00

2. Ujenzi wa vyumba vya madarasa 54 ya vituo shikizi kiasi cha Sh.
1,080,000,000.00

3. Ujenzi wa jengo la Wagonjwa wa Dharura Hospitali ya Wilaya kiasi cha Sh.

300,000,000.00
4. Ujenzi wa nyumba ya watumishi wa Afya kiasi cha Sh. 90,000,000.00
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a4 wa miundombinu
lisisitiza fedha hizo
huduma kwa

Baada ya majadiliano ya Kina wajumbe kwa kutambua uhitaji mkubw
hiyo kwa kauli moja waliipongeza Serikali kutuletea fedha hizo na wa
ziende Kusimamiwa vyema na kutimiza malengo ya Qerikali ya kutoa
wananchi wake hususani katika enco la utoaji elimu na Afya bora.

AJENDA NAJ\1I)(‘,/I“UM/I)HARURA/()7/202|/2022
KUFUNGA KIKAO )
Katibu aliwashukuru wajumbe kwa kikao walivyokiendesha hasa kwa usha.u.rl' ]fm
maagizo yao na kuahidi kwenda kuyafanyia kazi. Alimkaribisha Mwenyekiti alunge
kikao.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na Wataalam kwa ushauri na majfxdlhano PI’RZLllil na
kuwataka wataalam kwenda kutckeleza na kuyasimamia yaliyo!mbz}hwa na kikao hasa
upande wa matumizi mazuuri ya fedha tulizoletewa na Serikali. Kikao kilifungwa saa
10:27 Jioni.
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KIZIDUO

HALMASHAURI YA WILAYA YA MABARALI
MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA WAKUU WA IDARA CHA
TAREIE 28/10/2021

WALIOHUDHURIA

I. Missana K. Kwangura - Mkurugenzi Mtendaji (W)

2. Jabir A. Makombe - Afisa Utumishi na Utawala (W)

3. Anna Shitindi - Kaimu Afisa Elimu Msingi (W)

4. Raphael Shitindi . Afisa Usafishaji na Mazingira (W)

5. Evans Ngalawa - Afisa TEHAMA

0. Dr. Nasibu Nyagawa - Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W)

7. Kennedy Hincha - Kaimu Afisa Nyuki (W)

8. Dr.Godfrey Mwakalila - Mganga Mkuu (W) _

9. Tuntufye Chamba -Afisa Mtendaji Mamlaka ya Mji Mdogo Rujewa

10.Dismas Kinunda - Kaimu Afisa Mipango (W)

11.1ssa Shemgei - Katibu TSC

12.Ally H. Hussein . Kaimu Afisa Elimu Msingi (W)

13.Glory E. Komba - Afisa Uchaguzi (W)

14.Alphonso Mwansele - Kny. Mkaguzi wa Ndani (W)

15.Roman P. Kessy - Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W)

16.Geofrey Mwaijobele - Afisa Ardhi na Maliasili (W)

17.Debora Mbogoso - Mithibiti Ubora wa Shule (W)

18.Daniel Kamwela - Afisa Kilimo, Umwagiliajia na Ushirika (W)

19.Abbas Mwangosi - Mweka Hazina (W)

20.Eng. Abbas Kitalima - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)
SEKRETARIETI

1. Julian Mbata
2. Valeria Msigwa

AJENDA NA. MDC/CMT/DHARURA/07/2021/2022
KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika kikao cha dharura cha timu ya
Wataalam na aliwataka wajumbe kushiriki kikamilifu  kujadili na kushauri
ipasavyo ajenda zilizowasilishwa mezani. Kikao kilifunguliwa saa 05:15 Asububhi.

AJENDA NA. MDC/CMT/DHARURA/08/2021/2022
TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA MPANGO WA MAENDELEO

KWA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19 ZA
UJENZI WA MIUNDOMBINU KIASI CHA SH. 3,350,000,000.00
Wajumbe walisoma na kupitia taarifa ya mapokezi ya fedha za mpango wa
maendeleo kwa ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO-19 za ujenzi wa
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miundombinu kiasi cha sh. 3.350.000,000.00. Fedha hizo zilipokelewa nje ya

Bajeti na kuombewa kibali kwa Katibu Tawala Mkoa kwa ajili ya matunuzi.

Mchanganuo wa matumizi ya fedha hizo ni kama ifuatavyo:-
1. Ujenzi wa vyumba vya madarasa 94 ya Shule za Gekondari kiasi cha
Sh.1,880,000,000.00
. Ujenzi wa vyumba vya madarasa 54 ya vituo chikizi kiasi cha Sh.
1,080,000,000.00
3. Ujenzi wa jengo la Wagonjwa wa Dharura Hospitali ya Wilaya kiasi cha Sh.
300,000,000.00

4. Ujenzi wa nyumba ya watumishi wa Afya kiasi cha Sh. 90,000,000.00

(g9

Baada ya majadiliano ya kina wajumbe walipokea taarifa hiyo kwa ajili ya
kuiwasilisha kwenye kikao cha kamati ya Fedha, Utawala na Mipango.

AJENDA NA. MDC/CMT/DHARURA/09/2021/2022
KUFUNGA KIKAO '
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao na aliwataka kuzingatia
yale yaliyokubaliwa na kikao kwa kutekeleza maagizo yote kwa wakati na
kuhamasisha wananchi kuchangia nguvu kazi pale panapohitajika kufanya hivyo.
Kikao kilifungwa saa 09:58 jioni.
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