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AGENDA CMT NA 21/09/2021: TAARIFA YA IDARA YA UTAWALA NA UTUMISHI KWA
KIPINDI CHA JULAI HADI SEPTEMBA MWAKA WA FEDHA 2021/2022;

Kaimu Afisa Utumishi aliwasilisha taarifa ya Idara ya Utumishi na Utawala kwa kipindi cha robo
ya kwanza mwaka 2021/2022, taarifa ilionesha jumla ya watumishi waliohama ni 21, kwa kipindi
cha Julai hadi Septemba, 2021/2022 watumishi § ndio wamehamia katika Taasisi zingine,
watumishi waliostaafu ni 10, watumishi walioajiiwa kwa kipindi cha Julai hadi Septemba,
2021/2022 ni watumishi 74, watumishi walioko masomoni ni 55, kwa kipindi cha Julai hadi
Septemba, 2021/2022 watumishi 2 wamefariki dunia, kwa kipindi cha Julai hadi Septemba,
2021/2022 hakuna mtumishi yeyote aliyefunguliwa kesi mahakamani kwa makosa mbalimbali,
kwa kipindi cha Julai hadi Septemba, 2021/2022 hakuna mtumishi aliyeacha kazi, kwa kipindi cha
Julai hadi Septemba, 2021/2022 hakuna watumishi waliofukuzwa kazi, kwa kipindi cha Julai hadi
Septemba, 2021/2022 hakuna mtumishi aliyesimamishwa kazi kwa makosa mbalimbali, kwa
kipindi cha Julai hadi Septemba, 2021/2022 hakuna watumishi wapya walioajiriwa. Aidha,
aliwasilisha majukumu mbalimbali yaliyotekelezwa na idara ya Utawala, changamoto na mikakati
ya kutatua changamoto. Baada ya taarifa kuwasilishwa wajumbe waliipokea na kuendelea na
agenda iliyofuata.

AGENDA CMT NA 22/09/2021: TAARIFA YA MPANGO WA KUNUSURU KAYA MASKINI
UNAOTEKELEZWA NA TASAF Il KWA KIPINDI CHA JULAI HADI SEPTEMBA, 2021/2022;
Kaimu Mratibu wa TASAF aliwasilisha taarifa ya utekelezaji wa mpango wa kunusuru kaya
maskini kupitia TASAF Il kwa kipindi cha Julai hadi Septemba, 2021/2022 wilayani Maswa.
Katika kipindi cha Julai hadi Septemba, 2021/2022, uhawilishaji fedha haujafanyika kwa sababu
hakuna fedha iliyopokelewa kwa ajili ya kuendesha zoezi la uhawilishaji fedha kwa walengwa na

badala yake kiasi cha Tsh. 915,0001-zlmeelewg wa ajii ya zoezi la ukaguzi wa nje kwa
mwaka 2020/2021. i " o oS i I.F' : Te WL T
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Taarifa ilielezea shughuli zilizofanyika, changamoto na namna ya kutatua changamoto hizo.
Baada ya taarifa kuwasilishwa wajumbe waliipokea na kuendelea na agenda iliyofuata.
AGENDA CMT NA 23/09/2021: TAARIFA YA MANUNUZI KWA KIPINDI CHA JULAI HADI

SEPTEMBA MWAKA WA FEDHA 2021/2022;

Kaimu Afisa Ugavi aliwasilisha Taarifa ya Manunuzi kwa kipindi cha robo ya kwanza - Julai hadi
Septemba, 2021/2022 ambapo taarifa ilikuwa imegawanyika katika sehemu kuu nne mbili (2)
ambazo ni Manunuzi kupitia bodi ya zabuni na Manunuzi kwa njia ya mikataba midogo (P.O).

Baada ya taarifa kuwasilishwa wajumbe waliipokea taarifa na kuendelea na agenda iliyofuata.

AGENDA CMT NA 24/09/2021: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA CHUO CHA BINZA VTC
KWA KIPINDI CHA JULAI HADI SEPTEMBA, 2021/2022;

Mkuu wa chuo cha Binza VTC aliwasilisha taarifa ya utekelezaji wa chuo cha Binza VTC kwa
kipindi cha Julai hadi Septemba, 2021/2022. Taarifa ilicleza kuwa Chuo cha Binza ViC
kimeweza kukusanya Jumla ya Tsh. 68,720,940.00 katika mwaka wa fedha, 2021/2022 kutokana

na vyanzo mbalimbali vya mapato. Aliendelea kueleza kuwa hadi kufikia Mwezi Septemba, 2021

chuo kimekwisha tumia kiasi cha Tsh. 81,292,186.96 katika kutekeleza shughuli mbalimbali za

maendeleo. Aidha, taarifa ilieleza shughuli mbalimbali zilizotekelezwa na chuo hicho kwa kipindi
cha Julai hadi Septemba, 2021/2022, Changamoto na Mikakati ya kutatua changamoto hizo.

Baada ya taarifa kuwasilishwa wajumbe waliipokea na kuendelea na agenda iliyofuata.
AGENDA CMT NA 25/09/2021: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA DAWATI LA

MALALAMIKO NA MSAADA KWA WATEJA KWA KIPINDI CHA JULAI HADI SEPTEMBA,

2021/2022 .
Afisa Uchaguzi aliwasilisha taarifa ya ute i We hul la
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Taarifa ilieleza kuwa katika kipindi cha robo ya kwanza jumla ya kero 4 zimewasilishwa katika
dawati la malalamiko na kutafutiwa ufumbuzi.

Aidha, kero/malalamiko hayo yalihusisha idara ya Ardhi na Maliasili, idara ya Elimu Msingi, idara
ya utumishi na Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Mijini. Aidha, taarifa ilieleza changamoto
na mikakati ya kutatua changamoto hizo. Baada ya taarifa kuwasilishwa wajumbe walishauri Ofisi
ya Malalamiko inatakiwa ijulikane kuwa inapatikana sehemu gani kwa hapa Halmashauri ili
wananchi waweze kuifahamu na kuwasilisha malalamiko/kero zao.

AGENDA CMT NA 26/09/2021: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MRADI WA KILIMO CHA
KISASA KWA NJIA YA KITALU NYUMBA (GREEN HOUSE)

Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika aliwasilisha taarifa ya utekelezaji wa mradi wa kilimo cha
kisasa kwa njia ya Kitalu Nyumba yaani Green House kwa kueleza kuwa wilaya ilipokea barua
yenye kumb. Na. CA.9/263/210/01"Q"/42 ya mwezi Septemba, 2018 toka Ofisi ya Mkuu wa Mkoa
ikielekeza kutenga eneo kwa ajili ya kilimo cha Umwagiliaji kwa kutumia teknolojia 'ya kitalu

nyumba (Green House).
Hata hivyo wilaya kwa kushirikiana na Kampuni ya Royal AGRIC Co. LTD ilianza kutekeleza

mradi huu mnamo tarehe 04/02/2019 kwa kufundisha vijana kujenga kitalu nyumba anm _"
katika awamu ya kwanza ilikamilika na mnamo tarehe 08/02/2019 vuana wapatao J19 katl yao

wasichana 5 na wavulana 14 walipata mafunzo hayo. = T h‘ :
Aidha, taarifa ilieleza kuwa wilaya kwa kushirikiana na kampuni hiyo ya. I ;{(52’ Co -LTD

hayo yalikuwa juu ya kilimo cha kutumia t e
Vile vil taarifa ilieleza gharama ya kitalu nyumba zilizochangiwa
ya mradi kwa sasa, ..,/,_A.J 10to na mikakat ya Kl tatua
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AGENDA CMT NA 30/09/2021: MAKABIDHIANO YA TENKI LA MAJI NYALIKUNGU;
Afisa Ardhi na Maliasili aliwasilisha taarifa ya makabidhiano ya tenki la maji Nyalikungu kutoka
Halmashauri ya wilaya ya Maswa kwenda MAUWASA. Taarifa ilieleza kuwa mnamo tarehe

20/08/2021 Kamati ya Siasa ya Mkoa wa Simiyu ilifanya ziara ya kukagua miradi mbalimbali ya

maendeleo iliyotekelezwa na inayoendelea kutekelezwa katika wilaya ya Maswa. Kamati ya

Siasa ilikagua miradi katika sekta ya Afya, Viwanda, Maji, Elimu na Barabara.

Katika ziara hiyo Kamati ilitembelea mradi wa maji ambao ujenzi wake unatekelezwa na

Mamlaka ya Maji Maswa Mjini (MAUWASA) ambapo pia ilibainika uwepo wa tanki la maji ambalo

halitumiki ili hali ujenzi wa tanki linguine ukiendelea.

Kufuatia taarifa hiyo Mkuu wa Mkoa wa Simiyu Mhe. David Kafulila alitoa agizo kwa Mkurugenzi

Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Maswa kuandaa taarifa ya mradi huo na kuiwasilisha Ofisi

ya Mkuu wa Mkoa ndani ya siku saba.
Kutokana na kutokuwepo kwa wahandisi wa maji katika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaji iliamua kuunda timu ya wataalam watano kwa lengo la kufanya uchunguzi

wa kitaalam kujua sababu ya tanki hilo kutokufanya kazi na kutoa maoni yao ya kitaalam ya nini

kifanyike ili tanki hilo liweze kutumika.

Baada ya taarifa hiyo kuwasilishwa Mkoani yalitolewa maelekezo kuwa mradi huo wa tanki la

maji Nyalikungu ukabidhiwe Mamlaka ya Maji Maswa Mjini (MAUWASA).
hati ya Makabidhiano imeandaliwa. Taarifa hiyo iliwasilishwa katika kikao cha Menejimenti

Tayari
i kuweza kuridhia maelekezo hayo. Baada ya taarifa kuwasilishwa wajumbe waliipokea na
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