JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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HALMASHAURI YA MJI| MAKAMBAKO

MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA CMT KUJADILI MPANGO
WA UTEKELEZAJI WA MIRADI YOTE YA MAENDELEO KWA USTAWI
WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UGONJWA WA UVIKO 19

KILICHOFANYIKA TAREHE 21/10/2021 KATIKA UKUMBI
MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

Imeandaliwa na :-
MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI,
MAKAMBAKO

WA
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WAKUU WA IDARA NA VITENGO WALIOHUDHURIA KIK

TAREHE 21.10.2021

AO CHA CMT CHA

NA JINA T WADHIFA
1 Kenneth K. Haule Mkurugenzi wa Mii -Mwenyekif
2 [Norbetha Nyoni Afisa Rasilimali watu nd Utawala wa Miji -
Katibu
S Beatrice Tarimo Kaimu Afisa Kilimo, Umwagilicji ~ na
Ushirika wa Mii
4 Barnabas Slagwara Afisa Ugavi na Ununuzi wa Miji
S Florensia Ngunangwa Afisa Biashara
6 Baraka Manyangu Kaimu Mkaguzi wa Ndani wa Mii.
7 Martin Mwallongo Kaimu Afisa Mazingira na udhibiti wa
taka ngumu. |
8 Aderick Nombo Afisa Elimu Sekondari wa Mji:
9 Perpetua Masanja Afisa Elimu Msingi wa Mji
10| Daklari Alexander Mchome Mganga Mkuu wa Mi
11 | Anna Mhoka Afisa misitu
12 | Samora Mgaya Kaimu Afisa Mifugo na uvuvi wa Mji
13 | Said Rajabu Afisa Ushirika
14 | Flaviana Mamkwe Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili wa Mii
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12 Esnter Mwakalindile

Afisa Utamaduni

n :Lino Sanga

Afisa Habari

MAHUDHURIO YA SEKRETARIETI YA KIKAO CHA CMT CHA TAREHE 21

OKTOBA 2021

1 Albert Minja

Mwandishi wa Vikao

2 Mayanja D. Gava

Mwandishi wa Vikao
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AGENDA ZA KIKAO CHA CMT TAREHE 21 .10.2021

I Kufungua Kikao.
2 Kupokea agenda .

3 Utekelezaji wa Miradi ya Mpand

o0 wdad Maendeleo kwa ustawi wa

Taifa na Mapambano dhidi ya Ugonjwa wd UVIKO 19.

4 Kufunga kikao.
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AGENDA NA 1/10/2020/2021 KUFUNGUA KIKAO

kikao adliwasalimu kisha
Aidha, dlifafanua kuwa
ha Kamati ya Watadlam

1.1 Mwenyekiti, kabla  hajafungua
kuwakaribisha wajumbe katika  kikao.

amelazimika kuitisha kikao Maalum C . , MmAG VO
kuweza kujadili na kwa pamoja kupangd mikakati yd nd /

utekelezaj wa Miradi ya maendeleo chini ya Mpango ,:”C’
Maendeleo na ustawi wa Taifa na Mopombqno dhld{ yq.UgOF\JNO
wa UVIKO 19. Hivyo Mwenyekiti aliwataka wajumbe kujadili agenda

za kikao kwa umakini.

1.2 Baada ya ufafanuzi huo Mwenyekiti alifungua kikao saa 10:22 jioni

AGENDA NA 2/10/2020/2021 KUPOKEA AGENDA

2.1 Agenda nne (4) zlizoandaliwa Zzlisomwa kisha kuridhiwa na
wajumbe ili zijadiliwe katika kikao.

AGENDA NA 3/10/2020/2021 UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MPANGO
WA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA

UGONJWA WA UVIKO 19.

3.1 Taarifa iliyohusu Halmashauri kupata Fedha za utekelezaji wa Miradi
ya Maendeleo chini ya mpango wa Maendeleo kwa ustawi wa
Taifa na Mapambano dhidi ya ugonjwa wa UVIKO 19 iliwasilishwa
kikaoni kisha kujadiliwa na wajumbe kama ifuatavyo;-

3.2 Majadiliano

3.2.1 ILIELEZWA kwa Wajumbe kuwa Halmashauri ya Mji Makambako
imepokea kiasi cha Tshs 1,140,000,000 katika mchanganuo
ufuatao;- kiasicha  Tshs 520,000,000 za ujenzi wa madarasa 26 ya
Sekondari kila chumba kwa gharama ya Tshs 20,000,000, Tshs
240,000,000/= ujenzi wa Shule Shikizi za Msingi 5 zenye madarasa 12
kwa kila moja, Tshs 80,000,000 kwa qjiliya ujenzi wa  bweni g
watoto wenye mahitaji maalum na kiasi cha Tshs 300,000,000/= kwa
ajili ya ujenzi wa Majengo ya wagonjwa wa dharura.
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3.2.3 ILIFAFANULIWA Kwa wajumbe kuwa ulekelezaji wa Miradi hii
inapaswa kufanyika haraka na kwa wakati ili kuendana na agizo lo
Mhe. Rais Samia Suluhu Hassan kuwa ifikapo Mwezi Januari 2022
Madarasa yote yawe yamekamilika na pasitokee mtoto ambaye
amechaguliwa kujiunga na kuingia kidato cha kwanza au darasa la
kwanza amekosa nafasi ya kujiunga na Shule. Hivyo ili kuhakikisha
kuwa utekelezaji wa miradi hiyo inafanywa  kikamilfu  mambo

yafuatayo yalijadiliwa kisha kuafikiwva yafanywe kwa utekelezaji wa
haraka;-

i. Shule zote za Msingi na Sekondari zilizopata Fedha  zibainishwe na
Wakuu wa Shule na Walimu Wakuu wake wajulishwe kwenda benki
kuangalia katika akuntizao na kutoa  “bank  statement”,  pia
waandike kukiri mapokezi ya fedha hizo.

i. Wakuu wa Shule na Walimu Wakuu waandikiwe barua kuwataka
kuitisha vikao vya Bodi za Shule kwa Shule za Sekondari na Kamati
za Shule kwa Shule za Msingi kuwataka kuunda na kuwasilisha kwa
Mkurugenzi majina ya Wajumbe wa Kamati za Manunuzi ya vifaq,
ujenzi , Mapokezi na ukaguzi wa vifaa, ikiwa pamoja na Mihtasari
ya vikao vya Bodi na Kamati za Shule siku ya jumatatu ya tarehe
25.10.2021 kabla ya saa 2;30 alasiri.

i. Walimu Wakuu na Wakuu wa Shule watangaze kazi haraka,
Mafundi wapewe makadirio ya ujenzi "BOQ", na ramani ya ujenzi
kwa mfano ule wa ujenzi wa madarasa ya Halmashauri ya Mii
Handeni, Mafundi wapewe fomu na wakajaze bei “measurement”

na kuziwasilisha kwa haraka.

Kila Shule iwe na jalada la mradi ambalo litakuwa linahifadhi nyaraka

landikwe barua ya uteuzi wa Wajumbe saba wa ufuatiliaji wa Miradi

ikihusisha wataalam ambao watawajibika katika majukumu mbalimbali

kama ifuatavyo;-  Eliud Mwakibombaki- Afisa Mipango Takwimu na

“ufuatiliaji wa Miji, Eunice Komba- Afisa Manunuzi na Ugavi wa Mji, Emily

Maganga -Kaimu Mhandisi wa ujenzi wa Mji, Neema Chaula- Mratibu wa

TASAF, Perpetua Masanja -Afisa EimuMsingi, Aderick Nombo- Afisa Elimu
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?fz‘:g:dcl: na Kossim' Mamba Afisa Mandeleo ya Jamii. Burug‘ hivo
vao k‘Ue ‘90"@9 za rejea kwa wajumbe ili waweze kutekelezd majururnu
: kamilifu ikiwemo:- kufanya ulafiti wa bei za Soko kwa bidhao/vifaa
ya Viwandani kama vile saruji, matofali, bati,nondo, kufanyd ufuatilia
Wa miradi yote ya maendeleo inayotekelezwa kwa fedha zote ZIizokujd,
KUtoa elimu kwa Kamati za ujenz, Manunuzi, na mapokezi ya vifad,
Kufanya uhamisishaiji wa jamii kuhusu mapokez, utekelezaji na UtUnzaj
Wa miradi hiyo, kusimamia Sheria za manunuzi ya Ummad wakati wa
Utekelezaji wa Miradi hiyo.

3.2.4 Baada ya majadiliano hayo wajumbe waliishukuru Serikali kuu kwa
kuleta fedha za utekelezaji wa Miradi na kuahidi  kuwa
watasimamia kikamilifu utekelezaji wa miradi hiyo ili iiengwe kwa
kasi na viwango na kuzingatia thamani ya Fedha.

AGENDA NA 4/10/2020/2021 KUFUNGA KIKAO

4.1 KABLA hajafunga kikao Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa
ushirikiano waliouonesha katika kujadili agenda za kikao kwa
umakini MWENYEKITI alifunga kikao saa 11;45 jion

UMETHIBITISHWA LEO NA:-

Soini.......\’:(.%{?'.g.@\?f ................ Saini........ @——/ .........

Mwenyekiti Katibu
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