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MUHTASARI WA KIKAO CHA MENEJIMENTI (CMT) KILICHOFANYIKA
TAREHE 19/04/2022 KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
MAGU KUPITIA TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KUTOKA IDARANI

Bw. Wilbard Bandolla
Bw. Henry Sadatale

Bi. Godfreda Masale
Bw. Francisco M. Ndazi
Bi. Groly V. Mtui

Bw. James Malima

Bi. Le .ia J. Nyakahinga

Bi. Emmanuela Chacha
Bw. Maigu Gisema

Bw. Medardy Majula
Bw. Mohamed Kya-hde
Bw. Kishosha Masele
Bw. Mwagala Masunga
Bw. Phabia Kabambala
Eusebius Chanjali

Adv. Merchades Rusasa
Bw. J' “us Ndyanabo

Bi. Shida K. Misana

Bw. John Bosco B. Joseph

Bw. Wilfred Majigo

Bw. Festus Kisanga

“KIZIDUO”

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)

Kaimu Mkuu wa Idara vya
Utumishi na Utawala
Mkuu wa Idara ya Kilimo,

Umwagiliaji na Ushirika

Mkuu wa Kitengo cha Ufugaiji
Nyuki

Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
Kaimu Mkaguzi Mkuu na Mthibiti
Ubora wa Shule

Kaimu Katibu TSC

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha
Manunuzi

Kaimu Mkuu wa ldara ya Ujenzi
(W)

Mkuu wa Idara ya mifugo na Uvuvi
Afisa Mapato

Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi
Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango,
Ufuatiliaji na Takwimu

Kaimu Mganga Mkuu (W)

Kaimu Mkuu wa Kitengo Sheria

Mkuu wa Idara ya Fedha na
Biashara
Kaimu Mkuu wa Idara vya

Maendeleo ya Jamii na Vijana

Kaimu Mkuu wa Idara vya
Mazingira na Uthibiti wa Taka
Ngumu
Mkuu wa Idara ya Ardhi na
Maliasili

Kaimu Afisa Biashara
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22 Bw. Sililo Buthoke Afisa Tawala Mjumbe

SEKRETARIETI:
1  Bw. Simion Mwita Mwandishi wa Vikao
2 Bw. Martine E. Maya Mwandishi wa Vikao

MUHT. NA. 107/2021/2022: - KUFUNGUA KIKAO.

Katibu wa Kikao alimkaribisha mwenyekiti ili afungue kikao baada ya kujiridhisha
na akidi ya wajumbe kwenye kitabu cha mahudhurio.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha kawaida kwa ajili ya
Kupitia Taz:ifa za utekelezaji miradi ya maendeleo kipinid cha Januari — Machi,
2022 pamoja na taarifa ya mapato na matumizi kuishia tarehe 31/03/2022.
Alifungua kikao saa 2.34 asububhi.

MUHT: NA.108/2021/2022: - KURIDHIA AGENDA

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kuzipitia agenda zilizoandaliwa kwa ajili ya
kikao kama ifuatavyo:

1. Kufungua kikao

2. Kuridhia agenda

3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichofanyika tarehe
14/03/2022.

Yatokanayo na kikao kilichofanyika tarehe 14/03/2022

Taarifa ya mapato na matumizi kuishia tarehe 31/03/2022

6. Taarita ya utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo kipindi cha Januari — Machi,
2022

e Elimu, Afya na Maji
e Uchumi, Ujenzi na Mazingira
e Fedha, Uongozi na Mipango
e UKIMWI (CMAC)
7. Maombi ya kuhamisha mizinga ya nyuki kumi na tano (15) toka Bomani
8. Taarifa ya wafanyakazi Hodari 2022
9. Taarifa ya utekelezaji wa Miradi ya UVIKO-19 ujenzi wa nyumba ya
watumishi Hospitali ya Wilaya ya Magu
10. Mengineyo
11. Kufunga kikao
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MUHT. NA 116/2021/2022:- TAARIFA YA UTEKELEZAJI MIRADI YA UVIKO-
19 UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI
HOSPITALI YA WILAYA YA MAGU YENYE
THAMANI YA TSHS 90,000,000/=

Mkuu wa Idara ya Afya aliwasilisha taarifa ya ujenzi wa nyumba ya watumishi ya
(three in one) tatu kwa moja yenye thamani ya Tshs 90,000,000/=, nyumba iko
kwenye hatua ya ukamilishaji wa mwisho (Taarifa imeambatanishwa).

Wajumbe waliipokea taarifa na kumpongeza Mhe. Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania kwa kutoa fedha hizo ambazo zitasaidia upungufu wa
nyumba za watumishi Hospitali ya Wilaya ya Magu.

MUHT. NA 118/2021/2022: - KUFUNGA KIKAO

Katibu wa kikao alimkaribisha Mwenyekiti ili afunge kikao. Mwenyekiti
aliwashukuru wajumbe kwa michango yao katika kikao, alishauri maazimio
yaliyofikiwa yote yafanyiwe kazi, alifunga kikao hicho saa 9.30 Alasiri.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA

KATIBU

WENYEKITI
TAREHE.Z555.... 9%5 ol
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