MUHTASARI WA KIKAO CHA MENEJIMENTI(CMT) KILICHOFANYIKA
TAREHE 28/02/2022 KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
MAGU KWA AJILI YA KUPITIA TAARIFA MAPATO NA MATUMIZI KUISHIA

31 JANUARI, 2022.

WAJUMBE WALIOPHUDHURIA

1 Bw. Wilbard Bandola
2 Bw. Henry J. Sadatale

3 Bi. Godfreda Masale

4  Bw. Amandus Mboya

5 Bi. Glory V. mtui

6 Bw. Mohamed Kyande
7 Bw. Francisco M. Ndazi

8 Bw. Ngussa M. Buyamba

9 Bi. Emmanuela Chacha
10 Bw. Festus Kisanga
11 Bw. Surumbu E. Hayduwe

12 Bw. Mwagala C. Masunga

13 Bw. Kabambala Phabian

14 Bw. Daniel Sanyenge

15 Bw. Medard Majula

16 Bw. Peter Manoko

17 Bw. Romwald Kimario

18 Bi. Kururetera F.C.

“KIZIDUO”

Kaimu Mkurugenzi Mtendaiji (W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya
Utumishi na Utawala

Mkuu wa Idara ya Kilimo,
Umwagiliaji na Ushirika

Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya
Jamii na Vijana

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu
Msingi

Mkuu wa Idara ya Mifugo na
Uvuvi

Mkuu wa Kitengo cha Ufugaji
Nyuki

Kaimu Mkuu wa Idara ya
Mazingira na Udhibiti wa Taka
Ngumu

Kaimu Katibu TSC

Kaimu Afisa Biashra

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha
TEHAMA

Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

Kaimu Mkuu wa |dara ya
Mipango, Ufuatiliaji na Takwimu
Mratibu wa TASAF Il

Kaimu Mkuu wa |dara ya Ujenzi

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha
Ugavi

Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha
na Biashara

Kuu wa Kitengo cha Ukaguzi

Mwenyekiti
Katibu

Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
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Mjumbe
Mjumbe
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19 Bw. Luzama C. Misango Afisa Mipango Miji Nyumba na Mjumbe

Makazi
20 Bw. Sulumbu E. Hayduwe Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mjumbe
TEHAMA
21 Bw. Wilson Kiondo Kaimu Mratibu wa TASAF |l Mjumbe
22 Bw. James Malima Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Mjumbe
Sekondari
23 Dr. Maria Kapinga Kaimu Mfanga Mkuu Wilaya Mjumbe
24 Bw. Joseph Kswa Mkaguzi Mkuu na Mthibiti wa Ubora ~ Mjumbe
wa Shule
23 Leonard Shija Mhasibu Mjumbe
26 Peter Magesa Afisa Afya Mji Mdogo wa Magu Mjumbe
Sekretarieti
1 Bw. Simion Mwita Mwandishi wa vikao
2 Bw. Martine E. Maya Mwandishi wa vikao
3 Bi. Judith J. Aron Mwandishi wa vikao

MUHTASARI NA 78/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO

Katibu wa kikao alimkaribisha mwenyekiti ili aweze kufungua kikao baada ya
kujiridhisha na akidi ya wajumbe kwenye kitabu cha mahudhurio,

M:venyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha kawaida kwa ajili ya kupitia
taarifa ya mapato na matumizi kuishia tarehe 31/01/2022. Alifungua kikao mnamo
saa 2.33 asububhi.

MUHTASARI NA 79/2021/2022: KURIDHIA AGENDA

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kupitia agenda zilizoandaliwa kwa ajili ya kikao
kama ifuatavyo:

1. Kufungua kikao
2. Kuridhia Agenda

3. Kusoma na Kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichofanyika tarehe
08/02/2022

Yatokanayo na kikao kilichofanyika tarehe 08/02/2022
Taarifa ya mapato na matumizi kuishia tarehe 31/01/2022
Taarifa ya usaijili wa shule za Sekondari na Msingi

Kubadili waweka saini kwenye Akaunti za Halmashauri

® N O o N

Ujenzi wa vibanda Kona ya Kayenze.
2




9. Kupitia maazimio ya kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango cha
tarehe:15/02/2022.

10. Taarifa ya utekelezaji wa Miradi ya UVIKO-19 Ujenzi wa madarasa
123 yenye thamani Tshs 2,460,000,000/=.

1. Mengineyo

12. Kufunga kikao.

MUHT. NA 87/2021/2022;- TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA

UVIKO-19 UJENZI WA MADARASA 123 YENYE
THAMANI YA TSHS 2,460,000,000/=

Afisa Elimu Sekondari aliwasilisha taarifa ya utekelezaji wa miradi ya UVIKO-19
ya ujenzi wa madarasa 123 yenye thamani ya Tshs 2,460,000,000/=. Wajumbe
waliipokea na kupongeza kwa utekelezaji mzuri (Taarifa imeambatanishwa).

Wzjumbe waliipokea na kumpongeza Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania kwa kutoa fedha hizo ambazo zimepunguza uhaba wa vyumba vya

madarasa kwenye shule zetu. Fedha zote zilitumika na madarasa yamekamilika
kwa asilimia 100.

MUHT. NA 88/2021/2022: KUFUNGA KIKAO
Katibu wa kikao alimkaribisha mwenyekiti ili afunge kikao

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote kwa mawazo na kusisitiza yote
yaliyoshauriwa yakafanyiwe kazi. Alifunga kikao mnamo saa 5:15 asubuhi.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA

\

KATIBU
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