

HALMASHAURI YA WILAYA YA MADABA
MUHTASAARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI
CHA TAHEHE 21/12/2021

MAHUDHURIO

- | | |
|--------------------|----------------|
| 1.JOSEPH MRIMI | M/KITI |
| 2.SHUKRAN K FARAJI | KATIBU |
| 3. DR BETY MBAWALA | MJUMBE |
| 4.ABDUL MANGA | MJUMBE MSHAURI |
| 5.IDD MPONDA | MJUMBE |

AJENDA ZAKIKAO

- 1.KUFUNGUA KIKAO
- 2.KUTHIBITISHA AGENDA
- 3.KUSOMA NA KUPITISHA MUHTASARI WA KIKAO KILICHOPITA
- 4.KUSOMA NA KUPITISHA TAALIFA YA TIMU YA TATHIMINI YA UJENZI WA JENGO LA WAGONJWA WA DHARULA(EMD) NA NYUMBA ZA WATUMISHI TATU KWA MOJA.
- 5.KUFUNGA KIKAO

AGENDA NO 1 MDC/BZ/2021/2022 .KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alianza kwa kumkaribisha katibu wa kikao ili aweze kuelezea katika kikao cha bodi madhumuni makuu ya kikao hiki.Baada ya meleo hayo kutoka kwa katibu wa bodi mwenyekiti alifungua kikao saa 09:01 mchana.

AGENDA NO 2.MDC/BZ/2021/2022.KUTHIBITISHA AGENDA
Katibu alisoma agenda na wajumbe kwa pamoja waliridhia agenda zote

AGENDA NO 3.MDC/BZ/2021/2022.KUSOMA NA KUPITISHA MUHTASARI WA KIKAO KILICHOPITA

Mwenyekiti alimkaribisha katibu wa BODI YA ZABUNI ili aweze kuwapitisha wajumbe katika muhtasari wa kikao kilichopita,katibu aliwapitisha na wote waliweza kuridhia muhtasari huo kuthibitishwa na kusainiwa ili uweze kuwa kumbukumbu halali kwa matumizi ya baadaye

AGENDA NO 5.KUWASILISHA TAARIFA YA TIMU YA TATHIMINI.

Mwenyekiti alimkaribisha katibu ili aweze kuwasilisha taalifa hiyo ya timu ya Tathimini kwa wajumbe wa bodi,KATIBU WA BODI alianza kwa kuelezea kidogo juu ya mchakato huo wa zabun jinsi ulivyofanyika.

Ndugu wajumbe wa bodi ya manunuzi Halmashauri yetu ilitangaza kazi za ujenzi wa majengo mawili JENGO LA EMD na JENGO LA NYUMBA YA WATUMISHI TATU KWA MOJA

Kazi hizo zilitangazwa na kufuata utaratibu wote wa kisheria na hatimaye Baada ya ufunguzi kitengo kilipeleka taalifa hiyo kwa mkurugenzi ili aweze kuipitia na kuteua timu ya tathimini ili mchakato uweze kuendelea. Kitengo kilipendekeza majina ya wataalamu wa kufanya tathinin ambapo mkurugenza aliwateua na wajumbe hao walikua wafuatao;

1. Onesmo mbano-Mwenyekiti wa timu
2. Sweetbert kindimba-katibu
3. Alex chares-mjumbe

Timu iyo iliweza kufanya kazi hiyo kwa muda wa siku tatu na kufanikwa kuleta taalifa nichukue fursa hii niweze kuwapitisha katika taalifa hiyo. wajumbe waliweza kupitishwa katika taalifa hiyo na baada ya hapo katibu aliwaambania wajumbe kuwa taarifa hiyo imeambataniswa .

MAPENDEKEZO YA TIMU YA TATHIMINI

1. kamati ilipendekeza kazi ya ujenzi wa EMD apewe MACVERE CONSTRUCTION ENGINEERING LTD kwa gharama ya Tsh 298,889,000/=
2. kamati pia ilipendekeza kazi ya ujenzi wa nyumba ya mtumishi wa afya tatu kwa moja ijengew na kampuni ya MACVERE CONSTRUCTION ENGINEERING LTD PO BOX 105093 DA ES SALAAM kwa gharama ya Tsh 89,257,000/=

MAAZIMIO YA BODI YA ZABUNI

BODI YA ZABUNI imeridhia kazi ya ujenzi wa EMD apewe MACVERE CONSTRUCTION ENGINEERING LTD kwa gharama ya Tsh 298,889,000/= na kazi ya ujenzi wa nyumba ya watumishi wa afya tatu kwa moja ijengwe na kampuni ya MACVERE CONSTRUCTION ENGINEERING LTD PO BOX 105093 DA ES SALAAM kwa gharama ya Tsh 89,257,000/=

6. KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliahilisha kikao muda wa saa 10:00 jioni. Na kluwatakia kazi njeam wajumbe na kuwashukurun kwa maudhirio mazuri.

.....
KATIBU WA BODI YA ZABUNI
ZABUNI

.....
MWENYEKITI WA BODI YA

TAREHE.....21/12/2021.....