JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA - LIGULA

FOMU YA MKATABA WA UKARABATI WA CHUMBA CHA
TELEMEDICINE
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JANUARI, 2022




A: MASHARTI MAALUM YA MKATABA
1 | Mwaijiri Dr. Lobikieki Kissambu
Mganga Mfawidhi
Box 520 Mtwara.
2 | Jina na anwani ya Fundi JUMA SHAHAME,
(Mwajiriwa) Namba ya simu; 0627788078
Mtwara
3 | Eneo la Ukarabati Hospitali ya Rufaa ya Mkoa - Ligula
4 | Maelezo ya Kazi kwa Ufupi Ukarabati wa chumba cha Telemedicine
5 | Gharama ya Ufundi Shilingi Milioni tatu tu (Tsh. 3,000,000/=)
6 | Muda wa Mkataba Tarehe ya Kusaini: 14/01/2022. e
(Tangu Kusainiwa kwa Muda: Siku 42 (wiki sita)
Mkataba): 1. Tarehe ya Kuanza Kazi: Muda wowote baada ya
kusaini Mkataba.
2. Tarehe ya Kumaliza Kazi 28/02/2022.
7 | Masharti ya malipo: e Fundi atalipwa 50% ya gharama za ufundi kama
malipo ya awali (Advance Payment)
« Fundi atalipwa awamu pili (45%) baada ya
kukamilisha kazi na kukaguliwa.
B: MASHARTI YA JUMLA YA MKATABA

1 Mwajiri anakusudia kumwajiri “EUNDI” kwa ajili ya kukarabati chumba cha
Telemedicine.
2. Fundi amekubali kukarabati “chumba cha telemedicine” kwa gharama ya Shilingi

Milioni tatu tu (Tsh. 3,000,000/=) pamoja na Kodi

3. Mwajiri atatoa vifaa vya (Building materials) vitakavyohitajika kwa ajili ya

kukarabati “chumba cha telemedicine” kwa kuzingatia maelekezo ya Msimamizi

wa Mradi (Project Manager);



10.

1.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na Mwongozo wa
Msimamizi Mkuu (Project Manager) kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa
kiufundi;

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na
kumtaka kulipa hasara zote zilizotokana na uzembe au makusudi;

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na wanakuwa na uaminifu wa hali ya juu.

Aidha, ajira za watoto haziruhusiwi kabisa;

Fundi atawajibika kwa tabia zote zisizokubalika kama vile wizi, uharibifu wa mali
eneo la ujenzi na vitendo vyote vitakavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote
anayefanya kazi chini ya usimamizi wake. Aidha, atawajibika kwa kutoa fidia kwa
watumishi wake ikiwa watapata ajali kazini:

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na
pia atakapomaliza kazi, ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la usimikaji
kama mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama;

Kiasi cha asilimia tano (5%) ya kiasi cha Mkataba kitashikiliwa na Mwaijiri kwa
muda wa mwezi mmoja baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa
mara baada ya ukaguzi wa mwisho wa pamoja kufanyika na pale itakapoonekena
kuna marekebisho yatafanywa kwa gharama za fundi:

Fundi anatakiwa kuwepo eneo la usimikaji muda wote wa utekelezaji wa mradi:

Fundi anatakiwa kuandaa mpango kazi na kuuwasilisha kwa mwajiri wakati wa
utekelezaji wa mradi na anatakiwa kuufuata ipasavyo;



12.  Ucheleweshaji wa Kazi:

e Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atalipa kiasi sawa
na hasara iliotokana na ucheleweshwaiji huo;

e Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),

Fundi ataongezewa muda sawa na kipindi chote kazi iliposimama;

13. Uvunjwaji wa Mkataba:

Mkataba utavunjwa iwapo;

e Fundi au mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajihusisha na wizi
wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya eneo la ujenzi.;

e Fundi au fundi msaidizi hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi
katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Project Manager
ambaye ni Mhandisi wa Mkoa;

e Fundi akichelewesha kazi kwa muda wa mwezi 1 bila sababu yoyote ya

msingi.

MWAJIRI:
Jina L. Minamaeu
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