

KIKAO MAALUMU CHA BODI YA ZABUNI

MUHTASARI NA 203A/2021/2022 CHA TAREHE 05/01/2022

WALIOHUDHURIA:

- | | |
|---------------------|--------------|
| 1. JOYCE ISRAEL | -MWENYEKITI |
| 2. TUNU BUSHIRI | -KATIBU |
| 3. MZENGA M. TWALIB | -MJUMBE |
| 4. THOMAS NSHUNJU | -MJUMBE |
| 5. MENRAD NJECHELE | -MJUMBE |
| 6. TADEO KACHENJE | -MJUMBE |
| 7. SHAFII RUGINE | -MWANASHERIA |

SECRETARIET:

- 1.TUMAINI MAKONGE.
- 2.JESTINA MWAIMU

AGENDA:

1. KUFUNGUA KIKAO .
2. TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI ZAHANATI YA KILOLE NA KUIDHINISHA NJIA YA MANUNUZI.
3. MENGINEYO
4. KUFUNGA KIKAO.

MIN NA 01.KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe waliohudhuria kwenye kikao na kufungua kikao saa 2:30 Asubuhi kwa kuwafahamisha wajumbe kuwa hiki ni kikao maalumu.

MIN NA 02: MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI NA KUIDHINISHA NJIA ZA MANUNUZI.

Katibu aliwasilisha taarifa za mapokezi ya fedha za miradi kiasi cha shilingi 90,000,000= kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watumishi kwenye zahanati ya Kilole. Nyumba hiyo ni ile ya tatu kwa moja (three in one).

Kwa mujibu wa sheria ya manunuzi ya mwaka 2011,kanuni zake za mwaka 2013. Bodi ya zabuni inapaswa kuidhinisha njia ya manunuzi,pamoja na matumizi ya fedha hizo. Kikao kilipitia nyaraka husika na kuidhinisha fedha hizo zianze kutumika kwa kuzingatia sheria za manunuzi.

Kikao pia kiliidhinisha njia ya manunuzi ya force account

MIN NA 03: MENGINEYO.

Hakukuwa na mengineyo

MIN NA 04: KUFUNGA KIKAO.

Kikao kilifungwa rasmi na mwenyekiti saa 3:40 asubuhi.

JINA T. BUSHARI



KATIBU

JINA JOYCE ISRAEL



MWENYEKITI

FEDHA ZILIZOPOKELEWA KWA AJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA WAFANYAKAZI,ZAHANATI

YA KILOLE.

MWAKA WA FEDHA	AINA YA MRADI	MAKISIO (TSH)	FEDHA ILIZOPOKELEWA	FEDHA ILIZOTUMIKA	BAKAA/ BAKAA/
2021/2022	Nyumba ya wafanyakazi	90,000,000=	90,000,000=	90,000,000=	90,000,000=