\ ASARI WA KIKAO
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Mhe. Wise C. Mgina
Bw. Sunday Deogrativs

Mhe. Joseph Kamonga
Mhe. Wilbard Mwinyka
Mhe. Robert C. Njavike
Mhe. Joakim J. Lukuwi
Mhe. Edward Haule
Mhe. Daniel T. Mhagama
|6_ Mhe. Elfrida Kizota
~. 1. Mhe. Edgar Bosco Mtitu
12. Mhe. Florensia Msemwa
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CHA KAWAIDA CHA KAMAT
KA KWENYE UKUMBI WA HALMASH A
TAREHE 20 JANUARI, 2027,

IA
- WALIOHUpHUR
 wauMBE

Mhe. Leodgar X, Mpambalyoto

| YA FEDHA,

Mwenyekiti wa Halmashauri (W)
Mkurugenzi Mtendaii (W)
Makamu Mwenyekiti wa Halmashaur

Mbunge wa |imbo la Ludews
Diwani Kata ya Luana

Diwani Kata ya Milo

Diwani Kata ya Iwela

Diwani Kata ya Ibumi

Diwani Kata ya Masasi

Diwani Kata ya Manda

Diwani Kata ya Lubonde
Diwani Viti Maalum — Lugarawa

(W)

WATAALAM WALIOHUDHURIA

~. | Bi. Gladness Mwano

2 Cpa. Theonest Kibuga
T 3 Adv.Mathan Chalamila

—__ 4 Bw.Mikael F. Hadu

5 Bw. Israel Malekela
— 6 Bw. Thomas Kiowi
7 . Bw. Isack Makinda
T 8 Bw.Gilbert Ngailo
9

Bw. Jasper Mkufya

10 Eng. Arafa |. Albert

Il Bw. Adili Kayombo

12 Dr. Stanley Mlay

I3 Bw. Florian P. Mtweve
14 Bw. Castory Kibassa

IS5 Bw. Daniel John

|6 Bi. Clementina A. Kabaka
|7 Bw. Erasmo Mshindo

/ I8 Bw. Peter Kyamene
| 19 Bw. Matayo Tematema
/ 20 Bw. Kevin Kusenge

/ 21 Bu. Alex Henjewele

Bw. Simon . Haule
W. Salvius Haule
: *. Obothe Msemakweli
2% B\'“' Cyprian Mhagama
“-Nicco Mchilo
W Perer Liwon
gwe
W
‘ B.‘"‘j_‘fphano Moyo
*Nlimary Kalaso

—

/

Afisa Utumishi na Utawala (W)
Mweka Hazina (W)

Mkuu wa Kitengo Sheria (W)
Afisa Elimu Sekondari (W)
Mkaguzi wa Ndani (W)

Afisa Maendeleo ya Jamii (W)

Afisa Ardhi na Maliasili (W)

Afisa Uvuvi

Mhandisi Ujenzi

Kaimu Afisa Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji (W)
Mganga Mkuu (W)

Mkuu wa Idara ya Udhibiti Ubora (W)

Afisa Usafi na Mazingira (W)

Afisa Elimu Msingi (W)

Kaimu Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)
Afisa Afya (W)

Afisa Utumishi na Utawala

Kaimu Katibu TSC (W)

Mkuu wa kitengo cha Manunuzi (W)

Afisa Usafirishaji

Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W)

Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)

Afisa Nyuki

Kaimu Katibu wa Afya

Kaimu Afisa Biashara

Mhasibu wa Mapato
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60.01.2021 — 22: KUFUNGUA Kikao
HT. N:?('ji Yi; V\}ajumbe wa kikao kutimia, Katipy, alitoa taarifa
ada ya a

. . ) ya Uwepo wa Mhan disi
o aliyekuja kuanza kazi Katika H_'”‘lmasmf”” Ya Wilaya ya Ludewa kamq ajira m o
Ujend! 3 lyha Mhandisi wa Ujenzi ili ajitambulishe na lkuwas

bis

N SN S

alimy wajumb Pr2. Aidha,
. i mbe na Wataalam Baad
- kari : hi e . aya
.:4I|r'1.1k'Il bulisha Mhandisi huyo Katibu aII.I’T?kal'I'bISha Mheshlmlwa Mwenyekiti afungue kikayo
ku]ltamua kikao Mheshimiwa Mwenyekiti aliwasalimy Wajumbe '
Akifung

' ' N3 wataalam Na  baadae
| karibisha Mhandisi wa Ujenzi katika Halmashauri L Wllaya ¥a Ludewa na alifungua kikao sag
alim .

UHT. NA. 61.01. 2021 -2022: KUPOKEA AGENDA
;I:genda 20 ziliwasilishwa kwenye kikao. Wajumbe walizipokea agenda hizo ambazo ni:-
I. Kufungua kikao.
. Kupokea agenda. ' ' |
5 Kusoma m kuchiiats muhtesari v kao cha Kamati ya Fedha, Uongosi na Mipango cha
tarehe 23 Disemba, 2021. . |
4. Yatokanayo na kikao cha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango cha tarehe 23 Disemba, 2021.
5. Taarifa ya Mapato na Matumizi kuanzia mwez; Julai, 2021 hadi mwezi Disemba, 2021
6. Taarifa ya mapokezi ya fedha kwa mwezi Disemba, 2021,
7

. Taarifa ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo lkwa robo ya

Pili ya mwaka 2021/2022 kwa

kipindi cha kuanzia Oktoba hadi Disemba, 202 ]

8. Taarifa ya kitengo cha Manunuzi robo ya pili ya mwaka 2021/2022 kwa kipindi cha kuanzia
Oktoba hadi Disemba, 2021.

9. Taarifa ya kitengo cha Ukaguzi wa Ndani robo ya pili ya mwaka 2021/2022 kwa kipindi cha
kuanzia Oktoba hadi Disemba, 202

10. Taarifa ya kitengo cha Sheria robo ya pili ya mwaka 2021/2022 kwa kipindi cha kuanzia
Oktoba hadi Disemba, 2021

I'. Taarifa ya Idara ya Utumishi na Rasilimali watu robo ya pili ya mwaka 2021/2022 kwa kipindi
cha kuanzia Oktoba hadi Disemba, 2021,

12. Taarifa ya kitengo cha TEH
Oktoba hadi Disemba, 207

13.

¥ Taarifa ya ujenzi wa lengo la Utawala Ia Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa.

Taarifa ya ukaguzi wa ujengj wa bweni la kulala watoto 80 katika shule ya vipaji Ludewa Miini.
5. Mapendekezo ya vikundi vya wanawak

e, vijana na watu wenye ulemavu vinavyotarajiwa kupata
mkopo mwez; Januarj, 2022,

14 Ombi Iz kuhuisha Mpango wa Manunuzi wa Mwaka wa Fedha 2021/2022. .
7. Maomb; ya kuongeza ukomo wa bajeti ya matumizi ya kawaida kutoka shilingi
. _:_.302,822.488.00 hadi kufikia shilingi 1,505,822,488.00 kwa Mwaka wa fedha 2021/2022.

tu wa Madope.

+ i ya kuungua g, msi
M ya ziara ya Kamaj y, Fedha, Uongozi na Mipango kukagua miradi ya Maendeleo.

* Rufungy kikao,

AMA robo ya pili ya mwaka 2021/2022 kwa kipindi cha kuanzia
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“three in ON€ YR

hamani ya shilingi 6,740,949,149.85. Baada ya kusema hayo aliwasilisha,
na tha

 mbe walipitisha ombi hilo na kuridhia kuhuishwa kw
munzozuzon ili kuwezesha manunuzi Ya ujenzi wa
edha

miundombiny ya madarasa, ujenzi wa
humba cha wagonjwa mahututi na ujenzi wa nyumba y Mganga ya “three in one”,
chu

MUHT. NA. 76.01. 2021 -2022: MAOMBI YA KUONGEzA UKOMO wa BAJETI YA
MATUMIZI YA KAWAIDA KUTOKA SHIL

INGI 1,302,822,488.00 HAD| KUFIKIA
SHILINGI 1,505,822,488.00 KWA MWAKA w

A FEDHA 2021/2022.
Katibu aliwasilisha maombi ya kuongeza ukomo wa bajeti

I8t ya matumizi ya kawaida kutoka shilingi
1,302,822,488.00 hadi kufikia shilingi 1,505,822 488 00

maombi haya yanawasilishwa ili kuongeza ukomo wa bajeti ya mapato halisi ya ndani kutokana na
hali nzuri ya makusanyo kwa kipindi cha mwezi Julai, 2021 hadi Disemba 2021 ambapo hadi
Disemba, 2021 Halmashauri imefanikiwa kukusanya jumla ya shingi 1,041,091,974.99 kati ya shilingi
1,302,822,488.00 zinazotakiwa kukusanywa. Aliendelea kusema kuwa, hivyo bado kiasi cha shilingi
261,730,513.01 ambacho hakijakusanywa ili kufikia lengo la makusanyo ifikapo Juni, 2022. Alisema
fedha zinazoombwa kuongezwa kukusanywa ni katika Vyanzo vya ushuru wa mbao, ushuru wa viazi
na ushury wa huduma na zitatumika kununua gari, kuchangia shughuli za Mwenge wa Uhuru kwa

mwaka 2022 na kujenga vibanda vya biashara katika uwanja wa mpira wa miguu wa Ludewa mijini,
Baada ya kusema hayo aliwasilisha.

Wajumbe walijadili kuhusy maompbi
shilingi 1,302,822,488.00 hadj kufiki
kukubaliana kuongeza ukomo huo

ya kuongeza ukomo wa bajeti ya matumizi ya kawaida kutoka
a shilingi 1,505,822,488.00 kwa Mwaka wa fedha 2021/2022 na
katika vyanzo vilivyoainishwa na matumizi yaliyokusudiwa.
Wajumbe walipokea taarifa hiyo.

ITU WA
MUHT. NA. 77.01. 2021 —2022: TAARIFA YA KUUNGUA KWA MS
MADOPE,

Katiby aliwasilish

i i e
A taarifa ya kuungua kwa msitu wa Halmashauri uliopo katika kijiji cha Madop

: itu lililoungua ni
ISema miy; liyopandwa kwenye msitu huo ni mipaina na V.V?Stamdwa eﬂﬁ?e:iﬂs;yo aliwasilisha.
Ekari 305 Kati ya Elcari 56.35 ya shamba hilo zilizopandwa miti. Baada ya
M]umbe ali

! ishauri kuwa,

i | aliyetorosha moto. Alis 2y

fichuly v - ulua hata ailizochukuliwa dhid Yla m:z;al.ly:\titi kwenye eneo ambalo miti
imeungy, 2a kisheria dhidi ya mtu huy

A kuitunza hadi kufikia umri ambao miti hiyo iliungua.

12
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, ) I'Imeagiza magari i
ni “Hard top” moja na “pick up’ moja kwa thamanj garl mengin
Sekondari itakuwa na “Pick up” moja na |dara ya A

fya itakuwa na gari moia kwa iil; ‘
UVIKO 19 hivyo changamoto ya uhaba wa Magari itapungua, § 12 kwa ajili ya shughyli 54
: Wajumbe waliipokea taarifa hiyo.

MUHT. NA. 79.01.2021 - 2022: KUFUNGA Kikao.
Katibu alimkaribisha Mheshimiwa Mwenvelis i

039|209 MWENYEKITI
o 200202 e TAREHE.. 2.8)02| 27022
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