HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE

MUHTASARI WA KIKAO  CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE 04.02.2022
KWENYE OFISI YA ARIDH NA MALIASILI

WALOHUDHURIA
I Ndugu Damas M. Mumwi -Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili -M\A'/enyekiti
2, Ndugu Saturninus S. Mchallo -Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi -Katibu
3. Ndugu Bernard H. Kivamba -Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi -Mjumbe
4. Ndugu Mustapha S. Magembe  -Mkuu wa Idara ya Kilimo na Ushirika ~ -Mjumbe
WAALIKWA
-Mwanasheria -Mshauri

1. Ndugu Barikiel $. Sindato
2. Mhandisi R. Kazimoto

“.

- Mhandisi wa Umwagiliaji

SEKRETARIETI
1. 1. Ndugu Musa Malando -PMU
-PMU

# 2. Ndugu Lucas Yusuph
3. Ndugu Sultani H. Ngojwike -PMU

Ndugu Somoe Kilwanda -PMU
Ndugu Zawadi Kimbendela-PMU

Ndugu Mariamu Mkambe -Mwandishi wa Mikutano

O

WASIOHUDHURIA

1. "Dkt Gloria C. Andrew - Kwa taarifa

Dondoo Na. 1 /Zabuni/2022 : KUFUNGUA KIKAO
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili afungue kikao baada ya kuona akidi ya wajumbe imetimia.

Mwenyekiti alieleza kuwa kikao hicho ni cha kawaida cha kujadili taarifa mbalimbali hivyo wajadili
kwa makini kwa manufaa ya Halmashauri.Baada ya maelezo hayo Mwenyekiti alifungua kikao saa

10:00 jioni

f,'Dndoo Na. 2/Zabuni/2022: KUTHIBITISHA AGENDA
Yalifanyika marekebisho katika ajenda namba 9 baada ya kusomeka ‘taarifa ya ujenzi wa josho la

mifugo Kijiji cha Kimambi’ isomeke ‘taarifa ya ujenzi wa majosho ya mifugo Vijiji vya Kimambi,
Luwele na Ndapata’, baada ya marekebisho hayo Agenda za kikao zilithibitishwa.

Dondoo Na 3/Zabuni/2022: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MIHTASARI YA TAREHE 15/10/2021 NA

21/12/2021

o Muhtasari wa tarehe 15/10/2021
viuhatasari wa kikao cha tarehe 15/10/2021ulisomwa ulithibitishwa na wajumbe kuwa kumbukumbu

:alali. Mwenyekiti na Katibu waliweka saini zao.
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& Katibu wa kikao alitoa taarifa ya kusitishwa kwa kazi ya
Badala yake kazi hiyo imeelekezwa kufanyika kwa njia y
300.000.000.00 kwa jengo la dharura na Tsh. 90,000,0
in one

& Wajumbe wa bodi ya zabuni walikubalia na maoni
taarifa ya utekelezaji wa miradi hiyo kwa njia ya
wakipokea BOQ ya utekelezaji wa ujenzi huo kwa njia ya
bila kuchelewa

ujen[l huo kwa njia ya Mkandarasi.
a ‘'Force Account’’ kwa bajeti \\e ile
00.00 kwa jengo la Mtumishi- Three

ya PMU. Aidha wajumbe walipokea
‘Force Akaunt?’ wakapendekeza PMU
‘Force Akaunti'taratibu ziendelee

: GAZO 1A UJENZI NA UENDESHAJ WA
Dondoo Na 6/Zabuni/2022: KUIDHINISHA TAN NCUILAYA YA LIUALE.

MABANDA YA BIASHARA KUZUNGUKA UWANJA WA MICHEZO W

eshaji wa vibanda vya biasha
le. Wajumbe walichambua tangaz
la ujenzi na uendeshaji wa Vi

Katibu aliwasilisha Tangazo la ujenzi na uend
michezo wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwa
kulifanyia maboresho kisha kuidhinisha tangazo
kuzunguka uwanja wa michezo wa Wilaya ya Liwale.
baada ya BOQ na michoro ya ujenzi kukamilika na kuidhinishwa na marmlaka.

Wajumbe walishauri Tangaz

ra kuzunguka uwanja wa
o hilo kwa kina na
panda vya biashara
o litangazwe

Dondoo Na 7/Zabuni/2022: TAARIFA YA KUPOKEA FEDHA SHILINGI 300,000,000.00 KWA AJILL

#~A MWENDELEZO WA UJENZI WA MAJENGO 5 YA HOSPITALI MPYA YA WILAYA.

Katibu wa kikao alitoa

kumalizia jengo la Wadi ya \Wazazi, jengo la Dawa, jengo la Kufulia, jengo la Mionzi

taarifa ya kupokelewa kwa fedha shilingi 300.,000,000.00 kwa ajili ya

na jengo la

Utawala katika Hospitali mpya ya Wilaya ya Liwale. Kazi hiyo inatekelezwa kwa njia ya “Force

Account’” na kila jengo lina Fundi wake.

Wajumbe walipokea taarifa hiyo na kuidhinisha kazi hiyo iendelee kwa njia ya “Force Account”

kama ilivyokusudiwa.

Bondoo Na 8/Zabuni/2022: KUIDHINISHA UJENZI WA JENGO LA OPD , MAABARAWAZAZI NA

UPASUAJI KATIKA KITUO CHA AFYA MIRUI

Katibu wa kikao alitoa taarifa kuwa Kituo cha Afya Mirui kimetengewa shilingi 450,000,000.00 kwa

ajili ya ujenzi wa majengo manne awamu ya kwanza kama ifuatavy:

M 1. Jengo la Wagonjwa wa nje OPD
2. Jengo la \Wazazi lililoungana na jengo la Upasuaji
3. Jengo la maabara

llielezwa kuwa mradi huo utatekelezwa kwa njia ya "Force Account™ . Wajumbe walipokea taarifa
hiyo na kuidhinisha njia ya “Eorce Account’” itumike kutekeleza ujenzi huo. Pili wajumbe waliazimia

mradi huo uanze baada ya michoro na BOQ kuidhinishwa na kupokelewa PMU

Dondoo Na 9/Zabuni/2022: TAARIFA YA UJENZI WA MAJOSHO YA MIFUGO KATIKA VUL VYA

KIMAMBI, LUWELE NA NDAPATA.

Mhandisi wa Umwagiligji aliwasilisha taarifa ya ujenzi wa majosho matatu (3) katika Halmashauri ya
Liwale, Wizara ya Mifugo na Uvuvi inagharamia shilingi 18,000,000.00 kwa kila kijiji. Vijy

vitakavyonufaika na ujenzi huo ni KIMAMBI, LUWELE na NDAPATA
3

(%81 CamScanner



Mhandisi wa Umwagiliaji aliwasilisha B
(wa majosho matatu. Taarifa ilitolewa kuwa Halmashau
na jamii ya wafugaji kwenye vijiji hivyo ichangie

inayotekelezwa. Tazama Jedwali hapo chini ;

- St I
\ NO | WACHANGIAJI WA FEDHA CAS] KINACHOCHANGIWA
T |Wizaraya MifugonaUvuvi 54,000,000.00
‘ 2 Halmashauri 16,000,000.00
< Towele] | 35.000.000.00

_,__///’
3 Jamii ya Wafugaji {Ndapata, Kimambi,
MAKISO YA MHANDISI

Wajumbe wa Bodi ya zabuni wa

Taarifa ilipokelewa,
i wa Josho kwenye maeneo yao.

wafugaji kuchangia ujenz

ENGINEYO

Dondoo Na 10/ Zabuni/2022: M
kikao kufuatilia posho z

Wajumbe walimtaka Katibu wa
hawajalipwa.

KAO

buni/2022: KUFUNGA Kl
diliano yao

umbe kwa maja

,~Dondoo Na 11/ Za
Mwenyekiti aliwashukuru waj

MWENYEKITI

OQ ya makisio ya ujen

zi wa Majosho sh. 105,000,000.00
kiwa kuchangia sh. 16,000‘000'00

ri inata
kwa mujibu wa BOQ

fedha iliyobaki

masishe jamii ya

Halmashauri iha

lishauri

a wajumbe za vikao mbalimbali ambavyo

na alifunga kikao saa 12:25 jipni.
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YATOKANAYO NA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI C

AZIMIO

Dondoo Na 4
YATOKANAYO NA MIHTA
TAREHE 15/10/2021 NA

21/12/2021 |
BOQ ya ‘Force Akaunti’ ya ujenzi wa |
Jengo la Dharura Hosipitali mpya ¥a |
Wilaya na Jengo la Mtumishi katika!
kituo cha Afya Mpengere ipatikane na |

ujenzivanze o]
6/Zabuni/2022:

Dondoo Na

KUIDHINISHA TANGAZO LA UJENZI
NA UENDESHAJI WA MABANDA YA
BIASHARA KUZUNGUKA UWANJA WA
MICHEZO WA WILAYA YA LIWALE.

Tangazo libandikwe baada ya BOQ na
michoro ya ujenzi kukamilika.

'NA |

/Zabuni/2022:
SARI YA |
TAREHE

HA TAREHE 04.02.2022
UTEKELEZAJI

——

MHUSIKA |

M
| Azimio limezingatiwa na |

za ujenzi zimeanza

HPMU &
DMO

|

— | Tangazo lilikamilika kama |

; ilivyoazimiwa. Hata hivyo
halikubandik“a kwa

| sababu zoezi lilisitishwa na

HPMU
kikao cha Baraza la
| Madiwani la tarche 8 & 9
| Februari 2022
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