JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA KWA KIPINDI CHA
ROBO YA KWANZA (JULAI-SEPTEMBA) KILICHOFANYIKA TAREHE 02
NOVEMBA, 2021 KATIKA UKUMBI WA MANISPAA

MAHUDHURIO

a) Wajumbe waliohudhuria

1. Mhe, Fank Magali (Meya) Mwenyekiti

2. Mhe, Salum B. Ng'ondo Naibu Meya Mjumbe
3. Mhe, Khalfan M. Mandanje Mjumbe
4. Mhe, Nyanga M. Nyanga Mjumbe
5. Mhe, Asina Kawanga Mjumbe
6. Mhe, Jumu A. Ndondi Mjumbe
7. Mhe, Lunda J. Lunda Mjumbe
8. Mhe, Mwanajuma Amiri Mjumbe

Wajumbe wasiohudhuria

1. Mhe, Hamida Abdallah (MB) Kwa taarifa

2. .Mhe, Salma Rashid Kikwete (MB) Kwa taarifa

Wataalam waliohudhuria

1. Ndg.Juma Mnwele Mkurugenzi wa Manispaa - Mwenyekiti

2. Ndg.Kihanza B.J Afisa Utumishi wa Manispaa - Katibu

3. Ndg.Tatu O. Seif Kaimu Afisa Elimu Sekondari wa Manispaa
4. Ndg.Bakari Ndege Kaimu Mratibu wa TASAF wa Manispaa

5. Ndg.Raphael Mauna Mhasibu wa Mapato

6. Ndg.Razaro Shija Kaimu Mwanasheria wa Manispaa

7. Ndg.Steven Mhina Afisa Manunuzi na Ugavi wa Manispaa

8. Ndg.Edward Msangi Kaimu Mweka Hazina wa Manispaa

9. Ndg.Gregory Majawa Mdhibiti Ubora wa Shule wa Manispaa
10.Ndg.Hussein Mwapili Kaimu Afisa Kilimo wa Manispaa
11.Ndg.Wilfred Luke Afisa Ushirika wa Manispaa

12.Ndg.Yusta Msindo Mchumi

13.Dkt. Ninzar Idd Afisa Mifugo na Uvuvi wa Manispaa
14.Ndg.Msuka M.P Kaimu Afisa Ardhi, Mipangomiji na Maliasili wa Manispaa

15.Ndg.Moses J. Mkoveke Afisa Maendeleo ya Jamii wa Manispaa



16. Ndg.Ezekiel Magembe Kaimu Afisa Mazingira na Udhibiti wa Taka Ngumu
17.Ndg.Mbwana Mbwana Kaimu Afisa TEHAMA wa Manispaa

Wajumbe wasiohudhuria

Sekretarieti

1.Carlos G. Kanyopa Kaibu wa Kamati

HML/ KF/MUTH; NA 19/2021/2022 KUFUNGA KIKAO

Kabla ya kufungua kikao, Katibu alianza kwa kueleza kuwa, Kikao hicho ni cha kawaida
kwa kipindi cha Robo ya Kwanza ( Julai-Septemba), 2021/2022 ambacho kitajadili taarifa
mbalimbali za utendaji wa Halmashauri kwa kipindi hicho. Baada ya kusema hayo,
alimkaribisha Mwenyekiti ili afungue kikao. Mwenyekiti alianza kwa kuwashukuru
wajumbe kwa kuhudhuria kikao hicho na kuwataka kuchangia kwa mapana kila jambo
litakaloletwa mbele ya kikao kwa ajili ya majadiliano. Baada ya kusema hayo, Mwenyekiti
alifungua kikao saa 4:36 Asubuhi.

HML/ KF/IMUTH; NA 20/2021/2022 KUPOKEA NA KUTHIBITISHA AGENDA

Kufungua kikao

Kupokea na kuthibitisha Agenda

Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha Tarehe 24/09/2021

Yatokanayo na kikao cha tarehe 24/09/2021

Taarifa ya Mapato na Matumizi kwa kipindi cha Robo ya kwanza Julai-Septemba,)

2021/2022

6. Taarifa ya Utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo na Shughuli za kawaida kwa kila
Idara kwa kipindi cha robo ya kwanza (Julai-Septemba) 2021/2022

7. Taarifa ya Manunuzi na Ugavi kwa Kipindi cha Robo ya kwanza (Julai-Septemba)
2021/2022

8. Taarifa ya mapokezi ya fedha kiasi cha Sh 1,120,000,000.00 (Fedha za UVIKO 19)
kwa ajili ya ujenzi wa Madarasa ya Shule za Msingi na Sekondari.

9. Taarifa ya Idara ya Utumishi na Utawala kwa kipindi cha Robo ya kwanza Julai-
Septemba,) 2021/2022

10.Mengineyo

11.Kufunga Kikao

L

HML/ KF/MUTH; NA 25/2021/2022 KUPOKEA NA KUIDHINISHA TAARIFA YA
UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA KWA SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI.
llielezwa kuwa serikali kupitia mpango wa maendeleo na mapambano dhidi ya UVIKO -

19 imeipatia halmashauri ya manispaa ya Lindi kiasi cha Tshs. 420,000,000/= kwa ajili
ya ujenzi wa madarasa katika shule za msingi 8 na Tshs.700,000,000/= kwa ajili ya
ujenzi wa madarasa katika shule 21 za sekondari Kwa upande wa shule za msingi



madarasa yanayotarajiwa kujengwa ni 14 ambayo yatajengwa katika shule shikizi na
sekondari yatajengwa madarasa 35.

Aidha, orodha ya shule ambazo zitanufaika na fedha hizo iliambatishwa katika tarifa
hiyo.

Maoni ya Wajumbe wa Kamati

Baada ya kuwasilishwa, wajumbe walitoa shukrani za dhati kwa Mhe, Rais Samia
Suluhu Hassan kwa kupatiwa fedha hizo kwani zitapunguza msongamano wa wanafunzi
katika shule hizo.

Aidha, Mstahiki Meya alisisitiza kuwa fedha hizo zitumike kama zilivyopangwa na
kuagiza kuwa miradi hiyo iendane na thamani halisi ya fedha hizo.

Baada ya maoni hayo, wajumbe waliipokea tarifa hiyo na kupitisha matumizi ya fedha
hizo.

HML/ KF/MUTH; NA 27/2021/2022 KUFUNGA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili afunge kikao. Mwenyekiti alianza kwa kuwashukuru
Wajumbe kwa uvumilivu wao pamoja na michango yao yenye tija. Baada ya kusema hayo

alifunga kikao saa 6:42 Mchana.

ETHIBITISHWA NA o
Frank Magali
Mwenyekiti

.......................




