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HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA
MIPANGO KILICHOFANYIKA TAREHE 24/01/2022 KATIKA UKUMBI

WA MIKUTANO WA HALMASHAURI - BUKULU

WALIOHUDHURIA:
A. MADIWANI

Mhe. Abdallah S. Maguo
Mhe. Madina M. Mrimi
Mhe. Rahim H. Salum
Mhe. Abubakari S. Maleda
Mhe Msimbira M. Mcharia
Mhe. Amina I. Msepwa
Mhe. Ngware S. Ngware
Mashauri M. Vicent

Diwani/Mnenia - Mwenyekiti
Diwani/Busi - Mjumbe
Diwani/Salanka - Mjumbe
Diwani/Kisese - Mjumbe
Diwani/ltololo - Mjumbe
Diwani/V Maalumu - Mjumbe
Diwani/Kikore - Mjumbe

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) Katibu

B: WASIOHUDHURIA KWA TAARIFA

1.

Mhe Dr. Ashatu Kijaji

2. Mhe. Zamdini M. Hamis

C: WAKUU WA IDARA

® N o 0 r N

9.
10. Heri H. Suba
11 Deogratius Michael

Andrea |. Ng'hwani
Philbert Prosper
Gasper A. Temu
Joshua S. Mnyang'ali
Rahiya Nasser

Qs. Felchismi Tesha
Njenjela Ally

Kassim N. Herra

Hamis B. Rajabu

12. Emmanuel L Mvungi

Mbunge Jimbo la Kondoa
Diwani/ltaswi

Katibu Tawala (W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
Kny, Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
Mkuu wa ldara ya Mipango

Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii
Kaimu Mkuu wa ldara ya Ujenzi

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Mkuu wa Idara ya Fedha

Kny; Mkuu wa |dara ya Elimu Msingi
Kny, Mkuu Kitengo cha TEHAMA

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki

Kny; Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili
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13 Samwel Mseselo Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuz!

14 Dr Nelson Kimolo Mkuu wa ldara ya Afya
15 Paul S. Lubuva Kny, Mkuu wa Kitengo cha Mazingira na Takangumu

16 Donald S Jidayi Mratibu wa TASAF
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MUHT.NA.01/2021/2022KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwakanbisha wajumbe katika kikao kisha kufungua kikao mnamo saa

03:57 asubuhi baada ya kutimia kwaakidi lazimu ya wajumbe.

MUHT.NA.02/2021/2022
Agenda zifuatazo zilithibtishwa kuwa agenda za kikao ambapo agenda mbili

ziliongezwa,Na. 8 Maombi ya Mhe. Mkuu wa Wilaya ya Kondoa kuhamishia Ofisi yake
kwenye Ofisi za zamani za Mkurugenzi Mtenda) (W) Kondoa na agenda Na. 9. Masuala

yaKiutumishi.

1.
2.

3

9

Kufungua kikao
Kuthibitisha agenda za kikao
Kusoma na kuthibitisha muhtasan wa kikao cha kamati ya Fedha, Uongozi na

Mipango cha tarehe 06/01/2022
Yalokanayo na muhtasari wa kikao cha kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango

cha tarehe 06/01/2022
Taarifa ya Mapato na Matumizi katika kipindi cha mwezi Desemba, 2021
Kupokea na kujadil taarifa za utekelezaji shughuli kutoka katika Idara mbalimbali
kwa kipindi cha robo ya pili (Oktoba — Desemba). 2021/2022

- Kitengo cha Manunuzi
Idara ya Utumishi na Utawala

\

Kitengo cha Sheria

N

Idara ya Mipango
Kitengo cha TEHAMA
Mapendekezo ya Vikundi vitakavyopewa mikopo katka kipindi cha robo ya pili

\

A

(Oktoba - Desemba), 2021/2022
Maombi ya Mhe Mkuu wa Wilaya ya Kondoa kuhamishia Ofisi yake kwenye Ofis

Za zamani za Mkurugenz Mtendaji (W) Kondoa

Masuala ya Kiutumishi

10. Kufunga kikao
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MUHT.NA.03/2021/2022 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA
KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO CHA TAREHE 06/01/2022
Baada ya kuwasilishwa kwa muhtasari, kamati ilifanya marekebisho/masahihisho

kadhaa kama Ifuatavyo;-
Ukurasa Na. 8 wa Muhtasari, kuhusu Mabadiliko ya Tozo ya Vibali vya kuuza Mifugo

minadani. Kamati ilijadili kwa kina ambapo lliona kwamba wananchi watakuwa
wanayumbishwa hivyo iliidhia Halmashauri iendelee kutoza viwango Vvipya
vilivyowasilishwa katika kikao hadi pale mchakato wa kutunga Sheria mpya za ushuru

wa mazao na mifugo utakapokamilika.
Baada ya masahihisho hayo kufanyika, kamati iliridhia kusainiwa kwa muhtasari huo ili

iwe kumbukumbu sahihi za kikao.

MUHT.NA.04/2021/2022 YATOKANAYO NA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI

YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO CHA TAREHE 06/01/2022

Taarifa ya utekelezaji wa maazimio/maagizo ya kikao kilichopita iliwasilishwa ikionesha

namna ambavyo maagizo hayo yalitekelezwa na wahusika ambapo katika yatokanayo
Na 3 Kuhusu vitambulisho vya Wazee, kamati ilihoji ili kujua mpango uliowekwa
kuhakikisha wazee wote 6,000 waliobakia wanapata vitambulisho.

Ufafanuzi ulitolewa kwamba, kwa kuwa Halmashauri imepokea fedha za Mfuko wa
pamoja wa Afya (Health Sector Basketi Fund), Halmashauri itahakikisha wazee wote

wanapatiwa vitambulisho kabla ya mwaka wa fedha 2021/2022 kumalizika.

Aidha kwa sasa huduma za matibabu kwa wazee wasiokuwa na vitambulisho
zinaendelea kutolewa ambapo pindi wazee hao wanapopata changamoto za kiafya,
hupatiwa huduma katika zahanati na vituo vya afya kupitia vibali maalum vya msamaha

wa matibabu kwa wazee vinavyotolewa na Watendaji wa Vijiji na Kata.

Yatokanayo Na. 6 kuhusu Ndg. Mashaka kuendelea kuonekana kwenye Minada kama

vile Salare. Kamati ilihoji juu ya kuendelea kuonekana katika maeneo ya minada Ndg

Mashaka ambapo ufafanuzi ulitolewa kuwa Ndg. Mashaka alikwisha simamishwa katika

shughuli zozote za ukusanyaji Mapato ya Halmashauri minadani ambapo sambamba na
hilo, Halmashaun haikuwahi kuwa na mkataba wowote wa ukusanyaji mapato na Ndg.

Mashaka hivyo kuendelea kuwepo kwake minadani huenda akawa anafanya shughuli

zake binafsi.
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Azimio/Agizo

Kamali iliagiza kuwa Halmashauri ijiridhishe juu ya uwepo wa Ndg. Mashaka katika

Maeneo ya minada akishiriki kufanya shughuli za ukusanyaji mapato ya Halmashauri

MUHT.NA.05/2021/2022 TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI MWEZ| DESEMBA,
2021/2022

Kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2021/2022 Halmashauri ilikasimia kukusanya na

kutumia jumla ya Tshs 29,011,661,978.00 Ili kutekeleza majukumu yake kama
Ifuatavyo:-

~ Vyanzo vya Ndani

~ Ruzuku ya mishahara

~ Ruzuku ya Utawala OC

Tshs
Tshs
Tshs

~ Ruzuku ya Utawala Idara Nyingine OC Tshs
~ Ruzuku ya Matumizi Mengineyo OC Tshs

~ Ruzuku ya Miradi ya Maendeleo Tshs
JUMLA Tshs
A. MAPATO

1,570,330.901.00
13,471,895,652.00

580,398,000.00

1,033,492,000.00

1,622,804,500.00
10,732,740.925.00

29,011,661,978.00

Taarifa ya Mapato Iliwasilishwa ikionesha kuwa kwa kipindi cha mwezi Julai hadi
Desemba 2021 Halmashaurni ilikusanya Jumla ya Tshs 14,552,225,085.00

asilimia 50 ya makisio ya mwaka wa fedha 2021/2022 ambapo mchanganuo wake kwa

muhtasan ulikuwa kama ifuatavyo -

sawa na

| CHANZO 'MAKISIO (Tshs) [ MAKUSANYO ASILIMIA

' Vyanzo vya Ndani 1,570,330.901 00 752,727,532.00 48
Ruzuku ya mishahara 13,471,895,652 00| 6,541,063,600 00 49
Ruzuku ya Utawala OC 580,398,000.00 152,061,502 00 26

'Ruzuku ya Utawala Idara 1,033,492,000.00 365,593,110.00 35|

Nyingine ; |
Ruzuku ya Matumizi 1,622,804,500 00 | 1,195,507,758.00 74

' Mengineyo OC '
Ruzuku ya Miradi ya| 10,732,740,925.00 | 5,545,271,582.00 52 l
Maendeleo ,

| JUMLA 29,011,661,978.00 | 14,552,225,085.00 50 |
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8 MATUMIZ)
Kwa upande wa Matumizi, taarifa iliwasilishwa kionesha kuwa kwa kipind) cha mwez
Jular hadi Desemba 202 1Halmashauri Itumia jumla ya Tshs 11,509,025,786.00ambayo
N sawa na asiima 40 ya makisio ya mwaka wa fedha 2021/2022 Mchanganuo wake

kwa muhtasari ulikuwa kama ifuatavyo -

CHANZO ' MAKISIO (Tshs) | MATUMIZI ASILIMIA

Vyanzo vya Ndani | 1.570.33090100 48010235500 31

Ruzuku ya mishahara | 13.471.895652 00 ' 6,539 769,784 00 49
RuzukuyaUtawalaOC | 580,398,00000 10845100000 20

Ruzuku ya Utawala Idara| 1,033,492.00000| 14755661600 14
Nyingine i

Ruzuku  ya  Matumizi| 1.622,804.500 00 ' ~ 968,151,179.00 60

Mengmeyg_ oc |

- — +—

Ruzuku ya Miradi ya| 1073274092500 326499485100 30
Maendeleo | | |
JUMLA - 29,011,661,978.00 | 11,509,025,786.00 40
N ! L \

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa ya Mapato na Matumizi kwa kipindi cha mwezi
Desemba, 2021/2022 kamati ilihoji juu ya masuala kadhaa yaliyowasilishwa kwenye

taanfa kisha kupatiwa ufafanuzi kama ifuatavyo;-

Katika ukurasa Na. 2 wa taarifa ya fedha, kuhusu ushuru wa majengo, kamati ilihoji ili
kujua endapo Halmashauri inakusanya ushuru wa majengo kama ilivyoonekana kwenye
taarifa iliyowasiishwa ambapo ufafanuzi ulitolewa kwamba kifungu hicho
kinachosomeka “ushuru wa majengo” kimechajiwa hapo kimakosa badala yake

kinatakiwa kisomeke “kodi ya pango’.
Aidha mawasiliano na TAMISEMI yatafanyika ili kufanya marekebisho ya kifungu hiki

Kamat (itaka kujua kuhusu kutoonekana kwenye taarifa fedha za mauzo ya viwana
vwnavyoendelea kupimwa na kuuzwa ambapo ufafanuzi ulitolewa kuwa kwa sasa
kinachofanyika Bukulu ni upimaji shirikishi (Urasimishaji) ambapo kwa mupjbu wa
mwongozo ni kwamba zoez hilo huendeshwa kwa kutumia kamati hivyo fedha hizo zipo

“hini ya kamat ya Urasimisha) Halmashauri bado haijaanza kuuza viwanja
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Baada ya majadiliano, kamati llipokea na kuridhia taarifa
illyowasilishwa.

ya Mapato na Matumizi

MUHT.NA.06/2021/2022 KUPOKEA NA KUJADIL]| TAARIFA ZA UTEKELEZAJ|
SHUGHULI KUTOKA KATIKA IDARA MBALIMBAL| KWA KIPINDI CHA ROBO YA
PILI (OKTOBA - DESEMBA), 2021/2022

~ KITENGO CHA MANUNUZI

lliwasilishwa tarifa ya Kitengo cha Manunuzi ikionesha shughuli zilizofanywa kwa kipindi
cha robo ya pili (Oktoba — Desemba), 2021/2022 yenye sehemu mbili ambazo ni:-

. Taarifa ya manunuzi robo ya pili.

li.  Taarifa ya stoo.

Taarifa ilionesha kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa kwa kipindi cha robo ya pili
ya mwaka wa fedha 2021/2022 ilifanya ununuzi wa jumla ya thamani ya T.Shs
1,458,006,820.00 ikiwa ni Ununuzi wa bidhaa na huduma

Kuhusu utaratibu wa kutafuta wazabuni katika miradi ya ujenzi ya UVIKO 19
Kamati ilitaka kujua kuhusu utaratibu uliotumika kutafuta wazabuni ambapo ilionekana
kama mzabuni mmoja alipata zabuni ya mbao kwa shule nyingi zaidi.

Ufafanuzi ulitolewa kuwa manunuzi yote katika miradi ya ujenzi wa madarasa ya UVIKO
19 yalizingatia sheria, taratibu, miongozo na kanuni zote za manunuzi ya Umma
ambapo kila shule ilifanya ununuzi wa vifaa kwa kuzingatia taratibbu za manunuzi
ambazo zinampa fursa mzabuni mwenye uwezo wa kusambaza vifaa vinavyobhitajika
kwa gharama nafuu na kwa kuzingatia ubora. Hivyo kupatikana kwa mzabuni mmoja
ambae alisambaza mbao kwa shule zote kulitokana na gharama zake kuwa chini
ukilinganisha na wasambazaji wengine, lakini hapakuwa na maagizo yoyote kutoka
Halmashauri juu ya upatikanaji wa mzabuni mmoja aliyesambaza mbao katika shule
zote zilizokuwa zinatekeleza miradi ya ujenzi wa madarasa ya UVIKO 19.

Baada ya majadiliano, kamati iliridhia na kupokea taarifa iliyowasilishwa,
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-~ IDARA YA UTUMISHI NA UTAWALA

Taanfa iliyowasilishwa ilionesha kuwakatika kipindi cha robo ya pili (Oktoba-Desemba),
2021/2022Idara ya Utumishi na Utawala ilitekeleza majukumu mbalimball kama
ifuatavyo:-
1. Kuidhinisha likizo za Watumishi.
2. Kuwapokea Watumishi wanaochamia
3. Kushughulikia madai ya mapunjo ya mishahara.
4. Kushughulikia bima za afya (NHIF) kwa watumishi
5. Kukusanya taarifa za ufanyikaji  vikao vya kisheria kwa kipindi cha Oktoba -

Disemba, 2021
6. Kuandaa vibali vya kustaafu

7. Kuwapokea ajira mpya na kuwaaijiri
8. Kusimamia masuala ya Sheria, Kanuni, Taratibu za Utumishi wa Umma

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa kutoka katika Idara ya Utawala na Utumishi, kamati

iljadili kisha kutoa maamuzi katika masuala mbalimbali yaliyowasilishwa kama

ifuatavyo;-

Kuhusu tatizo la upungufu wa Watumishi katika kada mbalimbali

Kamati iliagiza kuwa katika kila kikao iwasilishwe taarifa inayoonesha hatua

zinazochukuliwa katika kukabiliana na upungufu wa Watumishi wa kada mbalimbali.

Kuhusu baadhi ya Vijiji kutokuwa na akaunti hai Benki

akaunti zao Benki.

Agizo

Benki na vile ambavyo akaunti zao zimekuwa mfu, zihuishwe.
Baada ya majadiliano, kamati iliridhia na kupokea taarifa iliyowasilishwa.
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» KITENGO CHA SHERIA
Taanfa lliyowasilishwa ilionesha kuwakatika kipindi cha robo ya pill (Oktoba-Desemba),

2021/2022 kitengo cha Shena kilitekeleza majukumu mbalimbali kama ifuatavyo:-
a) Kuendesha na/au Kusimamia Kesi za Halmashauri Mahakamani.

b) Kuandaa Rasimu za Sheria Ndogo za Halmashauri
c) Kutoa Ushaun wa Kisheria na Kusimamia Mabaraza ya Kata
d) Kushirikiana na ldara/Vitengo katika Kutekeleza Majukumu

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa, kamati ilipongeza utendaji kazi wa Mwanasheria wa
Halmashauri ambapo iliagiza kuwa kitengo cha sheria kiwe kinaonesha kalika taarifa
\dadi ya kesi zilizopo kwenye Halmashauri za Vijiji kwa maana ya idadi ya Halmashauri

zilizo shtaki/kushtakiwa.

Aidha taarifa ilitolewa kuwa kwa sasa mashauri ya ndoa na ardhl hayaruhusiwi
kusikiizwa kwenye Mabaraza ya Ardhi na Nyumba ya Kata hivyo mamlaka hayo
yamehamishiwa kwenye Baraza la Ardhi na Nyumba la Wilaya.

kamati ilirdhia na kupokea taarifa iliyowasilishwa.

~ IDARA YA MIPANGO

lliwasilishwa taarifa ya utekelezaji shughuli katika kipindi cha robo ya pili (Oktoba —
Desemba), 2021/2022 ambapo taarifa hiyo ilionesha kuwa katika mwaka wa fedha
2021/2022 Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa imeidhinishiwa kukusanya na kutumia
jumla yaTshs. 13,558,942,102,60 kwa ajili ya kutekeleza Miradi ya Maendeleo
kutokana na vyanzo mbalimbali vya mapato (Mapato ya Ndani, Ruzuku kutoka
Serikalini na fedha za Wahisani/\Wadau wa Maendeleo wa ndani na nje ya nchi)
ikijumuisha fedha za salio anzia Tshs. 2,342,201,178.00na fedha idhinishwa kiasi cha

Tshs. 11,216,740,925.00
Aidha, katika kipindi cha Oktoba — Desemba, 2021/2022 Halmashauri ilipokea kiasi cha

Tshs.5,245,001,143.00 kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo ambapo jumla
ya Tshs. 3,125,132,146.00 zilikuwa zimetumika ikiwa ni sawa na asilimia 43 ya fedha

zilizokuwepo katika kipindi hicho
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Fedha hizi zilizopokelewa kiasi cha Tshs.5,245,001,143.00 na zilizokuwepo kama salio
anzia kutoka robo ya kwanza ya mwaka wa fedha 2021/2022 kiasi cha
Tshs.2,027,534,626.00 zimeendelea kutumika kwa ajili ya kukamilisha ujenzi wa
miundombinu katika sekta za Elimu Msingi, Elimu Sekondari, Afya na Utawala

Baada ya kuwasilishwa taarifa ya utekeleza) kazi kutoka katika Idara ya Mipango,

ilpokelewa na kuridhiwa.

» KITENGO CHA TEHAMA
Taarifa iliyowasilishwa ilionesha kuwakatika kipindi cha robo ya pili (Oktoba-Desemba),

2021/2022 kitengo cha TEHAMA kilitekeleza majukumu mbalimbali kama ifuatavyo:-

1. Uandaaji wa ‘'Server' kwa ajili ya mfumo wa GoT-HoMIS zahanati ya

Mkekena, Chololo, Thawi,Kiteo na Chubi

2. Kufanya maboresho ya matumizi ya mfumo wa GoT-HoMIS Toleo na.3 katika

kituo cha afya Busi

3 Uwezeshaji wa matumizi ya mfumo wa FFARS kwa watumia)l wa shule ya
sekondari ya Changaa,kwadelo, Intela na Thawi

4. Utoaji mafunzo ya Uandikishaji na uhuishaji wanachama wa Mfuko wa bima ya

Afya CHF kwa waandikishaji kwa kutumia toleo Jipya linalohusisha mfumo wa

GePG.

5. Kuendelea kusimamia na kuwezesha watumiaji wa mfumo wa mapato LGRCIS

kufanya kazi katika mfumo kwa ufanisi.

6. Kuendelea kuwezesha Idara ya Utumishi na Utawala kutekeleza majukumu yao

kwa kutumia mifumo na vifaa walivyonavyo
7. Kuendelea kutoa taarifa mbalimbali kwa jamii kupitia Tovuti ya Halmashauri.

Baada ya kuwasllishwa taarifa ya utendajii kazi ya kitengo cha TEHAMA ilipokelewa na

kuridhiwa na kamati.

MUHT.NA.07/2021/2022 MAPENDEKEZO YA VIKUNDI VITAKAVYOPEWA MIKOPO

KATIKA KIPINDI CHA ROBO YA PILI (OKTOBA - DESEMBA), 2021/2022

Ihwasilishwa taarifa iliyoonesha orodha ya vikundi vitatu (3) kutoka katika makundi ya
Wanawake, Vijana na Watu wenye Ulemavu vilivyokidhi vigezo na kupendekezwa
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kupatiwa mikopo yenye thamani ya Tshs. 46,710,000.00 kama mchanganuo
unavyoonekana hapo chini;-

NA | JINA LA |AINA YA [KATA/KIJIJI | SHUGHULI KIASI 1
KIKUNDI KIKUNDI KILICHOOMB
| w |
[1 | ITONGWI VIJANA KALAMBA USEREMALA 11,000,000.00 |
| | YOUTH CHINI ‘
GROUP ¢
2 | IDINDIRI | WANAWAKE | KEIKEI — UFUGAJINYUKI | 10,710,00000 |
GROUP :‘ IDINDIRI '
3 | KIKUNDI CHA | WATU CITASWI — | KIWANDA 25,000,00000 |
' HABARI WENYE ' KISAKI KIDOGO  CHA
| NJEMA ULEMAVU | MAFUTA YA
| ALIZETI
JUMLA KUU 46,710,000.00 |

Baada ya kuwasilishwa kwa mapendekezo ya vikundi vitakavyopatiwa mikopo, kamati
ilihoyi kuhusu sababu zinazopelekea ucheleweshwaji wa utoaji wa mikopo kwa wakati
kwa vikundi vilivyoidhinishwa kupatiwa mikopo hiyo ambapo ufafanuzi ulitolewa
kwamba, ni kweli kulikuwa na changamoto za kibenki katika benki ya CRDB kwa kipindi
kirefu lakini changamoto hiyo imekwisha shughulikiwa ambapo hadi tarehe 24/01/2022
vikundi vyote vilivyoidhinishwa vimekwishapatiwa mikopo

MUHT.NA.08/2021/2022 MAOMBI YA MHE. MKUU WA WILAYA YA KONDOA
KUHAMISHIA OFISI YAKE KWENYE OFISI ZA ZAMANI ZA MKURUGENZI
MTENDAJI (W) KONDOA

Baada ya kuwasilishwa kwa barua yenye Kumb. Na. AB/233/304/01/115 ya tarehe
18/01/2022kutoka katika Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Kondoa iliyolenga kuomba
kuhamishia Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Kondoa kwenye Ofisi za zamani za Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashaun (W) Kondoa, kamati ilipokea na kuridhia maombi hayo

kwamba Mhe. Mkuu wa Wilaya ya Kondoa apewe vyumba hivyo kama alivyoomba.

MUHT.NA.09/2021/2022 MASUALA YA KIUTUMISHI

Ilwasilishwa agenda inayohusua masuala ya Kiutumishi ambapo masuala yanayohusu
Watumishi yaljadiwa. Aidha, wataalam walitolewa nje kisha Katibu wa kikao, Afisa
Utumishi pamoja na Waheshimiwa Madiwani wa kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango
walibakia ukumbini ili kujadili agenda hii.
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MIUMT NA.10/2021/2022 KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushiriki wao katika majadiian

kikao mnamo saa 06 08 Mchana.

MUHTASARIUMETHIBITISHWA

h)
/ - it e .
............. ,Qr!) ‘ R st
MWENYEKITI

KATIBU

TAREHE ...coovniiiiiiiinnnen
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