HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA MANUNUZI KILICHOFANYIKA

TAREHE 25.10.2021

WALIOHUDHURIA
e Magreth Temu Afisa Elimu Msingi (W) Mwenyekiti
e Samwel Mseselo Afisa Manunuzi (W) Katiby
¢ Juvenal Munishi Afisa Kilimo (W) Mjumbe
e Archanus kilaja Afisa utumishi na Utawala (W) Mjumbe
e Mashauri M Vicent Mwanasheria (W) Mjumbe
e Dr Christian Mwiga Afisa Mifugo (W) Mjumbe
e Dr Nelson Kimolo Mganga Mkuu(W) Mjumbe

Waalikwa/wasa
e Isack Lwambano Mratibu LDFS

MUHT.05/10/TB/2021/2022-KUFUNGUA KIKAO

Katibu wa Bodi ya Zabuni alimkaribisha Mwenyeki kufungua kikao ambapo mwenyekiti
aliwakaribisha wajumbe katika kikao na kuwaomba michango yao ya hali na mali katika
kupitia taarifa za manunuzi.Mwenyekiti alifungua kikao saa 08:25 Asubui.

MUHT.06/10/TB/2021/2022 KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO

Wajumbe wa bodi ya zabuni walipitisha agenda zifuatazo kuwa ndio agenda za kikao

e Kufungua Kikao.

 Kuridhia agenda.

* Kupitia muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 05.07.2021

 Kupitia manunuzi mbalimbali yaliyopitishwa kwa njia ya waraka

* Kuridhia njia ya ununuzi kwa ajili ya miradi ya Covid 19, uchimbaji wa visima na

kitabu cha zabuni kwa ajili ya uchimbaji wa visima mradi wa LDFS.
* Mengineyo

¢ Kufunga Kikao
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MUHT NA MUHT.09/10/TB/2021/2022 KURIDHIA NJIA YA UNU

NUZI NA
KITABU CHA ZABUNL.

« KUPITIA KITABU CHA ZABUNI NA NJIA YA UNUNUZI KWA

AJILI YA
MRADI WA LDFS

Katibu wa bodi ya zabuni aliwasilisha taarifa ya kuwa ktumepokea fe
uchimbaji wa visima nane Haubi na mafia ambapo mradi huu niwaufa
maelekezo ya mradi huu ni kuwa unatakiwa kutekelezwa kabla
hakijaanza,hivyo kitengo cha manunuzi kinapendekeza tutumie

Tendering kama ilivyoainishwa kwenye kanuni ya ununuzi wa umm

mwaka 2013 na marekebisho yake ya mwaka 2016 kutokana na
kuwa mfupi ukilinganishwa na njia nyingine za ununuzi.

dha kwa ajili ya
dhili.Kutokana na
kipindi cha mvua
Njia ya Restricted
a,kanuni ya 157 ya
utumiaji wa njia hii

Pia katibu aliwasilisha kitabu za zabuni kwa ajili ya kupata ridhaa ya bodi ya zabuni
kuwa punde tutakapopata kibali cha kuendelea na kazi hii taratibu Ziendelee, kama
ilivyoainishwa kwenye kanuni namba 185 ya kanuni za manunuzi ya umma ya
mwaka2013 ikisomwa pamoja na marekebisho yake ya mwaka 2016.

Baada ya maelezo hapo juu ya katibu wajumbe wa bodi ya zabuni waliridhia

kutumia njia ya restricted tendering na kitabu cha zabuni kwa ajili ya
uchimbaji wa visima nane haubi na mafai

¢ KURIDHIA NJIA YA UNUNUZI KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI
YA COVID-19

Katibu pia aliwaeleza wajumbe wa bodi ya zabuni kuwa Halmashauri imepokea fedha za
IMF kwa ajili utekelezaji wa miradi ya shule na afya na ambapo fedha hizi tumepewa
tuzitekelezae kwa kipindi cha mwezi mmoja,kulingana na mazingira ya utekelezaji wa
shughuli hizi za ujenzi wa miundombinu nhii ya madarasa ya sekondari na nyumba ya
watumishi wa afya tunaomba bodi yako iridhie kutumia njia ya Force Account kama

ilivyoainishwa kwenye Kanunuzi za Manunuzi ya Umma za mwaka 2013 kanuni ya 167
ikisomwa pamoja na marekebisho yake ya mwaka 2013.

Baada ya maelezo ya katibu wa zabuni hapo juu wajumbe wa Bodi ya zabuni

waliridhiia itumike njia ya Force Account kwa ajili ya utekelezaji wa miradi
ya covid19 kama kanuni za manunugzj Zinavyoelekeza

MUHT NA MUHT.09/10/TB/2021/2022 MENGINEYO



mbe wa bodi ya zabuni walishauri mambo yafuatayo yafanyike kwa ajili ya maslahi

Waju :
mapana na Halmashauri na kuwepo na kumbukumbu mzuri za manunuzi ambapo

mambo yenyewe ni
atibu kuwaelekeza bodi ya zabuni kuhusu sharia na taratibu za manunuzi kwa

e K

manunuzi yote yanayofanyika.
Kwa kazi ambazo sio za haraka sana bodi inaomba tufanye vikoa kuliko kupitisha

manunuzi hayo kwa njia ya waraka.
Kuongezeke umakini katika kamati za mapokezi ya vifaa mbalimbali

vinavyonunuliwa na Halmashauri hasahasa katika miradi ya ujenzi na kamati za
mapokezi ziandike taarifa za mapokezi ya vifaa punde vinapopokelewa.

MUHT NA MUHT.10/10/TB/2021/2022 KUFUNGA KIKAO

Katibu wa Bodi ya zabuni alimkaribisha mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa
michango yao na kuendelea kukazia kuwa ushauri walioutoa uzingatiwe.Kikao

kilifungwa saa 09:30 asubui
MUHTASARI UMETHIBITISHWA

MWENYEKIT

KATIBU




