KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA

=KIZIDUO=

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE

MIPANGO CHA KAWAIDA CHA TAREHE 26/10/2021

MAHUDHURIO.
WAJUMBE
SIN | JINA KAMILI KATA WADHIFA

Mh. Wallace M. Mashanda Nyaishozi Mwenyekiti
1.

Michael F. Nzyungu Mkurugenzi Mtendaji | Katibu.

(W)

3 Mh. Chrian R. Pastory lgurwa Mjumbe.
4 Mh. Charles B. Beichumila Nyakahanga Mjumbe.
5 Mh. Adrian R. Kobushoke Rugu Mjumbe.
6 Mh. Tayebwa Z. Murushid Kituntu Mjumbe.
7 Mh. Vallence R. Kasumuni Nyakasimbi Mjumbe,
8 Mh. Jovitha H. Kombe V/M- Nyabiyonza Mjumbe.
9 | Mh. Maginus K. Cheusi Kibondo Mjumbe.
10 | Mh. Dawson P. Byamanyirwohi | Rugera Mjumbe.
WATAALAM.
NA. | JINA KAMILI CHEO
1. Innocent Nsena Katibu Tawala (W)
2. Fidelia Luboha Kny: Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari.
3. Magreth Bukuku Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na Ugavi.
4, Amduni Siraji Kaimu Mkuu Kitengo cha Uchaguzi.
5. Kikonge F. Jeremiah Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji,
6. Ferdinard Bishashara Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani.
/. Devotha Tibanywana Kaimu Afisa Mtendaji, Mamlaka ya Mji Mdogo wa Kayanga.
8. Jackson Mwakisu Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala
g, Wilson S .Byabato Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi.
10 Adam Salum Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika.
11. | Edius Rwangoga Mratibu TASAF.
12. | Peter Evarister Afisa Biashara.
13 Rajabu Khasimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki.
14 Sylidioni S. Tuluhungwa Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi.
15 Josphath Mkebukwa Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya.
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NA. | JINA KAMILI CHEO

16 Rukiza R.Abed Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA.

17 Edina Kabyazi Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii.

18 Flora Kagaruki Mthibiti Mkuu Ubora wa Shule.

19 Remigius Christian Kny: Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi.

20 | MhelaF. Lufungulo Kaimu TSC.

21 P.R. Rweyendera Mkuu wa Idara ya Mazingira na Usimamizi wa Taka Ngumu.
22 Gerald Owure Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara.
23 Florian Osward Kaimu Afisa Usafirishaji.

25 Majaliwa Said Afisa Mapato

SEKRETARIET

1. Gerald S. Lweyo.
2. Liberatus Costantine.

DONDOO.

1. Kufungua kikao.
Kuthibitisha dondoo.

O ok wN

Taarifa ya Manunuzi na
Septemba, 2021.
/. Taarifa za Idara na Vitengo

Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 16/09/2021.
Taarifa ya utekelezaji wa maazimio ya kikao cha tarehe 16/09/2021.
Taarifa ya Mapato na Matumizi kwa mwezi Septemba, 2021.

Bodi ya Zabuni kwa robo ya kwanza Julai hadi

(i) Idara ya Utumishi na Utawala.

(i) Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaj
(a) Utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo.

(i) Kitengo cha TEHAMA

(iv)  Kitengo cha Uchaguzi

(v)  Idara ya maendeleo
(a) TASAF
(vi)  Kitengo cha Sheria

ya Jamii

(vi)  Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
(vii)  Mamlaka ya Mji Mdogo Kayanga
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8. Mengineyo
9. Kufunga kikao.

KUMB. NA 26/2021/2022/03 —- KUFUNGUA KIKAO.

Kabla ya kufungua kikao, katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha robo ya kwanza
kwa mwaka wa fedha 2021/2022. Baada ya hapo alimkaribisha Mwenyekiti kwa ajili ya
kufungua kikao.

Akifungua kikao Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na wataalam kwenye kikao cha
kawaida na kuwaomba kuchangia taarifa mbalimbali zilizowasilishwa kwenye kikao hicho.

Aidha Mwenyekiti alitoa pongezi kwa timu ya menejimenti kwa kazi nzuri inazoendelea
kuzifanya hasa ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kuahidi kutoa ushirikiano.

Kikao kilifunguliwa mnamo saa 05:34 Asubuhi.

KUMB.NA 27/2021/2022/03 - KUTHIBITISHA DONDOO
Wajumbe walijadili dondoo zilizowasilishwa na kuongeza dondoo zifuatazo;
1. Taarifa ya mapendekezo ya usimamizi na uboreshaji wa mapato ya masoko

(Kayanga, Omurushaka na Mabatini).

2. Taarifa ya utoaji wa kazi za zabuni mbalimbali

3. Taarifa ya ukaguzi wa miradi ya maendeleo uliyofanywa na kamati ya fedha,
Uongozi na Mipango pamoja na timu ya wataalam robo ya kwanza tarehe 20-
22/10/2021.

4. Masuala ya kiutumishi.

KUMB. NA 34/2021/2022/03 - MENGINEYO

Katibu alitoa taarifa ya mapokezi ya fedha kupitia mpango wa maendeleo wa ustawi wa
Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO-19 kiasi cha Tsh.1,970,000,000/= kwa ajili ya ujenzi
wa vyumba vya madarasa katika shule za sekondari, ujenzi wa vyumba vya madarasa
katika shule shikizi, ujenzi wa bweni katika shule ya sekondari, ujenzi wa jengo la ICU
katika hospitali ya Wilaya na ujenzi wa nyumba ya mtumishi katika hospitali ya Wilaya.

Taarifa ilipitishwa.



KUMB. NA 35/2021/2022/03 - KUFUNGA KIKAO

Akifunga kikao Mwenyekiti aliwapongeza wajumbe kwa kujadili kwa kina taarifa mbalimbali
zilizowasilishwa katika kikao hicho na kuwataka wataalam kuyafanyia kazi maagizo yote
yaliyotolewa kwenye kikao hicho.

Kikao kilifungwa mnamo saa 10:07 Jioni.
Cprme— s \ng b
Micheal F. Nzyungu Mh. Wallace M. Mashanda
KATIBU MWENYEKITI

Umethibitishwa leo tarehe ... Xt [0: 202/



