

MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARULA CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA KATIKA OFISI YA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE TAREHE 26.10.2021.

AGENDA:

1. KUFUNGUA KIKAO.
2. KUSOMA NA KUTHIBITISHA AGENDA.
3. MIRADI YA UVIKO -19.
4. KUFUNGA KIKAO.

MAHUDHURIO:

NA.	JINA	CHEO
1.	RAJABU KHASIMU	M/KITI
2.	MAGRETH BUKUKU	KATIBU
3.	ADAMU SALUM	MJUMBE
4.	KULWA MKWAMA	MJUMBE
5.	RWEYENDELA P. R	MJUMBE

AGENDA.NA.1/26/10/2021: KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti alifungua kikao muda wa saa 6:55 Mchana katika katika ofisi ya ununuzi na Ugavi Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo kwa kuwakaribisha wajumbena kuwaeleza kuwa hiki ni kikao cha dharula kwa sababu ya udharula wake hivyo nawakaribisha.

AGENDA.NA.2/26/10/2021: KUSOMA NA KUTHIBITISHA AGENDA.

Wajumbe wakasikiliza kwa makini agenda zikisomwa na katibu wa bodi ya zabuni. Ndipo wajumbe wakaridhia agenda hizo zizadiliwe na kuwa agenda halali za kikao.

AGENDA.NA.3/26/10/2021:MIRADI YA UVIKO-19.

Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kuwa tumepokea fedha za ujenzi wa Miradi ya UVIKO-19 kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba vya Madarasa kwa shule za Msingi na Sekondari jumla ya Tsh. 1,700,000,000.


Hivyo, wajumbe kwa pamoja wakaishukuru serikali ndipo wakapendekeza na kupitisha njia ya Force Akaunt itumike katika ujenzi wa miradi hii kwa sababu ya kupunguza gharama za ujenzi pia jamii ishiriki katika usimamizi kwa maana ya kuunda kamati za utekelezaji wa ujenzi.

AZIMIO:

- ✓ Wajumbe kwa pamoja wakaridhia kuwa miradi yote ya UVIKO-19 ijengwe kwa kutumia Force Account ili kunguza gharama za ujenzi lakini pia tutatumia mafundi wengi na kumaliza haraka miradi hii.

AGENDA.NA.4/26/10/2021:KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti alifunga kikao muda wa saa 8:01 Alasiri kwa kuwatakia majukumu mema ya kila siku wajumbe wote waliohudhuria kikao hiki.


.....
Katibu

Tarehe 26/10/2021.....


.....
Mwenyekiti

Tarehe 26.10.2021.....