



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA

KIZIDUO



KUMBUKUMBU ZA KIKAO CHA KAWAIDA CHA BODI YA ZABUNI
KILICHOFANYIKA KWENYE UKUMBI WA BOMANI TAREHE 04.01.2022

KUMB. NA. KDC/68/22: WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Venance Msungu	-	Afisa Elimu Sekondari (W)	-	Mwenyekiti
2. Janeth Patrick	-	Afisa Ugavi (W)	-	Katibu
3. Gasper Mwanandeje	-	Afisa Utumishi na Utawala (W)	-	Mjumbe
4. Raphael N. Samwel	-	Afisa Uchaguzi (W)	-	"
5. Dr. Mariamu Ngwere	-	Mganga Mkuu (W)	-	"

KUMB. NA. KDC/69/22: WAJUMBE WASIOHUDHURIA

1 Rollens B. Kabuje	-	Afisa Elimu Msingi (W) – Kwa taarifa.
---------------------	---	---------------------------------------

NA. KDC/70/22: MWANASHERIA MSHAURI

1 Kelvin D. Kisayo	-	Kaimu Mwanasheria (W)
--------------------	---	-----------------------

KUMB. NA. KDC/71/22: WAJUMBE WAALIKWA

1. Patrick G. Msafi	-	Mweka Hazina (W)
2. Levi Kasitu	-	Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)

KUMB. NA. KDC/72/22: SEKRETARIETI

1. Edward Matunga	-	Afisa Ugavi
2. Moses Mwasaga	-	Afisa Ugavi
3. Chata A. Mwaifunga	-	Mwandishi wa vikao
4. Antukene Rashidi	-	Sekretarieti
5. Robert Mwamasinga	-	Sekretarieti

AGENDA

1. Kufungua kikao.
2. Kuridhia ajenda.
3. Kuthibitisha kumbukumbu za kikao cha tarehe 13.12.2021
4. Tangazo la zabuni ya ujenzi wa nyumba ya watumishi katika kituo cha Afya Itunge.
5. Taarifa ya kuanza kwa ukarabati wa jengo la grade "A" katika Hospitali ya Wilaya ya Kyela.
6. Mengineyo kwa Idhini ya Mwenyekiti.
7. Kufunga kikao.

KUMB. NA. KDC/73/22: KUFUNGUA KIKAO

- 73.1 Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na alifungua kikao saa 7:30 mchana.

KUMB. NA. KDC/74/22: KURIDHIA AJENDA

- 74.1 Wajumbe waliridhia ajenda za kikao.

KUMB. NA. KDC/75/22: KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA KIKAO CHA TAREHE 13.12.2021

- 75.1 Wajumbe walipitia na kuthibitisha kumbukumbu za kikao cha tarehe 13.12.2021.

KUMB. NA. KDC/76/22: TANGAZO LA ZABUNI YA UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI KATIKA KITUO CHA AFYA ITUNGE

- 76.1 Katibu aliwasilisha tangazo la zabuni ya ujenzi wa nyumba ya watumishi katika kituo cha afya Itunge. Alibainisha kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela imepokea fedha kiasi cha shilingi 90,000,000.00 kutoka Serikali Kuu chanzo cha fedha za IMF kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watumishi katika Kituo cha Afya Itunge. Kazi ya ujenzi wa mradi itatekelezwa kwa mkandarasi kwa kuzingatia mwongozo wa manunuzi uliotolewa na PPRA Novemba 2021.

- 76.1.1 Mwenyekiti aliunga mkono hoja na alishauri kuharakisha utoaji wa tangazo ili kuwezesha utekelezaji wa mrad.

- 76.2 Wajumbe waliridhia tangazo hilo.**

KUMB. NA. KDC/79/22: KUFUNGA KIKAO

79.1 Mwenyekiti alifunga kikao saa 8:45 mchana.

UMETHIBITISHWA



.....

VENANCE MSUNGU
(MWENYEKITI)



.....

JANETH PATRIKI
(KATIBU)

TAREHE...19.07.2022.....