KIZIDUO
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
KUMBUKUMBU ZA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA WATAALAM (CMT)
KILICHOFANYIKA KWENYE UKUMBI WA MIKUTANO WA BOMANI TAREHE

13.12.2021
KUMB. NA. KDC/CMT/59/21: WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1 Ezekiel Magehema - Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyekiti
| 2. Zawadi Sinkwembe - Kaimu Afisa Utumishi na Utawala (W) - Katibu
3. Patrick G. Msafi - Mweka Hazina (W) - Mjumbe
4, Mosha Mwamtobe - Kaimu Afisa Mipango (W) - b
5. Haiji Shabani - Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili (W) 5 "
6. Kasimu Mtili - Kaimu Afisa Elimu Msingi (W) - "
7. Pantaleo Mushi - Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W) - h
8. Michel Kidagho - Kaimu Mganga Mkuu (W) = h
9 Nathaniel Nkinga - Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W) - "
10. Janeth Patrick - Afisa Manunuzi na Ugavi (W) - &
11. Anyimike Andabwile - Mthibiti Ubora wa shule (W) - A
12. Levi Kasitu - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W) - =
13. Kenneth Nzilano - Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W) - "
14. Fredy Kabutu - Afisa Habari - b
15. Gerald Mlelwa - Afisa Mtendaji wa Mamlaka ya Mji Mdogo - "
16. Amos Kayembele - Mratibu wa kudhibiti UKIMWI (W) - A
17. Kheri William - Afisa Tarafa Unyakyusa - "
18. Leah Katamba - Kaimu Afisa Elimu Sekondari (W) - "
19. Raphael N. Samwel - Afisa Uchaguzi (W) - "
20. Godwin Gosbert - Kaimu Afisa Mazingira na Udhibiti wa Taka Ngumu "
21. Penina Gutabaga - Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W) - A
22. Titto Robert - Afisa Mapato - "

23. Leonard Mwasisoba - Katibu /TSC - A



24. Kelvin Kisayo - Kaimu Mwanasheria (W) -
25. Elias Awari - Afisa Biashara -

KUMB. NA. KDC/CMT/60/21: WAJUMBE WASIOHUDHURIA
60 .1 Hakuna.
KUMB. NA. KDC/CMT/61/21: SEKRETARIETI

1. Chata A. Mwaifunga - Mwandishi wa vikao - Sekretarieti
2. Antukene B. Rashidi - Mwandishi wa vikao « B
Mwandishi wa vikao - °

3. Robert Mwamasinga

AJENDA ZA KIKAO

1. Kufungua kikao.

2. Kuridhia ajenda

3. Kuthibitisha kumbukumbu za kikao cha tarehe 19.11.2021

4. Taarifa ya utekelezaji wa yatokanayo na kikao cha tarehe 19.11.2021.

5. Taarifa ya mapato na matumizi kwa kipindi cha kuishia Mwezi Novemba 2021.

6. Taarifa ya marejesho ya mkopo wa Mfuko wa Wanawake, Vijana na watu wenye Ulemavu.

7. Ombi la kutoa mkopo wa Mfuko wa wanawke, Viajana na watu wenye Ulemavu shilingi
28,000,000.00.

8. Taarifa ya mapokezi ya fedha shilingi 585,000,000.00.

9. Taarifa ya mpango wa uchunguzi wa ugonjwa wa utupaji mimba kwa Ng’ombe

10. Taarifa ya zoezi la utambuzi, ufuatiliaji na usajili wa mifugo kwa heleni za kielekitroniki.

11 Mapendekezo ya kutumia fedha za UVICO shilingi 25,000,029.35.

12. Mapendekezo ya kutumia shilingi 90,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya
mtumishi Kituo cha Afya Itunge.

13. Taarifa ya mapitio ya bajeti kwa mwaka wa fedha 2021/2022.

14. Mapendekezo ya ongezeko la tozo za ushuru huduma

15. Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti.

16. Kufunga kikao.

KUMB.NA.KDC/CMT/62/21: KUFUNGUA KIKAO

62.1 Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na alifungua kikao saa 3:15 asubuhi.



KUMB.NA.KDC/CMT/63/21: KURIDHIA AJENDA

63.1

KUMB. NA.

721

72.2

KUMB. NA.

73.1

73.2

Wajumbe waliridhia ajenda za kikao.

KDC/CMT/72/21: MAPENDEKEZO YA MATUMIZI YA FEDHA ZA UVIKO
KIASI CHA SHILINGI 25,000,029.35.

Kaimu Mganga Mkuu alibainisha kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela kupitia
Idara ya Afya imepokea fedha kiasi cha shilingi 25,000,029.35 kwa ajili ya
ukarabati wa jengo la kutibu na kutenga wagonjwa wa UVIKO — 19 ambapo

jengo lililotengwa ni Grad “A".

Wajumbe waliipokea tarifa hiyo.

KDC/CMT/73/21: MAPENDEKEZO YA KUTUMIA 90,000,000.00 KWA
AJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI KATIKA KITUO CHA
AFYA ITUNGE.

Kaimu Mganga Mkuu (W) alibainisha kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela
kupitia Idara ya Afya imepokea fedha shilingi 90,000,000.00 kutoka Serikali Kuu
kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi wa miundombinu ya kutolea huduma
za afya ya msingi kwenye mamlaka za Serikali za Mitaa kupitia mpango maalumu
wa Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO — 19 kwa kutumia fedha za
mkopo wa masharti nafuu kutoka Shirika la Fedha Duniani (IFM). Menejimenti
inapendekeza kutumia fedha hizo kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watumishi

katika kituo cha afya Itunge.

Wajumbe walipokea na kupitisha mapendekezo hayo.

KUMB. NA. KDC/CMT/78/21: KUFUNGA KIKAO

ol Mwenyekiti aliwapongeza wajumbe kwa ushiriki wao na alifunga kikao saa 7:.4

mchana.



UMETHIBITISHWA
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EZEKIEL MAGEHEMA ZAWADI SIN
(MWENYEKITI) (KATIBU)



