KIZIDUO

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA

KUMBUKUMBU ZA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA WATAALAM (CMT)
KILICHOFANYIKA KWENYE UKUMBI WA MIKUTANO WA BOMANI TAREHE
20.10.2021

KUMB. NA. KDC/CMT/29/21: WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1 Raphael N. Samwel - Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyeki
2. Gasper Mwanandeje - Afisa Utumishi na Utawala (W) - Katibu
3. Pastory Msema - Kaimu Mweka Hazina (W) - Mjumbe
4. Aidani Adamson - Kaimu Afisa Mipango (W) - A
5. Haji Shabani - Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili (W) 4 A

6. Lucasian Kavishe - Kaimu Afisa Elimu Msingi (W) - "

7. Pantaleo Mushi - Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W) - "

8. Benson Kuya - Kaimu Mganga Mkuu (W) - b

9 James Kaema - Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W) " =
10. Jasper Mwasimba - Kaimu Afisa Manunuzi na Ugavi (W) - =
11. Anyimike Andabwile - Mthibiti Ubora wa shule (W) - b
12. Levi Kasitu - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W) - “
13. Kenneth Nzilano - Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W) - b
14. Fredy Kabutu - Afisa Habari - .
15. Tushabe Kagisa - Kaimu Afisa Mtendaji wa Mamlaka ya Mji Mdogo A
16. Regina Kamala - Afisa Nyuki - -
17. Amos Kayembele - Mratibu wa kudhibiti UKIMWI (W) - "
18. Josephat Msangawale - Afisa Elimu Msingi (W) - A
19. Bwigane Amulike - Kaimu Afisa TEHAMA (W) - b
20. Pili Daudi - Mratibu wa TASAF (W) - :
21. Godwin Gosbert - Kaimu Afisa Mazingira na Udhibiti wa Taka Ngumu

22. Victor Kabuje - Afisa Maendeleo ya Jamii (W) = b

23. Titto Robert - Afisa Mapato - "



24,
23,
26.

Leonard Mwasisoba - Katibu /TSC - »

W

Kelvin Kisayo - Kaimu Mwanasheria (W) -

"

Elias Awari - Kaimu Afisa Biashara -

KUMB. NA. KDC/CMT/30/21: WAJUMBE WASIOHUDHURIA
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" | Hakuna.

KUMB. NA. KDC/CMT/31/21: SEKRETARIETI

1. Chata A. Mwaifunga - Mwandishi wa vikao - Sekretarieti
2. Antukene B. Rashidi - Mwandishi wa vikao = 0

3. Robert Mwamasinga - Mwandishi wa vikao -
AJENDA ZA KIKAO

1. Kufungua kikao.

2. Kuridhia ajenda

3. Kuthibitisha kumbukumbu za kikao cha tarehe 09.09.2021

4. Taarifa ya utekelezaji wa yatokanayo na kikao cha tarehe 09.09.2021

5. Taarifa ya mapato na matumizi kwa kipindi cha kuishia Mwezi Septemba 2021.

6. Taarifa ya utekelezaji miraddi ya maendeleo kwa kipindi cha robo ya kwanza 2021/2022
/7. Taarifa za utekelezaji wa shughuli za Idara na vitengo kipindi cha robo ya kwanza

8.
9.

2021/2022

(i) Idara ya Elimu Msingi

(i)  Kitengo cha manunuzi na Ugavi

(i)  Idara ya Utumishi na Utawala

(iv)  Kitengo cha sheria

(v)  TASAF

(vi)  Kitengo cha TEHAMA

(vii)  Kitengo cha Nyuki

(viii)  Idara ya Mazingira na udhibiti wa taka ngumu.

Taarifa ya marejesho ya mikopo ya Mfuko wa Wanawake, Vijana watu Wenye Ulemavu.
Taarifa ya ukaguzi wa ndani kwa Kipindi cha robo ya kwanza 20212003

10. Taarifa ya Ukaguzi robo ya kwanza 2021/2022,

L1,

Taarifa ya Bodi ya zabuni kwa kipindi cha robo ya kwanza 2021/2022

12. Mapendekezo ya kutoa mikopo ya Mfuko wa wanawake, vijana na watu wenye ulemavu.



13. Maombi ya kufanya mabadiliko ya matumizi ya viwanja.

14. Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti.

15. Kufunga kikao.

KUMB.NA.KDC/CMT/32/21: KUFUNGUA KIKAO

341

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na alifungua kikao saa 3:15 asubuhi.

KUMB.NA.KDC/FUM/33/21: KURIDHIA AJENDA

3.1

Wajumbe waliridhia ajenda za kikao.

KUMB. NA. KDC/CMT/41/21: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KUTOKA SERIKAL]

41,1

ql.14

.12

Al.l.3

41.1.4

41.2

KUU NDANI NA NJE YA BAJETI YA HALMASHAURI SHILINGI
2,047,517,139.55 KWA AJILI YA UTEKELEZAJI I WA MIRADI YA
MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022.

Kaimu Afisa Mipango (W) alibainisha kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela
Imepokea Fedha kutoka Serikali Kuu ndani na nje ya bajeti ya Halmashauri jumla
ya shilingi 2,047,517,139.55 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo.
Idara zilizopata fedha hizo ni kama ifuatayo:-

Idara ya Afya shilingi 250,000,000.00 kutoka Serikali Kuu (Tozo)

Idara ya Elimu Sekondari shilingi  50,000,000.00 kutoka Serikali Kuu (Tozo),
ujenzi wa miundombinu ya maji shilingi 31,872,379.85 fedha za EP4R, ujenzi wa
vyumba vya madarasa 67 shilingi 1,340,000,000.00. Kutoka serikali Kuu (IMF) na
ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa shilingi 112,500,000.00 kutoka Serikali Kuu

Idara ya Elimu Msingi ujenzi wa matundu ya vyoo shilingi 59,400,000.00 fedha
za EP4R, ujenzi wa miundombinu ya maji shilingi 43,744,759.70 fedha za EP4R
na ujenzi wa vyumba vya 10 vya madarasa shilingi 112,500,000.00kutoka
Serikali Kuu.

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) alishauri kusimamia kwa karibu na kuharakisha
utekelezaji wa miradi hiyo.

Wajumbe waliipokea taarifa hiyo.



KUMB. NA. KDC/CMT/44/21: KUFUNGA KIKAO

44.1 Mwenyekiti aliwapongeza wajumbe kwa ushiriki wao na alifunga kikao saa 8.45
mchana.

? UMETHIBITISHWA

/% S

RAPHAEL N. SAMWEL GASPER MWANA \EJE
(MWENYEKITI) (KATIBU)
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