

**MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOKETI TAREHE  
20/01/2022 KATIKA OFISI YA MAENDELEO YA JAMII WILAYA**

**WAJUMBE WALIOHUDHURIA**

- |                       |            |
|-----------------------|------------|
| 1. Joseph Swalala     | Mwenyekiti |
| 2. Zacharia K.Awe     | Katibu     |
| 3. Sigisbert Rwezaula | Mjumbe     |
| 4. Daudi Mashauri     | mjumbe     |
| 5. Dr Shani J         | mjumbe     |
| 6. Caroline Kayombo   | mjumbe     |
| 7. Bernard Kadanga    | mshauri    |

**AGENDA**

1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha Agenda
3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha Tarehe 18/10/2021
4. Kupitisha manunuzi mbambali
5. Mengineyo
6. Kufunga kikao

**MUHT:HWK/PMU/2020/2021/22/06 KUFUNGUA KIKAO**

Mwenyekiti alifungua Kikao mnamo saa 07.39 mchana kwa kuwakaribisha wajumbe waliohudhuria kikao cha kawaida cha Bodi ya zabuni kwa ajili ya kujadili na kufanya maamuzi yaliyowasilishwa na Kiengo cha manunuzi. Aliwasihi wajumbe kupitia, kujadili na kufanya maamuzi sahihi kwa kufuata shera kanuni za manunuzi ya umma zilizopo kuwezesha kazi za utekelezaji wa maendeleo ya maendeleo kuanza kwa wakati.

**MUHT: HWK/PMU2021/22/07 KUTHIBITISHA AGENDA**

Wajumbe walizipitia agenda zilizowasilishwa mbele yao ambazo zilikuwa tano (5) na walizipitisha kwa ajili ya kujadiliwa.

**MUHT:HWK/PMU/2021/22/08 KUPITISHA MANUNUZI MBALIMBALI**

## 6. UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI ZAHANATI YA KALITU

Mwombaji alikuwa mwoja (1)

Makisio:15,000,000

	Jina la mzabuni	Kiasi
1	Josephat Waguna	14,910,000

Baada ya kupitia Nukuu za bei za waombaji, Taarifa ya kamati ya Tathmini na ushauri wa kitengo cha manunuzi, Bodi ya zabuni ilimpitisha Fundi Josephat Waguna 14,910,000 kwa masharti ya kufanya majadiliano ya kupunguza bei kufikia Tsh 13,400,000.00

## 7. KUINISHINISHA KIBALI CHA KUTUMIKA KWA NJIA YA MANUNUZI YA FORCE ACCOUNT KATIKA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA DHRARURA HOSIPTALI YA WILAYA NA NYUMBA YA WATUMISHI ZAHANATI YA KALITU.

Katibu aliwaeleza wajumbe kuwa katika mwongozo uliotolewa na Mamlaka ya udhibiti wa manunuzi ya umma (PPRA) wa Mei, 2020 Version: PPRA:GL/05/2020/FA clause No. 6.2. unataka Bodi ya Zabuni kuidhinish kibali cha kutumika kwa njia ya manunuzi ya Force Account. Kufuatia Barua ya Katibu Mkuu TAMISEMI ya Tarehe 17/03/2022 yenye Kumb Kumbu No. EA.81/290/061A iliyoruhusu kutumika kwa njia ya manunuzi ya Force Account baada ya njia ya ushindani wa Kitaifa (NCT) kuwatumia wakandarasi kuonekana kuwa na gharama kubwa. kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya amewahamisha Wahandisi watatu toka Shule ya ufundi Mwadui na pia kuajiriwa kwa Mhandisi Innocent Munuo kuongeza nguvu ya kusimamia miradi. Bodi ya zabuni imeridhia kutumika kwa njia ya manunuzi ya Force account katika kutekeleza miradi ya wa JenGO la Huduma ya Dharura kwa gharama ya Tshs 300,000,000/= na JenGO Nyuma ya Watumishi Zahanati ya Kalitu kwa gharama ya Tsh 90,000,000/=

### **MUHT:HWK/PMU/2021/22/09 MENGINEYO:**

Wajumbe walisitisa Mwenyekiti na katibu kufuatilia kwa Mkurugenzi malipo ya wajumbe Bodi ya zabuni kwa vikao ambayo havijalipwa.

### **MUHT:HWK/PMU/2020/2021/22/10 KUFUNGA KIKAO**

Mwenyekiti alifunga kikao saa 08.32 mchana kwa kuwashukuru wajumbe kwa michango yao iliyoweza kufanikisha kikao. Aidha amesitisa Secretarieti kuwasilisha utelezaji wa maamuzi ya Bodi ya zabuni katika Kikao kijacho.

Muhtasari umethibitishwa na



.....  
**Zacharia K.Awe**  
Katibu

Tarehe.....*25/08/2022*.....



.....  
**Joseph Swalala**  
Mwenyekiti