


00 kwa ajili ya Hosiptali ya Wilaya kutatua tatizo la
uduma hii muhimu umeme unapokatika.

B.KUIDHINISHA KIBALI CHA KUTUMIKA KWA FORCE ACCONT KATIKA MIRADI Y
UJENZI WA MADARASA KATIKA SHULE ZA SEKONDARI NA VITUO SHIKIZI VYA
SHULE ZA MSINGI.

Katibu aliwaeleza wajumbe kuwa katika mwongozo uliotolewa na Mamlaka ya udhibiti
wa manunuzi ya umma (PPRA) wa Mei,2020 Version:PPRA:GL/05/2020/FA clause No.
‘6.2.unataka Bodi ya Zabuni kuidhinish kibali cha kutumika kwa njia ya manunuzi ya
- Force Account kufuatia Mkurugenzi Mtendaji Wilaya amewahamisha Wahandisi watatu
toka Shule ya ufundi Mwadui na pia kuajiiwa kwa Mhandisi Innocent Munuo
‘kutaongeza nguvu ya kusimamia miradi inayotekelzwa katika ngazi za chini kwa
kutumia Force Account.Bodi ya zabuni imeridhia kutumika kwa njia ya manunuzi ya

unt katika kutekeleza miradi ya ujenzi madarasa katika shule za Sekondari na
kizi vya Shule za Msingi.




