HALMASHAURI YA WILAYA KISARAWE

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI CHA TAREHE 25/10/2021
MAHALI: OFISI YA IDARA YA MIFUGO
KDC/TB/01/../25/10/2021

WALIOHUDHURIA .
I. Ndg. James Chitumbi  Afisa Kilimo (W) Mwenyekiti
2. Ndg. Alexander Chang’a Kaimu Afisa Manunuzi na Ugavi (W) Katibu
3. Ndg. Ashraf Bigge Kaimu Mhandisi Ujenzi (W) Mjumbe
4. Ndg. Emmanuel Cassian Afisa Mifugo (W) Mjumbe
5. Dr. Libamba Sobo Mganga Mkuu (W) Mjumbe
6. Ndg. Bahati Kikoti Mwanasheria Mwalikwa
SEKRETARIET
1. Mwajabu massenga - Afisa ununuzi
AJENDA

1. Kufungua kikao
2. Kupokea Agenda
3. Taarifa ya kitengo cha ununuzi
a. Maombi ya ununuzi wa kazi ya madarasa 37 ya shule za sekondari Tzs 740,000,000

fedha za uviko kwa mwaka 2021/2022 idara ya elimu sekondari

b. Maombi ya ununuzi wa kazi za ujenzi wa madarasa matano katika shule ya msingi
shikizi ya mzenga ‘B’ Tzs 100,000,000.00fedha za uviko 19 kwa mwaka 20-21/2022.

Ujenzi wa Nyumba ya Mtumishi 3 in 1 katika cha Afya - Chole Tzs 90,000,000.00 na
Ujenzi wa jengo la dharula katika Hospitali ya Wilaya ya Kisarawe Tzs

300,000,000.00
d. Ukarabati wa zahanati kuwa kituo cha Afya —Zahanati ya Gwata-Tzs 250,000,000.00

e. Ukarabati wa zahanati ya Palaka Tzs.160, 000,000.00

f.  Ukarabati wa zahanati ya Kwala Tz5.50,000.00

g Ujenzi wa kituo cha Afya cha Kiluvya-Tzs 400,000,000.00
4. Maombi ya ununuzi wa vifaa vya ujenzi ambavyo vilisahaulika kwa ajili ya ujenzi wa wodi
ya wazazi katika hospitali ya wilaya ya kisarawe na jengo la O2D. Tzs 38,015,930.00

5. Maombi ya ununuzi wa ujenzi wa kiwanda cha korosho Tzs 2,000,000,000.00 —Idara ya

kilimo
6. mengineyo
7. Kufunga kikao

KDC/TB/01/1/25/10/2021: KUFUNGUA KIKAQ

Katibu aliwajulisha wajumbe juu ya mabadiliko ya wajumbe wa bodj ambapo alimtambulisl:a

mjumbe mpya ndugu isihaka mbega kutoka nitengo cha uchaguzi aliyebadili nafasi ya mjumbe
1
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Ndg.Pa

trick Gwivaa alj :
L. yehamia M .
Mwenyekiti wa bodi .Baad OrOBOro ,pia Ndugu James chitumbi aliyebadili nafasi ya kuwa

a ya maelezg ha ]
oal ibi i ;
Mwenyekiti alifungua kik Yo alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao

v Saote be 40 mna . ) ) .
chakujadili jinsi ya utekele MO saa 15:15 alasili kwa kuwakaribisha wajumbe katika kikao

zaji iradi
J! Wa miradi ya pesa za uyiko.

KDC/TB/01/2/25/10/2021; KUPOKEA AGEND
A
Katibu alisoma ajend i
Jenda za kikao ambazo zilikuwa tano wajumbe walizipokea na kuridhia.

KDC/T
B/01/3/25/10/2021: TAARIFA YA KITENGO CHA UNUNVZI

Katibu aliwasilish i ) j
a taarifa ya kitengo cha ununuzi na wajumbe walianza kuijadili ukurasa mmoja

mmoja.
a. .lz\:az?\?i]l?ci ]}(':v :nunuzkl wa kazi ya madarasa 37 ya shule za sekondari Tzs 740,000,000 fedha
b. Maombi mwaka 2021/2022 idara ya elimu sekondari o
- Mlaomb1 ya ununuzi wa kazi za ujenzi wa madarasa matano katika shule shikizi ya
mzenga BTzs 100,000,000.00fedha za uviko 19 kwa mwaka 20-21/2022.
C. U,!CHZ} wa ‘Nyumba ya Mtumishi 3 in 1 katika cha Afya - Chole Tzs 90,000,000.00 na
Ujenzi wa jengo la dharula katika Hospitali ya Wilaya ya Kisarawe Tzs 300,000,000.00
Ukarabati wa zahanati kuwa kituo cha Afya —Zahanati ya Gwata-Tzs 250,000,000.00
Ukarabati wa zahanati ya Palaka Tzs.160, 000,000.00 '
Ukarabati wa zahanati ya Kwala Tzs.50,000.00
Ujenzi wa kituo cha Afya cha Kiluvya-Tzs 400,000,000.00

QMmoo A

Katibu alieleza kuwa tumepokea pesa ambazo zimetolewa na Mh. Rais Samia ambazo ni mkopo
a katika

kutoka IMF fedha za uviko 19 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa na pesa hizo zimeshaingi
ngle source na

account -za shule husika ambapo na maelekezo ya Mh .Rais itumike njia ya Si
inatakiwa kukamilika tarehe 15/12/2021 Kitengo kilijadili na kupendekeza kuwa ununuzi kwa ajili

ya ujenzi huu ufanyike kwa njia ya moja kwa moja.(single source)kwa kuwa muda ni mdogo

hautoshi kutumia njia zingine za ununuzi.
a).Maombi ya ununuzi wa kazi ya madarasa 37 ya shule za sekondari Tzs 740,000,000 fedha za

uviko kwa mwaka 2021/2022 idara ya elimu sekondari

Madarasa yanayojengwa katika halmashauri ya wilaya Kisarawe ni 37 ya shule za sekondari .kama

ifuatavyo hapa chini
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b). Maombi :
: Ya ununuzj azi .
Wa kazi za ujenzi wa madarasa matano katika shule shikizi ya mzenga B tzs

100,000,000.00fedha za uviko 19 kwa mwaka 2021/2022.

Katib i s . i
u alitoa ufafanuzj Juu'ya Maombi ya ununuzi wa kazi za ujenzi wa madarasa matano (5) katikz
shule shikizi ya Mzenga B’ Tzs 100,000,000.00 fedha za uviko.19 kwa mwaka 2021/2022 ra

wajumbe walikubaliana kutumia njia ya kumpata fundi/Mzabuni ni Single source’

.c).Ujenzi wa Nyumba ya Mtumishi 3 in 1 katika cha Afya - Chole Tzs 90,000,000.00 na ujenzi wa
Jengo la dharula katika Hospitali ya Wilaya ya Kisarawe .Tzs 300,000,000.00

Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kuwa Idara ya Afya imeomba ununuzi kwa ajili ya kazi ya ujenzi
wa jengo la nyumba ya mtumishi 3in 1-katika kituo cha Afya - Chole Tzs 90,000,000.00 , ujenzi

wa jengo la jengo la dharula katika Hospitali ya Wilaya ya Kisarawe Tzs 300,000,000.00 na

kupendekeza kuwa njia ya kumpata fundi na Mzabuni itakuwa ‘Single Source’

d).Ukarabati wa zahanati kuwa kituo cha Afya —Zahanati ya Gwata-Tzs 250,000,000.00

Katibu aliwajulisha wajumbe kuwa Idara ya Afya imeomba ununuzi kwa ajili ya kazi ya ukarabati

simu na kupendekeza kuwa njia ya kumpata fundi na Mzabuni itakuwa ‘Single Source’Baada ya
taarifa hiyo hapo juu, wajumbe walishauri watumike mafundi wazoefu na wenye uwezo hasa ambao
wamekuwa wanafanya kazi za ujenzi katika maeneo mbalimbali ya Halmashauri kwa ufanisi

mkubwa. Pia, wajumbe walikubaliana namna ya kuwapata ni kuwabainisha na kuwaita mafundi kwa

ajili ya kupewa nukuu ya bei ili kupata bei zao kabla ya kuingia mikataba. Mafundi na wasambazaji

wanaopendekezwa wameorodheshwa kama ifuatavyo:-
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(I’/”/l .
,“,’.,','iu "5 2,000,000,000.00 -IDARA YA KILIMO
/l’l(
/ il1shi i
) ““w;,,,mnh.x maombi ya ununuzi kwa ajili
; ‘,,l,’/“““'“y o ve ujenzl wa kiwanda ch ka ff_llh.)'a kumpata mtaalamu mshauri na mjenzi Wa mradi
/;,':,.,,,,gn i almashauri ya Wil a usindlka korosho katika eneo la Vilabwa Katika kata Y2
T25 2,824,317,730.00 ambapo, Kisarawe. Gharama ya mradi huy Hara/e kugharim"
po, kiasi cha Tzs 1,324,317,730.00 ni kwa ajill 2 ujenzi Wa
fedha kiasi cha Tzs ’
0

‘v“,,,.,,' chit

g0 ld Kiwanda :

¢ na ununuzi wa mashine za kusindika korosho na
ik

00,000,000.00 kwa ajili ya ununuzi wa korosho ghafi
1.

1,5
:E:;jmuf:;, { Jalmashauri ya Wilaya ya Kisarawe kupitia Idara
.nye ukubwa wa ckari

wa ckari 31.56 kwa ajili ya ujenzi wa kizvanda cha korosho,

silizotengwa kwa awe
a awamu ya kwanza, kwa ajili ya kazi hii ni Tzs 2,000,000,000.00
li na kupendekeza kuwa unun

li ambao hatua ya kwanza ni
mu washauri kwa kuwapa

Baada ya kiteng ;
wada ya kitengo cha ununuzi kupitia maombi haya, ilijadi
go ya kiwanda

Ll:u[!m;m nakujcn'/,i wa kiwanda hiki’ ufanyike kwa ngazi mbi
ataalamu kwa k PRRPTOPNT
K81 i a;ial/ulumla ‘EOI’ na hatua ya pili itakuwa kuwapata Wataala
" lflnnd?;a k{) - :laﬂlamu alflkaye chora michoro na kutoa mtindo‘design’
~ abrasha la zabuni. Ambapo, njia ya ununuzi itakayotumika ni us
mshauri kwa ajili ya kufan

Azimio-Wajumbe walishauri ni bora kutafuta mtaalam
mradi wa aina hiyo.na kisha Ltaratibu wa kumpata m

Kkuwa halmashauri haijawai kuwa na
ufanyike.
KDC/TB/01/5/25/10/2021: MEN A

wa majen
hindani wa kitaifa.

ya kazi hiyo kwa
kandarasi

GINEYO.

Wajumbe ari wa bodi uliopita uwasilishwe kwenye kikao kijacho,kuleta
circulation zot¢ zilizofanya manunuzi kwa kipindi kilichopita ,na wajumbe walishauri kuwa
hawatasaini circulation zozote mpaka circulation zilizopita ziletwe kikaoni Jisipokuwa watasaini
circulation 7a mafuta tu.pia wajumbe wanashauri iundwe kamati ya CMT kwa ajili

miradi na uf uatiliaji na kila mjumbe apewe majengo yake kwa ajili ya usimamizi.
Azimio :-Jundwe kamati ya CMT kufuatilia miradi

-Taarifa za circulation zilizopita ziandaliwe na Kkuwasilishwa kwenye kikao.
KDC/T B/01/6/25/1 0/2021: KUF UNGA KIKAO

ifunga kikao sa2 17:15 jioni kwa kuwashukuru wajumbe kwa usikivu, utulivu pamoja

waliomba muhtas

Mwenyekiti al
na kuchangia mawazo yao.
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