MUHTASARI WA KIKAO CHA MENEJIMENTI KILICHOFANYIKA TAREHE 25
NOVEMBA, 2021 KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI.
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Mkurugenzi mtendaji wilaya Mwenyekiti
Afisa Utumishi Wilaya Katibu

Mweka Hazina (W)
Afisa Mazingira
Mdhibiti ubora wa Elimu
Katibu TSC Wilaya
Afisa Mipango Wilaya
Mkaguzi wa Ndani
Kaimu Afisa Ardhi Wilaya
Afisa Ufugaji Nyuki Wilaya
Mhasibu wa Mapato
Kaimu Afisa Tehame
Afisa Uvuvi Wilaya
Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya
Uchaguzi Wilaya
Kaimu Mratibu wa Lishe
Afisa Elimu Msingi Wilaya
Kaimu Afisa Elimu Sekondari Wilaya
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Mwandishi wa Vikao

Mwandishi wa Vikao

31/2021KUFUNGUA KIKAO

Katibu alisimama na kuwakaribisha wajumbe katika kikao, aliwaeleza kuwa kikao
hicho ni cha kawaida ambacho kitapokea na kujadili tarifa za Mapato na Matumizi
ya Halmashauri kwa kipindi cha kuishia tarehe 30 Oktoba, 2021. Alimkaribisha
Mwenyekiti ili afingue kikao.
aliwakaribisha aliwaeleza kuwa kikao ni cha

Mwenyekiti wajumbe,

kawaida,akafungua Kikao mnamo saa 430 Asubuhi.

32/2021 KUTHIBITISHA AGENDA
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Kufungua kikao

Kuthibitisha Agenda

Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha menejimenti kilichofanyika
tarehe 23 Oktoba,2021.
Taarifa ya mapato na matumizi ya Halmashauri kwa kipindi cha kuishia tarehe 31
Oktoba,2021.
Taarifa ya Utoaji wa Mikopo ya Wanawake, Vijana na watu wenye ulemavu
Taarifa ya mapokezi ya fedha ya fedha Tsh. 2,560,000,000.00

Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti

Kufunga kikao.




33/2021 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA
MENEJIMENTI KILICHOFANYIKA 23 OKTOBA,2021.

Muhtasari wa kikao cha Menejimenti kilichofanyika tarehe 23 Oktoba,2021

uliwasilishwa, wajumbe waliupitia ukurasa kwa ukurasa na wakauthibitisha

muhtasari huo kuwa kumbukumbu sahihi ya kikao hicho hatimaye uliwekwa saini
na Mwenyekiti na katibu .

34/2021.TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA KIPINDI CHA KUISHIA
MWEZI OKTOBA,2021
Mwekahazina Wilaya aliwasilisha Taarifa ya Mapato na Matumizi ya Halmashauri
ya kipindi cha kuishia tarehe 31 Oktoba,2021. Taarifa ilieleza kuwa Mwaka wa
fedha 2021/2022 ,Halmashauri ya Wilaya Kilwa imekisia kukusanya jumla vya

-y

shilingi 33,863,830,000.00 kwenye vyanzo yake vya mapato ya ndani,Ruzuku
ya Mishahara, Ruzuku ya matumizi mengineyo na Miradi ya maendeleo. Pia
Halmashauri ilivuka na bakaa ya Tsh.297,948,094.21 ambazo Tsh.
55,818,226.11 ni fedha za amana, tsh. 78,772,973.83 ni fedha za mfuko wa
wanawake na vijana naTsh.163,356,894.27 ni fedha za Halmashauri kutokana
na mapato ya ndani. Pia Halmashauri imevuka na fedha Tsh708,401,140.68
Kwenye akaunti za shule za msingi, shule za sekondari, zahanati, vituo vya afya
na hospital ikiwa ni fedha za miradi iliyoko kwenye vituo vya kutolea huduma za
afya na elimu pamoja na mapato ya ndani ( fungiwa) kwa mchanganuo ufuatao;

{'Jedwali la mchanganuo wa bakaa za vituo vya kutolea huduma

LKITUO CHANZO CHA FEDHA | KIAST KILICHOBAKI | JUMLA }
Hospital ya Wilaya | Miradi 12,439,159.97 | 25,359,008.73 B '\l
| " | Mapato ndani fungiwa 12,919,848.76 ) j
ll Vituo vya Afya Miradi 13,678,433.15 \ 21,809,557.20 |
B Mapato ndani fungiwa 8,135,433.15 Z
i\ Zahanat Miradi 232,816,183.56 271,449,222.86
Mapato ndani fungiwa 38,633,039.30 ’




Shule za Sekondari
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Miradi

265,701,429.87

Mapato ndani fungiwa

742,875.93

266,444,305.80

Mapato ndani fungiwa

0

708,401,140.68

Shule za Msingi

Miradi

123,339,046.09

123,339,046.09

Jedwali la Makisio ya Mwaka

‘\I-, A/

‘ CHANZO CHA MAPATO MAKISIO )
LMapato ya ndani 4,003,173,500.00 ‘

. \ Mapato ya ndani fungiwa 1,496,641,000.00 )
\ Matumizi mengineyo 672,490,000.00 }

\ Ruzuku y Mishahara 16,864,799,000.00 ]
rRuzuku ya miradi ya maendeleo 10,826,726,500.00 !f

‘ JUMLA KUU 33,863,830,000.00 “l

Jedwali la mchanganuo wa mapato ya ndani kwa mwezi Oktoba2021

CHANZO CHA MAPATO MAKISIO MAPATO HALISI ASILIMIA J
%o l'
Halmashauri ya wilaya va 297,956,965.86 8.87 j
kilwa 3,356,520,170,500.00 ;
) Mapato ya ndani fungiwa 1,496,641,000.00 19,484,600.00 1.3
( Mamlaka ya mji mdogo 160,000,000.00 13,050,751.00 8.15
Masoko i
Mamlaka ya miji mdogo |486,653,330.00 48,522,022.00 9.97 :
Kivinje }
| JUMLA KUU 5,499,814,500.00 | 379,014,338.86 6.89 |

{

Oktoba 2021

Jedwali la mchangunuo wa mapato kwa ujumlia hadi kufikia tarehe 31

| CHANZO CHA MAPATO

MAKISIO

MAPATO HALISI

ASILIMIA%




4,003,173,500.00 355
1,422,849,210.71 D
Mapato ya ndani fungiwa 1,496,641,000.00 | 416,763,196.76 | BA
Ruzuku  ya  matumizi 672,490,000.00 | 356,856,032.00 33.06
mengineyo .
Ruzuku ya mishahara 5,631,808,000.00 33.39
16,864,799,000.00 i
Ruzuku ya miradi va 4,974,370,596.71 | 21.99

maendeleo 10,826,726,500.00 |
|
JUMLA KUU 33,863,830,000.00 12,802,647,036.18 35.19
3 i
Hadi kufikia 31 Oktoba 2021 matumzi ni kama ifuatavyo kwenye jedwali hapo chini.
CHANZO MAKISIO BAKAA JUMLA YA | MATUMIZI ]ASI)
CHA MAKISIO NA | HALISI LI |
MAPATO BAKAA MI
A
%
Mapato  ya 163,356,894.27 59, |
ndani 4,003,173,500.00 4,166,530,394.27. 1,247,255,021.71 | 93 }
| |
Mapato  ya 1,557,072,197.14 | 203,678,450.06 13. \
! ndani 1,496,641,000.00 | 60,431,197.14 08 |
fungiwa |
Ruzuku  ya 0 672,490,000.00 26. |
matumizi 672,490,000.00 177,727,867.82 42 |
mengineyo |
fRuzuku ya 0 16,864,799,000.00 | 5,631,808,000.00 | 33. |
' mishahara 16,864,799,000.00 39
Ruzuku :
U va|10,826,726,500.00 |0 10,826,726,500.00 | 1,724,581,150.00 12
miradi va '
i Cr‘ll'!jﬁ.'i;'luq_) 'J]
I I




JUMLA Kuu 33l8631830,000.00 223,788,091,41 O IR e "‘l'zé.' ‘

34,087,618,091.41 18,985,050489.59 53

Wajumbe walipokea taarifa na kusisitiza kwamba wakusanyaji wenye fedha

wafuatilie na utaratibu wa kuwasilisha fedha kila ijlumaa ya wiki uzingatiwe.

35/2021. TAARIFA YA UTOAJI WA MIKOPO KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE,
VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU.

2 Afisa Maendeleo ya jamii aliwasilisha taarifa ya utoaji wa mikopo kwa vikundi
vya wananwake , Vijana na watu wenye ulemavu kwa kipindi kuanzia mwezi
Julai hadi Oktoba, 2021. Taarifa ilieleza kuwa Kamati ya huduma ya mikopo
ilipokea maombi kutoka kwenye vikundi 144 yenye thamani ya Tsh. 1,
129,953,100.00 kutoka katika kata 21 za Masoko, Kivinje, Kiranjeranje, Miteja,
Namayuni, Likawage, Somanga, Mandawa, Chumo,Njinjo, Miguruwe, Lihimalyao,
Songosongo Njnjirinji, Kikole, Lihimayao, Mingumbi ,Kandawale , Mitole, na Tingi.
Kati ya maombi hayo 109 ni zya Vikundi vya wanawake , 28 ni ya Vijana na 7 ni
za watu wenye ulemavu. Baada ya kupitia na kuchambua kwa kina kamati ya
huduma ya mikopo ilipitisha vikundi 123 kwa ajili ya kupata mikopo yenya
thamani ya tsh.498,922,000.00. Alisema kuwa vikundi vilivyopewa kipaumbele ni

! vikundi  vinavyojishirikisha na kilimo cha Ufuta ikiaminika kuwa iwapo

wakifanikiwa kilimo kitapandisha mapato katika halmashauri na kuongeza uchumi

katika ngazi ya kaya.

Wajumbe walipokea taarifa na kusisitiza kwamba marejesho ya madeni kwenye

vikundi vilivyokopeshwa yafuatiliwe.

35/2021. TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA TSH. 2,560,000,000.00

Afisa Mipango Wilaya aliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha Tsh.

2,560,000,000.00 kutoka Serikali kuu mfuko wa kupunguza makali ya COVID



19 pamoja na Mfuko wa tozo ya simu. Alisema kuwa fedha hizi zimetolewa
kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 74 vya madarasa ya shule za Sekondari na setl
ya viti na meza 50 kwa kila chumba kwa gharama ya Tsh.1,480,000,000.00,
vyumba 29 vya shule shikizi za msingi na madawati 15 kwa kila chumba kwa
gharama ya Tsh.580,000,000.00 pamoja na ujenzi wa vituo vya afya vya kata
za Mandawa na Njinjo kwa Tsh. 500,000,000 .00 kwa mgawanyo wa wa Tsh.
250,000,000.00 kwa kila kituo. |

Wajumbe walipokea taarifa wakashauri ili majengo yote yawe na vipimo
vinavyofanana idara ya ujenzi iandae mchoro pamoja na orodha ya vifaa vya
ujenzi vitakavyotakiwa kununuliwa. Pia walishauri vifaa vinavyohitajika kwa

wingi kama saruji,mabati,nondo,rangi na marumaru(tiles)vinunuliwe kwa
pamoja toka viwandani.

36/2021. KUFUNGA KIKAO.

Katibu aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiwao katika kikao kwa kuchangia hoja
mbalimbali zilizowasilishwa, Alimkaribisha Mwenyekiti ili afunge kikao.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na akasisitiza kila mmoja akawajibike katika

eneo lake la kazi na kuwataka wajumbe kutekeleza mambo yote waliyoazimia
katika kikao.Kikao kilifungwa mnamo saa 6:47 mchana.




