MUHTASARI WA KIKAOQ CHA BODI YA ZABUNI ILIYOFANYIKA TAREHE 11
MACHI 2022 KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KILWA.
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Agenda.

1/2022.KUFUNGUA KIKAO
Katibu aliwakaribisha wajumbe katika kikao nakuwaeleza kuwa hiki ni kikao cha
kawaida cha bodi kujadili masuala mbalimbali ya manunuzi,baada ya hapo alimkaribisha
mwenyekiti ili afungue kikao.
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika kikao nakuwaeleza kuwa tuwe makini katika
kujadili agenda Zzilizowasilishwa kikaoni kwa maslahi mapana ya Halmashauri,baada ya
hapo alifungua kikao mnamo saa 2:20 asubuhi.
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'2/2022.KUTHIBITISHA AGENDA
Jumla ya agenda tisa(9) ziliwasilishwa kikaoni ambazo ni;
I Kufungua kikao
ii.  Kuthibitisha agenda

iii.  Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha bodi ya zabuni kilichofanyika
tarehe 29 Novemba,2021

iv.  Yatokanayo na kikao cha bodi ya zabuni ya kilichofanyika tarehe 29
Novemba,2021

v.  Kupitia ripoti ya tathmini ya mtaalamu mshauri(CONSULTANT)wa athari za
mambo ya mazingira miradi ya ujenzi wa stendi ya mabasi Nangurukuru,ujenzi
wa jengo la utawala Lingaula,ujenzi wa soko la kisasa la samaki mji mdogo Kilwa
Kivinje na ujenzi wa shule ya sekondari Ngome.

vi.  Idhini ya kufanya ujenzi wa jengo la dharura katika hospitali ya Wilaya Kinyonga
kwa gharama ya Tsh.300,000,000/= na nyumba ya mtumishi katika kituo cha
Afya Hoteli Tatu wenye thamani ya Tsh.90,000,000/=

vii.  Maombi ya matumizi ya fedha kiasi cha Tsh.21,140,000/=kwa ajili ya
matengenezo ya barabara 2km ya kwenda shule ya sekondari Ngome na
maandalizi ya ujenzi wa jengo la utawala Lingaula

viii.  Idhini ya kufanya ujenzi wa jengo la wodi ya wazazi lenye chumba cha upasuaji,
jengo la kufulia nguo na korido(walk way) katika kituo cha afya Hotel tatu kwa
gharama ya shilingi 250,000,000/=

ix. Mengineyo kwa Idhini ya mwenyekiti
x. Kufunga kikao.
Wajumbe walipokea nakuridhia agenda hizo zijadiliwe katika kikao.

3/2022.KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI
KILICHOFANYIKA TAREHE 29 NOVEMBA, 2021.

Muhtasari wa kikao cha bodi kilichofanyika tarehe 29 Novemba 2021 uliwasilishwa,
Wajumbe waliupokea muhtasari huo,waliupitia ukurasa kwa ukurasa na ukawekwa saini
na Mwenyekiti na Katibu kuwa kumbukumbu halali ya Halmashauri.
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4 Yatokanayo na kikao cha bodi ya zabuni kilichofanyika tarehe 29 Novemba, 2021
yaliyowasilishwa,Wajumbe walitaka ufafanuzi kuhusu kulipwa posho za vikao vilivyopita

5/2022 Kupitia ripoti ya tathmini ya mtaalamu mshauri(CONSULTANT)wa athari za mambo ya

Katibu alitoa ufafanuzi kuwa madokezo yalishapelekwa ofisi ya MwekaHazina na

yameandikiwa na vifungu vya kufanya malipo hayo, aidha mpaka muda huu fecha hizo
hazijatoka.

Wajumbe walipokea ufafanuzi huo nakusisitiza kuwa katibu aendeles kufuatilia malipo
hayo kwa MwekaHazina.

mazingira miradi ya ujenzi wa stendi ya mabasi Nangurukuru,ujenzi wa jengo la utawala
Lingaula,ujenzi wa soko la kisasa la samaki Kilwa Kivinje na ujenzi wa shule ya
sekondari Ngome.

Mhandisi wa ujenzi wilaya alieleza kuwa fedha za kutengeneza barabara kwenga shule
ya sekondari Ngome zinatoka benki ya dunia(WB) tukaona tufanye tathmini haraka il
tusikwamishe mradi,pamoja na miradi mingine ya maji.

Afisa Mazingira alieleza kuwa katika miradi hii mikubwa ni lazima tathmini ya athari va
mazingira ifanyike, aidha aliyependekezwa ndiye atakayefanya tathmini hiyo kwa miradi
yote mitatu na kila mradi tathmini yake itafanyika kwa gharama za Tsh.16,000,000'=

Wajumbe walikubaliana kwa pamoja kuwa waliopendekezwa kufanya tathmini ya athari
ya mazingira katika miradi mitatu(3) wafanye kazi hizo.

6/2022.1dhini ya kufanya ujenzi wa jengo la dharura katika hospitali ya Wilaya Kinyonga kwa

gharama ya Tsh.300,000,000/= na nyumba ya mtumishi katika kituo cha Afya Hoteli
Tatu wenye thamani ya Tsh.90,000,000/=

Katibu alitoa ufafanuzi kuwa alipokea dokezo toka idara ya ujenzi kuhusu matumizi ya
fedha kiasi cha Tsh.300,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa jengo la dharura hospitali ya
wilaya Kinyonga na Tsh.90,000,00/= kwa ajili ya ujenzi wa nyumba va mtumishi.

Wajumbe walipokea walijadili na kuridhia maombi hayo,aidha walikubaliana kuwa ujenzi
huo ufanyike kwa njia ya FORCE ACCOUNT.

7/2022.Maombi ya matumizi ya fedha kiasi cha Tsh.21,140,000/=kwa ajili ya matengenezo ya

barabara 2km ya kwenda shule ya sekondari Ngome na maandalizi ya ujenzi wa jengo
la utawala Lingaula. -

Katibu alitoa ufafanuzi wa matumizi ya fedha kiasi cha Tsh. 21,140,000/ =kwa aiili
shughuli za matengenezo ya barabara ya 2km ya kwenda shule Ya Sekondari Ngome
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na maandalizi ya ujenzi wa jengo la Utawala Lingaula. Aidha alitoa mchanganuo wa
atumika kwenye maandalizi

matumizi ya fedha hizo kuwa kiasi cha Tsh.11,140,000/= zit ;
ya ujenzi wa jengo la utawala Lingaula na fedha kiasi cha Tsh.10,000,000/= zitatumika
kwa ajili ya matengenezo ya barabara ya kilomita mbili(2) ya kwenda shule ya

sekondari Ngome.

dha za shughuli hizi ilipaswa kutoka katika mapato Y@
na fedha, tumekubaliana

u zitarejeshwa

Afisa mipango alieleza kuwa fe
ndani ya Halmashauri, ila kwa sasa Halmashauri hai
Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri kuwa tutumie
baada ya Halmashauri kupata fedha.

fedha za mradi alaf

kiasi cha Tsh.21,140,000/= pamoja na N
lijadili suala hili kwa kina nakuridhia matumiz! ya

ke kwa ajili shughuli ziliyopangwa na kazi

Wajumbe walipokea maombi ya fedha
mchanganuo wake,aidha wajumbe wa

fedha hizo, pia walisisitiza fedha hizo zitumi : '
hizo zisimamiwe kikamilifu kwa ajili ya manufaa ya Halmashauri kwa ujumla.

a wodi ya wazazi lenye chumba cha upasuaji, jengo

8/2022.1dhini ya kufanya ujenzi wa jengo |
la kufulia nguo na korido(walk way) katika kituo cha afya Hotel tatu kwa gharama ya

shilingi 250,000,000/=

Katibu alieleza kuwa alipokea maombi ya dokezo la ujenzi wa wodi ya wazazi lenye
chumba cha upasuaji, jengo la kufulia nguo na korido(walk way) katika kituo cha afya
Hotel tatu kwa gharama ya shilingi 250,000,000/=

ilaya alieleza kuwa ujenzi wa jengo la wodi ya wazazi lenye chumba

Mganga Mkuu wa wi
cha upasuaji, jengo la kufulia nguo na korido(walk way) katika kituo cha afya Hotel tatu

unaendelea vizuri.

Wajumbe walipokea walijadili nakuridhia fedha zilizoombwa zitumike kwa kazi

zilizopangwa.
9/2022.MENGINEYO.
Hakuna mengineyo yaliyowasilishwa.

10/2022.KUFUNGA KIKAO

Katibu aliwashukuru wajumbe kwa kujadili vizuri agenda zilizowasili : "
| , ishwa kik
ya hapo alimkaribisha mwenyekiti ili afunge kikao. LS

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio yao,pia alimsisitiza Katibu afuatilie
posho za wajLJmpe kwa mwekahazina kwakuwa wajumbe wanadai karibu vikao t'
ambavyo vimekwisha kufanyika hapo awali. Alifunga kikao mnamo saa 9:30 as;g'?h?
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