



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**



**HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA**

**MUHTASARI WA KIKAO KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO  
KILICHOFANYIKA TAREHE 27/10/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA  
HALMASHAURI.**

**Wajumbe waliohudhuria**

- |                             |                              |               |
|-----------------------------|------------------------------|---------------|
| 1. Mhe. Andrew C. Chikongwe | -Diwani wa Kata ya Nandagala | -Mwenyekiti   |
| 2. Mhe. Mikidadi I. Mbute   | -Diwani wa Kata ya Namichiga | -M/Mwenyekiti |
| 3. Mhe. Rashidi I. Lipei    | -Diwani wa Kata ya Mandawa   | -Mjumbe       |
| 4. Mhe. Daniel N. Chilema   | -Diwani wa Kata ya Mnacho    | -Mjumbe       |
| 5. Mhe. Kilo O. Mawata      | -Diwani wa Kata ya Nkowe     | -Mjumbe       |
| 6. Mhe. Isumail A. Mbwelei  | -Diwani wa Kata ya Mbwemkuru | -Mjumbe       |
| 7. Mhe. Alipa B. Mponda     | -Diwani wa Kata ya Ruangwa   | -Mjumbe       |
| 8. Frank F. Chonya          | -Mkurugenzi Mtendaji         | - Katibu      |

**Wajumbe wasiohudhuria**

- |                                  |                   |              |
|----------------------------------|-------------------|--------------|
| 1. Mhe. Kassim Majaliwa (Mbunge) | -Jimbo la Ruangwa | -Kwa Taarifa |
|----------------------------------|-------------------|--------------|

**Watendaji Waliohudhuria**

- |                                |   |
|--------------------------------|---|
| 1. Ndg. Mohamed R. Muhidini    | -Mkuu wa Idara Utumishi na Utawala                |
| 2. Ndg. Joseph Mdasia          | -K/Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara             |
| 3. Ndg. Solomon Masangya       | -Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili              |
| 4. Ndg. Rashid Namkulala       | -Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii              |
| 5. Ndg. Jitetee Mbonde         | -K/Mkuu wa Kitengo cha Tehama                     |
| 6. Adv. Albert Mombeki         | -K/Mkuu wa Kitengo cha Sheria                     |
| 7. Dkt. Salvio Wikesi          | -Mkuu wa Idara ya Afya                            |
| 8. Ndg. George R. Mbesigwe     | -Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi                    |
| 9. Eng. Frank M. Kiunga        | -K/Mkuu wa Idara ya Ujenzi                        |
| 10. Ndg. Tuntufye C. Mwamwaja  | K/Mkuu wa Idara ya Eimu Sekondari                 |
| 11. Ndg. Nolasco D. Kilumile   | -K/Mkuu Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika  |
| 12. Ndg. Msafiri Ngai          | -Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi                     |
| 13. Ndg. Salim S. Msangi       | -K/Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi               |
| 14. Ndg. Didas John. M         | -Mkuu wa kitengo cha Ukaguzi wa ndani             |
| 15. Ndg. Fundikira L. Masamalo | -Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji |

**Sekretarieti**

- |                            |                         |
|----------------------------|-------------------------|
| 1. Ndg. Selemani Ng'ambage | -Mwandishi wa Mikutano  |
| 2. Seki Mlupilo            | - Mwandishi wa Mikutano |

## **AGENDA NA. FUM.2021/10/1 KUFUNGUA KIKAO**

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 3.40 Asubuhi.

## **AGENDA NA. FUM.2021/10/2 TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA SHILINGI 1,490,000,000.00 ZA UVIKO-19 KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UJENZI WA MADARASA 18 KWA SHULE SHIKIZI, MADARASA 33 KWA SHULE ZA SEKONDARI, UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA DHARULA KATIKA HOSPILI YA WILAYA NA UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI KATIKA ZAHANATI YA CHIKUNDI KATIKA MWAKA WA FEDHA 2021/2022.**

Afisa mipango aliwasilisha kuwa halmashauri ya wilaya ya Ruangwa imepokea jumla ya shilingi 1,490,000,000.00 za uviko-19 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi, ambapo shilingi 360,000,000.00 ni kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 18 kwa shule shikizi saba, shilingi 660,000,000.00 ni kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 33 kwa shule za sekondari 14, shilingi 300,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa jengo la huduma ya dharula katika hospili ya wilaya na shilingi 90,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa nyumba 1 ya watumishi (3 kawa 1) katika zahanati ya chikundi kwa mwaka wa fedha 2021/2022.

Wajumbe wamepokea taarifa na kuipongeza serikali kwa jitihada zake kubwa za kutatua changamoto nyingi zinazoikumba jamii pamoja na kuwezesha maendeleo, na kuridhia matumizi ya fedha yafanyike kama ilivyo elekezwa, ili kuwezesha utekelezaji wa shughuli za maendeleo kama ilivyopangwa.

## **AGENDA NA.FUM.2021/10/3 KUFUNGA KIKAO**

Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 06.30 mchana.

### **UMETHIBITISHWA**



**MWENYEKITI**



**KATIBU**

**28/10/2021**

**TAREHE**