MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA 2021/2022

UTAWALA  KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA
MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MANISPAA TAREHE

19/10/2021.

o

‘KIZIDUO’

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA
KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA
MANISPAA TAREHE 19/10/2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA.

1. Mhe. Yahya R. Bundala Diwani Kata ya Zongomela Mwenyekiti
2. Mhe. Sindano W. Machum  Diwani Kata ya Nyihogo M/ Mwenyekiti
3. Mhe. Mary J. Manyambo Diwani Kata ya Kinaga Mjumbe

4. Mhe. Mayunga K. Mabula Diwani Kata ya Ngogwa Mjumbe

5. Mhe. Pancras M. lkongoli Diwani Kata ya Nyahanga Mjumbe

6. Mhe. Mkola A. Kabali Diwani Viti Maalumu Mjumbe
7. Mhe. Abel S. Kishushu Diwani Kata ya Nyasubi Mjumbe
8. Mhe. Mipawa J. Albert Diwani Kata ya Malunga Mjumbe

9. Mhe. Scolastica D. Bebete  Diwani Kata ya Mhungula Mjumbe

1 Katibu

0.Ndg. Anderson D. Msumba Mkurugenzi wa Manispaa

WAJUMBE AMBAO HAWAKUHUDHURIA.
1 Mhe. Jumanne K. Kishimba Mbunge Jimbo la Kahama Mjini Kwa taarifa.

WATAALAMU WALIOHUDHURIA.
1. Ndg. Ellah N. Makese Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala

2. Ndg. Joshua C. Myaluko Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara
Ndg. Damas F. Masanja Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu
na Ufuatiliaji
4. Ndg. Clemence B. Mkusa Mkuu wa Idara ya Ardhi, Mipangomiji na Maliasili
5. Ndg. Robert R. Kwela Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
6
7

w

. Ndg. Hamida S. Kaganda Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
Mkuu wa ldara ya Elimu Sekondari

Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji
na Ushirika

11.Dr. Lucas D. Ngamtwa Mkuu wa Idara ya Afya na Ustawi wa Jamii

1

. Ndg. Anastazia M. Vicent
8. Ndg. Johannes E. Mwebesa
9. Dr. Damian Y. Kilyenyi
10.Ndg. Richard L. Hegera
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MUHTASARI wa KIKAO
CHA KAMATI YA FEDHA NA
UTAWALA  KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA 2024/2025

MIKUTANO wAa HALMASH
A
19/10/2021. URI YA MANISPAA TAREHE

12.Ndg. Nchinjai Y. Leonard Mratibu TASAF
13.Ndg. Stephen J. Magalla Mkuu wa Kitengo cha Sheria

14.Ndg. Elkana M. Shija Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

15.Ndg. Jumanne M. Kalalula  Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
16.Ndg. Juma A. Benjamin Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
17.Ndg. Dennis P. Nyisaba Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi
18.Ndg. Mashala M. Mboje Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi
19.Ndg. Charles J. Mnyani Afisa Habari

20.Ndg. Sirina F. Kilenga Afisa Biashara

21.Ndg. Basil Gervas Afisa Afya

22.Ndg. Ernest Peter Mratibu wa Bima ya Afya ya Jamii

23. Ndg. Prosper S. Malebo Afisa Ufuatiliaji TASAF
24.Ndg. Ndg. Jackline S. Marya Kaimu Katibu Tawala (W)

25.Ndg. Tumshukuru C. Mudui  Afisa Tarafa Dakama
26.Ndg. Julius J. Chagama Afisa Tarafa Kahama Mjini

27.Ndg. Joseph James Kaimu Katibu TSC (W)

28.Ndg. Ephraim R. Kaijuko Mthibiti Mkuu Ubora wa Shule
29.Ndg. Leonard C. Ngeleja Mwandishi wa Vikao.

MUHT. KFU. 19/10/2021. AG. NA. 1. KUFUNGUA KIKAO.
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao baada ya akidi kutimia.
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na alitamka kufungua kikao saa

3:52 asubuhi.

MUHT. KFU. 19/10/2021. AG. NA. 2. KUPOKEA AGENDA.
Agenda zifuatazo zilipokelewa.

il
2.
3.

Kufungua kikao.

Kupokea agenda.
Taarifa ya Mapokezi ya Fedha Sh. 2,020,000/= kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba

vya Madarasa 97 na Bweni moja (01) kwa kutumia Fedha za Mpango kwa Ustawi
wa Taifa wa Mapambano ya UVIKO 19.
Kufunga kikao.
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MIKUTANO wa HAOFANYIKA KATIKA ukume  wa | 2021/2022

MUHT. KFu. 19/10/2021. A

G. NA. 3.
2,020,000,000/= A. 3. TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA SH.

KWA AJILI YA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 97 NA
?X\:::EITI MOJA (01) KWA KUTUMIA FEDHA ZA MPANGO KWA USTAWI WA
.WA MAPAMBANO YA UVIKO 19.

Kwa niaba ya Mkurugenzi Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari aliwasilisha taarifa ya
Mapokezi ya Fedha Sh. 2,020,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba vya
Ma_darasa 97 na Bweni moja (01) kwa kutumia Fedha za Mpango kwa Ustawi wa
Taifa wa Mapambano ya UVIKO 19. Alieleza kuwa, Halmashauri ya Manispaa ya
Kahama imepokea Fedha kiasi cha Sh. 2,020,000,000/= kwa ajili ya Ujenzi wa
Vyumba 97 vya Madarasa na Bweni moja (01). Fedha hizi zimeingizwa kwenye
Akaunti za Shule husika kwa ajili ya utekelezaiji.

Baada ya kuwasilishwa kwa taarifa hiyo wajumbe walipokea na kusisitiza kuwa
Fedha hizi zitumike kwa kufuata Muongozo wa Force Akaunti.

MUHT. KFU. 19/10/2021. AG. NA. 4. KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao. Baada ya kusema hayo
alifunga kikao saa 4:46 asubuhi.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA

NA
,AW 1ol Mtadlian

KATiBU TAREHE MWENYEKITI
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