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0O NG WN

HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UTAWALA NA
MIPANGO KILICHOFANYIKA TAREHE 23.10.2021 KATIKA UKUMBI WA SIASA NI
KILIMO.
WALIOHUDHURIA

Mh. Stephen Mhapa

Mh. Ponsiano Kayage
Mh. Bruno Kindole

Mh. Felix Waya

Mh. Anitha Magelanga
Mh. Mathew Nganyagwa
Mh. Yuster Kinyaga

Mh. Msafiri Nzalamoto
Mh. Ritha Mlagala

10 Mh. Jackson Kiswaga
11. Bw. Bashir Muhoja

WASIOHUDHURIA

ik
2.

Mh. Grace Tendega
Mh. Wiliam V. Lukuvi

WALIOHUDHURIA

1.

OO NG AW N

Bw. Estomin Kyando
Bw. Wapa Mpwehwe

Eng. Nicco Kasililika
Bw. Richard James
Bw. Yohana Haruni
Bw. Bilali Msigwa
Bw. Geofrey Kaluwa

Bw. Dismas Mwakisambwe

Bw. John Genda

10 Bi. Lucy Nyalu

11. Bi. Catherine Masasi

(W)

12. Bi. Mariam Seif

13. Dr. Samwel Marwa
14. Bw. Edson Mpogole
15. Bi. Saumu Kweka
16. Bi. Dorah Mlomo

17. Bw. Joackim Mshana
18. Bi. Neema Lema

19. Bw. Mathew Sanga

- WAJUMBE

- Mjumbe - Mwenyekiti
- Mjumbe

Mjumbe

Mjumbe

Mjumbe

Mjumbe

Mjumbe

Mjumbe

Mjumbe

Mjumbe (MB)
Mkurugenzi Mtendaji (W) - Katibu

- KWA TAARIFA

- Mjumbe (MB)
- Mjumbe (MB)

- WATENDAJL.
- Katibu Tawala (W)

- Mkuu wa Idara ya Mipango (W)

- Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi (W)

- Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafishaji na Mazingira

- Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki (W)

- Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA (W)

- Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili (W)

- Mkuu wa Kitengo cha Ugavi na ununuzi (W).

- Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi (W)

- Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na
Ushirika (W)

- Kaimu Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara (W)
Mkuu wa Idara ya Afya (W)

- Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari (W)
- Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

- Kaimu Mratibu wa UKIMWI (W)

- Afisa Misitu (W)

- Kaimu Afisa Ushirika (W)

- Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi (W)
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20.Bw. Thomas Myinga - Afisa Tarafa Isiman

21.Bw. Yakub Kiwanga - Afisa Tarafa Idodi

22.Bw. Evaristo Myovela - Kaimu Mkuu wa kitengo cha Sheria (W)

23. Bi. Frida Mwiwula - Kaimu Katibu Msaidizi TSC (W).

24.Bw. Haward Thome - Afisa Usafirishaji (W)

25.Bw. Sabuni Hamis - Mratibu wa CHF (W)

26.Bw. Robin Gama - Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi (W)

27.Bw. Joshua Magambo - Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W)

28.Bw. Riziki Mhwagila - Afisa Biashara (W)

29.Bi. Ummi Mohamed - Afisa Habari (W)
SEKRETARIETI

1. Bibl. Jane Simbamwene - Katibu wa Kamati

2. Bw. Joseph Mwasote - Katibu wa Kamati

IDC/FUM/AGE NA. 41/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO

Kabla  ya kumkaribisha Mh. Mwenyekiti kufungua kikao, Katibu aliwakaribisha
wajumbe katika kikao cha kawaida cha Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango
kwa mwezi Oktoba, 2021. Hatimaye alimkaribisha Mh. Mwenyekiti kufungua kikao.

Akifungua kikao, Mh. Mwenyekiti aliwasisitiza Wajumbe kujadili kwa kina taarifa
zote zitakazowasilishwa wakati wa kikao hicho.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 4:00 asubuhi.
IDC/FUM/AGE NA. 42/2021/2022: KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO
CHA KAMATI YA FEDHA, UTAWALA NA MIPANGO CHA TAREHE

23.10.2021

Jumla ya Agenda 20 ziliwasilishwa na kupokelewa na wajumbe kama ifuatavyo;

1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda za kikao cha Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango

cha tarehe 23.10.2021

3. Taarifa ya mapokezi ya Fedha za Miradi ya Maendeleo zilizotokana na
fedha za UVIKO -19 (5441 TCRP) kiasi cha Sh. 2,369,263, 459.89 na
kufanya mapitio ya bajeti ikiwa ni sambamba na ombi la idhini ya kufanya
taratibu za manunuzi kwa kutumia utaratibu wa Force Account.

4. Kufunga kikao.
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IDC/FUM/AGE NA. 60/2021/2022: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA
MIRADI YA MAENDELEO ZILIZOTOKANA NA FEDHA ZA UVIKO -19 (5441
TCRP) KIASI CHA SH. 2,369,263, 459.89 NA OMBI LA KUFANYA MAPITIO
YA BAJETI IKIWA NI SAMBAMBA NA OMBI LA IDHINI YA KUFANYA
TARATIBU ZA MANUNUZI KWA KUTUMIA UTARATIBU WA FORCE
ACCOUNT.

Taarifa iliwasilishwa na Afisa Mipango Wilaya kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
ilipokea mgao wa fedha jumla ya kiasi cha Sh. 2,369,263, 459.89 kwa ajili ya
ujenzi wa miundombinu katika Sekta ya Elimu na Afya kwa ajili ya kupambana na 3
ugonjwa wa UVIKO-19 zilizowezesha Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
kupitia Mkopo wenye masharti nafuu wa Dola za Kimarekani Milioni 567 sawa na
shilingi trilioni 1.3 kutoka Shirika la Fedha la Kimataifa (IMF) kwa ajili ya Kampeni
ya Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO-19 ili kuchangia

kufufua uchumi kwa Sekta zilizopata athari za kiuchumi kutokana na madhara ya
UVIKO- 19.

Fedha hizi Zimeelekezwa katika ujenzi wa madarasa 66 ya Shule za Sekondari kiasi
cha TZS 1,320,000,000, Madarasa 28 ya Shule Shikizi kiasi cha TZS 560,000,000,
Ujenzi wa Jengo la Wagonjwa wa Dharula (Emergence Medical Department) kiasi
cha TZS 300,000,000 na Ujenzi wa Nyumba ya Watumishi (3 in 1) kiasi cha TZS
90,000,000 katika Hospitali ya Wilaya ya Iringa (Igodikafu), Kampeni ya Chanjo ya
UVIKO 19 TZS 54,091,075.51 na fedha ya usimamizi na ufuatiliaji TZS 6,514,747
Kama zilivyoainishwa katika jedwali lifuatalo.

NA | JINA LA MRADI KIASI

KILICHOPOKELEWA(TZ
) S)
1. | UJIENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI WASA
2 UJENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI NYANG'ORO
3 UJENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI KALENGA -
4 UJENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI IDODI
5 UJENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI TANANGOZI

6| UIENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00

3
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KATIKA SHULE YA SEKONDARI PAWAGA

KATIKA SHULE YA SEKONDARI ISIMILA

7 UJENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI KIWELE |

8 UJENZI WA MADARASA MATATU (3) NA OFISI 60,000,000.00
MOJA KATIKA SHULE YA SEKONDARI MUHWANA

9 UJENZI WA MADARASA MATATU (3) NA OFISI 60,000,000.00

) MOJA KATIKA SHULE YA SEKONDARI NYERERE

10 | UJENZI WA MADARASA MATATU (3) NA OFISI 60,000,000.00
MOJA KATIKA SHULE YA SEKONDARI KIMAIGA
UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00

11 | KATIKA SHULE YA SEKONDARI MLOWA

12| UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI IZAZI

13 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI LUMULI

14 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI ILAMBILOLE

15 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI ISIMANI

16 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI KIDAMALI

17 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI KIPONZELO

18 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI DIMITROUS

19 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI WILLIAM LUKUVI

20 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI MAKIFU

21 | UJENZI WA MADARASA MAWILI (2) NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA SEKONDARI LIPULI

22 | UJENZI WA MADARASA MOJA (1) KATIKA SHULE YA | 20,000,000.00
SEKONDARI LUHOTA

23 | UJENZI WA MADARASA MOJA (1) KATIKA SHULE 20,000,000.00
YA SEKONDARI MGAMA

24 | UJENZI WA MADARASA MOJA (1) KATIKA SHULE YA | 20,000,000.00
SEKONDARI FURAHIA

25. | UJENZI WA MADARASA MANNE (4) NA OFISI MBILI | 80,000,000.00

SHULE ZA MSINGI

NA |JINA LA MRADI KIASI
KILICHOPOKELEWA(TZS)
1 UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI IKENGEZA
2 UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
| KATIKA SHULE YA MSINGI ULATA i ]
3 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00 e
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KATIKA SHLE YA MSINGI IBUMILA ]

4 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00 ]
KATIKA SHULE YA MSINGI INYANG"ORO

5 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI MKUNGUGU

6 UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI MAGUNGA.

7 UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI 40,000,000.00
MOJAKATIKA SHULE YA MSINGI KIBAONI

8 UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI MFYOME.

9 UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI LUGANGA

10 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI LIPALAMA "A"

11 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI MAGOZI

12 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI KANING'OMBE

13 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI KITISI

14 | UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI MOJA | 40,000,000.00
KATIKA SHULE YA MSINGI KIBENA

AFYA

NA JINA LA MRADI KIASI KILICHOPOKELEWA

1 EMD 300,000,000.00

2 STAFF HOUSE 3 IN 1 90,000,000.00

Hivyo, naomba kamati hii izipokee fedha hizo, ifanye mapitio ya bajeti ikiwa ni
sambamba na ombi la idhini ya kufanya taratibu za manunuzi kwa kutumia
utaratibu wa force account.
Baada ya taarifa hiyo kuwasilishwa, Wajumbe walichangia kama ifuatavyo:
> Mh. Ritha Mlagala alishukuru serikali kwa kuleta fedha nyingi kwa ajili ya
utekelezaji wa miradi ya maendeleo. Fedha hizo zitasaidia sana kutatua
changamoto ya upungufu wa madarasa katika shule zetu za msingi na
Sekondari.
» Mh. Mwenyekiti alisisitiza kuwa fedha hizo zitumike vizuri kwa malengo
yaliyokusudiwa.
Baada ya taarifa na michango kutolewa, Wajumbe waliridhia.
IDC/FUM/AGE NA. 61/2021/2022; KUFUNGA KIKAO.
Kabla ya kufunga Kikao, Katibu aliwashukuru wajumbe na alimshukuru
Mwenyekiti  kwa kuongoza  kikao hicho vizuri. Aidha, aliahidi kuyafanyia kazi

maelekezo yote vyaliyotolewa katika kikao hicho. Hatimaye alimkaribisha Mh.
Mwenyekiti kufunga kikao.

—
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Akifunga kikao, = Mh. Mwenyekiti  alielekeza  kuwa yale yote yaliyoagizwa
yafanyiwe kazi mapema iwezekanavyo.

Mwenyekiti alifunga kikao saa 07: 47 mchana.

UMETHIBITISHWA T ==

W5’

KATIBU MWENYEKITI
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