MKATABA WA UNUNUZI WA FRAME NA MILANGO KWA AJILI
YA UKARABATI MEDICAL CLINIC KUWA CHUMBA CHA TIBA
MTANDAO (TELEMEDICINE) KATIKA HOSPITALI YA RUFAA

YA MKOA-IRINGA

KATI YA
MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -

IRINGA

NA

MANDELA FURNITURE COMPANY LIMITED F




upande mmoja.

MANDELA FURNITURE COMPANY LIMITED ambaye katika mkataba huu
atajulikana kama mwajiriwa kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua frame na milango vyenye
thamani ya fedha shilingi 2,450,000/= sawa na mchanganuo umeambatanishwa na
vifaaa vitaletwa ndani ya siku tatu(3) kwa ajili ya ukarabati wa medical clinic kuwa
chumba cha tiba mtandao (telemedicine) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu Niwamauziano ya frame za mlango na milango kwa
ajili ya ukarabati wa medical clinic kuwa chumba cha tiba mtandao.

2. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa hivyo kulingana na
orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa
katika mkataba huu

3. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

4. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya
vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu vya bej

5. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa
kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

6. KWAMBA Mkataba huy utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika

/. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na
pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.

8. KWAMBA Mnunuzi au muuzajii atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba

muda wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaiji wa

makubaliano katika mkataba



9. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote
atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano
katika mkataba

10.KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

11. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

12.KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani
ya siku tatu

13.KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
& utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

14.HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka
kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande
mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

Cheo: MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-
IRINGA (MNUNUZI)
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MCHANGANUO

S/N | DESCRIPTION [uniT QUANTITY | UNITPRICE | aMouNT
MEASURE

1 HARDWOOD FRAMES | |

120 * 210 Cm PC 1 375,000 375,000/=

80 * 275 Cm PE 1 425,000 425,000/=

2 " | HARDWOOD DOORS

115 * 205 Cm PC 1 975,000 $75,000/=

85*210Cm PC 1 675,000 675,000/=

GRANDTOTAL | Tzas0000=




