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FOMU YA MKATABA

MKATABA WA UPAKAJI RANGI NDANI NA NJE KWA AJILI YA
UKARABATI WA KLINIKI YA MAGONJWA YA NDANI (MEDICAL
CLINIC) KUWA CHUMBA CHA TIBA MTANDAO (TELEMEDICINE
ROOM) KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

Malkubaliano haya ya mkataba wa ufundi wa ukarabati wa kliniki ya magonjwa
ya ndani kua chumba cha tiba mtandao (telemedicine room)

kazi ya kusafisha kuta na kupaka binder, kufanya skiming under coat,
<kiming final coat, kupiga msasa ukuta, kupaka primer, kupaka rangi under
coat, kupara rangi final coat, kufunga mikanda ya ndani conise kwenye dart,
kupaka fisher board rangi nnje, pamoja na dari la nnjeMkoa Iringa
yamefanyika leo tarehe .......... ya mwezi Wa..... mwaka

KATI YA

Mganga Mfawidhi , s.L.P. 260 Iringa, ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu
atajulikana kama (Mwajiri) kwa upande mmoja,

SAMWELI S. MWASEGE wa IRINGA, ambaye kwa madhumuni ya mkataba
huu anajulikana kama wrFundi” kwa upande mwingine.

Kwa kuwa, Mwajiri anahitaji ukarabati wa kliniki ya magonjwa Yya ndani
(medical clinic) kua chumba cha tiba mtandao (Telemedicine room) kwa
kutumia njia ya usimamizi na rasilimali za ndani (Force Account) ;

Kwa kuwa,Katika kutekeleza azma yake, Mwajiri amezingatia taratibu, kanuni na
Sheria ya Manunuzi Namba 7 ya mwaka 2011;

Na kwa kuwa, mwajiri kupitia ridhaa iliyotolewa na Bodi ya Zabuni ya Hospitali ya
Rufaa ya Mkoa kupitia kikao cha dharura cha tarehe 25/04/2022 kiliridhia kazi
apewe fundi SAMWELIL S. MWASEGE ukarabati wa kliniki ya magonjwa ya
ndani (medical clinic) kazi ya kusafisha kuta na kupaka binder, kufanya
skiming under coat, skiming final coat, kupiga msasa ukuta, kupaka primer,
kupaka rangi under coat, kupara rangi final coat, kufunga mikanda ya ndani
conise kwenye dari, kupaka fisher board rangi nnje, pamoja na dari la nnje.
kwa gharama ya Shilingi za kitanzania laki saba na elfu thelathini tu, (TShs

730,000/=) ambayo ni bei ya Mkataba kwa muda wa 5 kuanzia tarehe ya
kusainiwa kwa mkataba



HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZIMEKUBALIANA KUFUNGWA NA
MASHARTI YA MKATABA KAMA IFUATAVYO: -

MAANA YA MANENO NA MAELEZO

Katika makubaliano haya, maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa
kama yalivyopewa katika masharti ya mkataba unaojieleza.

MUDA WA MKATABA

Kwamba pande mbili katika mkataba huu zimekubaliana kuwa Muda wa
kuanza hadi kumaliza kazi ni Majuma matatu, na kwamba muda huu utaanza
kuhesabika siku na tarehe ya kusainiwa kwa Mkataba.

MALIPO YA FIDIA/HASARA

iii.

Kwamba Fundi atawajibika kumlipa Mwajiri hasara za vifaa vyote
pamoja na gharama nyinginezo sitakazotokana na kazi zisizoridhisha kwa
mujibu wa mkataba huu.

Kwamba, Fundi atamlipa mwajiri asilimia thelathini (30%) ya kazi ambayo
hajamaliza kwa wakati itakayosababisha mwajiri kuingia gharama
nyingine ya ziada.

Ofisi ya Mganga Mfawidhi inaridhia Fundi SAMWELI S. MWASEGE wa
IRINGA apewe kazi ya ukarabati wa kliniki ya magonjwa ya ndani
(medical clinic) kazi ya kusafisha kuta na kupaka binder, kufanya
skiming under coat, skiming final coat, kupiga msasa ukuta, kupaka
primer, kupaka rangi under coat, kupara rangi final coat, kufunga
mikanda ya ndani conise kwenye dari, kupaka fisher board rangi

nnje, pamoja na dari la nnje kwa gharama ya Shilingi za Kitanzania
Laki saba na thalathini tu, (TShs 730,000/=)ambayo ni bei ya Mkataba

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZIMEKUBALIANA KUFUNGWA
KWA MKATABA -



TARATIBU ZA MALIPO YA KAZI NA MAPOKEZI YA VIFAA VYA UJENZI.

Imekubalika na pande mbili katika mkataba huu Kwamba,vifaa (Building
materials)vitakavyotumika katika kazi vitatolewa na Mwajiri, na kwamba Fundi
atalipwa gharama za ufundi (Labour Charge). Kama iilivyoainishwa katika

Utaratibu wa ufanyaji kazi (Schedule of Activity na ramani).

Ni wajibu wa fundi kutafuta vifaa vya kufanyia kazi (Mfano mwiko, pima maji,

kamba, tape measre n.k). Mwajiri hatawajibika na upatikanaji wa vifaa hivyo.

Kwamba, pande mbili katika mkataba huu zimekubaliana kuwa katika kipindi
chote cha mkataba huu Fundi atatakiwa kuwa na Akaunti katika Benki

inayofikika kirahisi.

MALIPO

Fundi atalipwa gharama ya Shilingi za Kitanzania laki saba na thelathini elfu
tu, (TShs 730,000/=) [Kiasi cha fedha kwa tarakimu] [Thamani ya
Mkataba].Fedha hizi zitakuwa zinalipwa kila baada ya Fundi kutekeleza
majukumu yake na baada ya ukaguzi wa ubora wa kazi na hatua iliyofikiwa.

(i) Gharama za ufundi zilizoainishwa kwenye Mkataba huu ndizo
zitakazohusika kwenye malipo.

(ii) Malipo yatafanyika kwa Shilingi za Kitanzania.
(iiiy Malipo yatafanyika pale tu nyaraka zifuatazo zitakapokuwa
zimekamilika na kuwasilishwa pamoja na maombi:-
a) Barua ya Maombi ya kulipwa kutoka kwa Fundi iliyoainisha kazi

alizofanya kulingana na mpango kazi uliowasilishwa kabla ya
kusainiwa kwa mkataba huu.

b) Taarifa ya kamati ya Ujenzi pamoja na Taarifa ya Mhandisi
Msimamizi.

WAJIBU WA FUNDI



Katika mkataba huu Fundi atakuwa na wajibu wa kutekeleza yafuatayo;

(1)

(it)

Atafanya kazi ya Ya ukarabati wa kliniki ya magonjwa ya ndani
(medical clinic) kuwa chumba cha tiba mtandao (telemedicine
room) kama ilivyoainishwa kwenye ‘Schedule of Activity’ ambayo ni

sehemu ya mkataba huu.
Kuwalipa vibarua wote anaofanya nao kazi.

(iii) Kukabidhi kazi yenye ubora iliyokidhi viwango na mahitaji ya mwajiri.
(iv) Kuwepo eneo |a kazi muda wote kazi inapofanyika.

(V)

Kutumia vifaa vya ujenz alivyokabidhiwa kwa uangalifu na uaminifu.

(vi) Endapo kazi itakataliwa na kutokupokelewa kwasababu yakutokidhi

viwango vilivyoainishwa, Fundi atarudia kazi hiyo kwa gharama
(gharama za vifaa na ufundi) zake mwenyewe.

(vii) Atawajibika na usalama mahali pa kazi siku zote za kazi.
(viii) Kuhakikisha anamaliza kazi ya kusafisha kuta na kupaka binder,

kufanya skiming under coat, skiming final coat, kupiga msasa
ukuta, kupaka primer, kupaka rangi under coat, kupara rangi
final coat, kufunga mikanda ya ndani conise kwenye dari,
kupaka fisher board rangi nnje, pamoja na dari la nnje

(ix) Kuwasilisha barua ya Maombi ya Malipo baada ya kukamilisha kazi kwa

(x)

kuzingatia mpango kazi uliokubalika
Kutoa Ushirikiano kwa wasimamizi wa kazi

WAJIBU WA MWAJIRI

Katika mkataba huu mwajiri atakuwa na wajibu wa kutekeleza yafuatayo.

(M

(i1)

(iii)

(iv)
v)

Kuhifadhi na Kutoa vifaa kwa awamu pale vinapohitajika na Fundi kwa
ajili ya ujenzi.

Kukagua kazi ya ujenzi wa jengo mara kwa mara ili kuhakikisha ujenzi
huo unakidhi vipimo, ubora na viwango kwa mujibu wa maelekezo
yaliyotolewa kwa Fundi

Kununua vifaa vinavyohitajika katika kazi ya kusafisha kuta na kupaka
binder, kufanya skiming under coat, skiming final coat, kupiga
msasa ukuta, kupaka primer, kupaka rangi under coat, kupara
rangi final coat, kufunga mikanda ya ndani conise kwenye dari,
kupaka fisher hoard rangi nnje, pamoja na dari la nnjeKumlipa Fundi
kulingana na kazi iliyofanyika.

Kutoa ithibati kwa kazi iliyofanyika na hivyo kuridhia kiwango cha kazi
iliyofanyika.

Kuteuz msimamizi wa kazi hiyo .



UKAGUZI

()

(i)
(if)

Mwajiri ana haki ya kukagua kazi ya ukarabati wa chumba cha tiba
mtandao (telemedicine room) ili kujiridhisha na ubora kama
ilivyoainishwa kwenye mkataba.

Mwajiri ana haki ya kukataa ukarabati uliofanyika chini ya viwango
vilivyowekwa.

Mwenyekiti wa Kamati ya Ujenzi atamwakilisha mwajiri kwenye
ukaguzi wa mara kwa mara wakati wa ukarabati.

KUVUNIJIKA/KUSITISHWA MKATABA

(i) Upande wowote unaweza kuvunja au kusitisha mkataba muda wowote kwa

kutoa notisi ya maandishi ya siku saba.

(i) Endapo Fundi atashindwa kukamilisha kazi ya kuezeka ndani ya muda wa

mkataba au kufanya chini ya kiwango tofauti na makubaliano, mwayjiri
atalazimika kuvunja au kusitisha mkataba na Fundi atalazimika kulipa fidia
ya hasara zitakazojitokeza kutokana na kuvunjika kwa mkataba huu.

MAJANGA YA KIASILI

(1)

(i)

Kwamba, endapo itatokea kazi ya ukarabati wa kliniki ya magonjwa ya
ndani kua chumba cha tiba mtandao (telemedicine room), kazi ya
kusafisha kuta na kupaka binder, kufanya skiming under coat,
skiming final coat, kupiga msasa ukuta, kupaka primer, kupaka
rangi under coat, kupara rangi final coat, kufunga mikanda ya ndani
conise kwenye dari, kupaka fisher board rangi nnje, pamoja na dari
la nnje kama ilivyoainishwa imeathiriwa au itaathiriwa na visababishi vya
asili kama vile mafuriko, tetemeko la asili, magonjwa ya mlipuko na
ukame, Fundi atapaswa na kuwajibika kutoa taarifa mapema kwa Mwajiri
ili kuona ~2 kutzthmini ni kiasi gani visababishi hivyo vimeathiri au

vitaathiri uienz’ wa jengo la Magonjwa ya dharura hiyo.

Kwambz, w2 <uzingatia masharti yaliyopo kwenye kifungu (i) hapo juu,
ni lazima ™ wziiri aridhike na sababu zitakazotolewa na Fundi kuwa ni za
msingi nz zimeathiri au zitaathiri Ukarabati wa kliniki ya magonjwa ya
ndani kuz chumba cha tiba mtandao (telemedicine room).

SHERIA NA UTATUZI WA MIGOGORO



MAKUBALIANO

Kwa kuthibitisha mkataba huu, pande zote mbili zinaweka saini zao bila
kushurutishwa na mtu kama inavyoonekana hapa chini, leo tarehe
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