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MKATABA WA UNUNUZI NA MILANGO YA ALUMINIUM
MADIRISHA YA PVC NA PARTITION AJILI YA UKARABATI
WA JENGO LA WODI 7 KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA
RUFAA YA MKOA-IRINGA

KATI YA

MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA

NA

NUMBA GENERAL TRADES
IRINGA




8 KWAMBA Mnunuzi au muuzajii atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda
wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwajl wa

makubaliano katika mkataba

9. KWANMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

10. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa
na muuzaji, mnuNuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

11.KWAMBA Mnunuziau muuzaji atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa
maandishi ndani ya siku tatu

12. KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na

utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe mwezi na mwaka kama

inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande

mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:



MKATABA WA UNUNUZI NA MILANGO YA ALUMINIUM MADIRISHA YA PVC NA
PARTITION KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI 7 KUWA ICU
KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA Sanduku la
Posta 260 lringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri kwa upande
mmoja.

NUMBA GENERAL TRADES ambaye katika mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa
kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua milango ya aluminium
madirisha ya pvc na partition ujenzi vyenye thamani ya fedha shilingi 6,123,200/=
sawa na mchanganuo umeambatanishwa

kwa ajili ya ukarabati wa Jengo la ICU katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa
HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu niwamauziano ya vifaa vya ujenzi kwa ajili ya ukarabati
wa jengo la ICU

2 KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa milango ya aluminium madirisha ya
pvc na partition kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu
ya bei iliyoambatanishwa katika mkataba huu

3 KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

4 KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya
vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei

5 KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa kama
ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

6. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na taratibu
za malipo kukamilika

7 KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na pasipo

kumsababishia hasara yoyote mwajiri.




8. KWAMBA Mnunuzi au muuzajii atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda
wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa

makubaliano katika mkataba

9. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaiji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

10. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa
na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

11. KWAMBA Mnunuzi au muuzaji atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa
maandishi ndani ya siku tatu

12. KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na

utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka kama

inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande

mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:
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