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MKATABA WA UNUNUZI WA VIFAA VYA UJENZI KWA AJILI YA UKARABATI
WA WARD NO 7 KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA
IRINGA Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana
kama Mwajiri kwa upande mmoja.

ambaye katika mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua vifaa vya bomba vyenye
thamani ya fedha shilingi 6,066,000/ = sawa na mchanganuo umeambatanishwa

kwa ajili ya ukarabati wa ward no 7 kuwa ICU katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa
Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu niwamauziano ya vifaa vya bomba kwa ajili ya
ukarabati wa ward no 7 kuwa ICU.

2. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa hivyo kulingana na
orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa
katika mkataba huu

3. KWAMBA Bej iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

4. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya
vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei

5. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa

kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

6. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika

7. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na
pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.

8. KWAMBA Mnunuzi au muuzajii atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba

muda wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa

makubaliano katika mkataba



9. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote
atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano
katika mkataba

10.KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

11. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

12. KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani
ya siku tatu

13.KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

14.HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka
kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande
mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

Cheo: MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-
IRINGA (MNUNUZI)

Cheo:SHAHIDI UPANDE WA MNUNUZI
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MCHANGANUO

CEMENT 42,5 BAG 100 17000 1,700,000.00 |Asaba Trades Investiment
FLOOR TILES 400X400 BOX 42 33000 1,386,000.00 |Asaba Trades Investiment
FLOOR TILES 300X300 BOX 18 22500 405,000.00 |Asaba Trades Investiment
WALL TILES 400X2500 BOX 33 20000 660,000.00 |Asaba Trades Investiment
SPACER 1.5 PKT 12 2000 24.000.00 |Asaba Trades Investiment
GROUT KG 20 2000 40,000.00 |Asaba Trades Investiment
TILE SKIRTING BOX 5 35000 175,000.00 |Asaba Trades Investiment
ASIAN TOILET EA 1 25000 25,000.00 |Asaba Trades Investiment
ANGLE LINE PC 4 60000 240,000.00 |Asaba Trades Investiment
PVC PC 31 11000 341,000.00 |Asaba Trades Investiment
PVC RELI PC 2 3500 7,000.00 |Asaba Trades Investiment
4,992,000.00
PVC PC 69 11000 759.000.00 |Asaba Trades Investiment
PVC RELI PC 90 3500 315,000.00 |Asaba Trades Investiment
1,074,000.00
GRANDTOTAL 6,066,000.00




