

**MKATABA WA UNUNUZI WA VIFAA VYA UJENZI KWA AJILI  
YA NYUMBA YA MTUMISHI KATIKA HOSPITALI YA RUFAA  
YA MKOA-IRINGA**

**KATI YA**

**MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -  
IRINGA**

**NA**

**MKUU WA GEREZA  
IRINGA**

**MKATABA WA UNUNUZI WA ALUMINIUM WINDOWS KWA AJILI UJENZI WA NYUMBA YA MTUMISHI KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA**

Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri kwa upande mmoja.

**MKUU WA GEREZA-IRINGA** ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mzabuni kwa upande mwingine

**KWA KUWA** Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua vifaa vya ujenzi kwa ajili ya nyumba ya mtumishi vyenye thamani ya fedha shilingi **8,668,500/=** sawa na mchanganuo umeambatanishwa

**HIVYO BASI** pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. **KWAMBA** Mkataba huu ni wa mauziano ya vifaa vya ujenzi kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya mtumishi. Muuzaji atawajibika kuwasilisha vifaa hivyo ndani ya siku **tano** tangu kusainiwa kwa mkataba
2. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa vya ujenzi kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa katika mkataba huu
3. **KWAMBA** Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.
4. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa vya ujenzi kulingana na orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei
5. **KWAMBA** Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa
6. **KWAMBA** Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa vya ujenzi kupokelewa na taratibu za malipo kukamilika
7. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.
8. **KWAMBA**

9. **KWAMBA** Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano katika mkataba
10. **KWAMBA** Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa
11. **KWAMBA** Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba
12. **KWAMBA** Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani ya siku tatu
13. **KWAMBA** Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.
14. **HIVYO BASI** Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

**YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA**

Saini:.....

Jina:.....

MEDICAL OFFICER INCHARGE  
IRINGA REGIONAL REFERRAL HOSPITAL  
P.O. BOX 260  
IRINGA

Cheo: **MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFEE YA MKOA-IRINGA (MNUNUZI)**

Tarehe: 23 - 05 - 2022

Saini :.....

Jina: CATHERINE MKOBA

HAKIMU MKAZI  
IRINGA

Cheo: **SHAHIDI UPANDE WA MNUNUZI**

Tarehe: 20/05/2022

**YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA**

Saini:.....*[Signature]*.....

Jina: *SP - DANIEL-G. MWAKAPILA*

Cheo: **MUUZAJI**

*OFFICER INCHARGE  
PRISON IRINGA*

Tarehe; *20-05-2022*.....

Saini;.....*[Signature]*.....

Jina: *ALINSP. ABEL Y. EPITATA*

Cheo: **SHAHIDI UPANDE WA MUUZAJI**

Tarehe: *20 | 05 | 2022*.....