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FOMU YA MKATABA




MUDA wa MKATABA

Kwamba, Fundi atamlipa mwajiri asilimia thelathini (30%) va kaz ambayo

Imekubalika na Pande mbili katika mkataba huy Kwamba, vifag (Building
Materials) vitakavyotumika katika kazi Vitatolewa na Mwajiri, na kwamba Fundi

atalipwa gharams Za ufundi (Laboyr Charge). Kkama ilivyoainishwa katika

Ni wajibu wa fundi kutafuta vifaa vya kufanyia kazi (Mfano mwiko, pima maji,

kamba, tape measure n.k). Mwajiri hatawajibika na upatikanaji wa Vifaa hivyo.



iii. Kukabidhi kazi yenye ubora iliyokidhi viwango na mahitaji ya mwajiri.
iv. Kuwepo eneo la kazi muda wote kazi inapofanyika.

v. Kutumia vifaa vya ujenzi alivyokabidhiwa kwa uangalifu na uaminifu.

vi. Endapo kazi itakataliwa na kutokupokelewa kwasababu yakutokidhi
viwango vilivyoainishwa, Fundi atarudia kazi niyo kwa gharama
(gharama za vifaa na ufundi) zake mwenyewe.

vii. Atawajibika na usalama mahali pa kazi siku zote za kazi.

viii. Kuhakikisha anamaliza kazi ya ujenzi wa nyumba ya mtumishi
ndani ya muda ulioainishwa kwenye mkataba huu.

ix. Kuwasilisha barua ya Maombi ya Malipo baada ya kukamilisha kazi
kwa kuzingatia mpango kazi uliokubalika

M Kutoa Ushirikiano kwa wasimamizi wa kazi

WAJIBU WA MWAJIRI
Katika mkataba huu mwajiri atakuwa na wajibu wa kutekeleza yafuatayo.

0 Kuhifadhi na Kutoa vifaa kwa awamu pale vinapohitajika na Fundi kwa
ajili ya ujenzi wa nyumba ya mtumishi, katika hospitali ya rufaa ya
mkoa iringa

(i) Kukagua kazi ya ujenzi wa nyumba ya mtumishii mara kwa mara ili
kuhakikisha hiyo inakidhi vipimo, ubora na viwango kwa mujibu wa
maelekezo yaliyotolewa kwa Fundi

(i) Kununua vifaa vinavyohitajika katika kazi ya ujenzi wa nyumba ya
mtumishi na Kumlipa Fundi kulingana na kazi iliyofanyika.

(iv) Kutoa ithibati kwa kazi iliyofanyika na hivyo kuridhia kiwango cha kazi
iliyofanyika.



(i) Kwamba, mkataba huu utatekelezwa na pande zote kwa mujibu wa sheria
za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania za mikataba na sheria ya
manunuzi ya Umma.

(ii) Kwamba, endapo mgogoro wowote utatokea kuhusiana na utekelezaji wa
mkataba huu utasuluhushwa na wahusika wa pande zote mbili kwa amani
na endapo upande wowote hautaridhika na mwafaka uliofikiwa, utaratibu
wa utatuzi wa migogoro ya kimikataba utafuatwa

MAKUBALIANO



Kwa kuthibitisha mkataba huu, pande zote mbili

zinaweka saini zao bila

kushurutishwa na mtu kama inavyoonekana hapa chini, leo tarehe -.18/05/2022
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