MKATABA WA UNUNUZI WA MILANGO NA MADIRISHA
(SUPPLY AND FIX) KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI 7
KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

KATI YA

MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA

NA

NUMBA GENERAL TRADERS
IRINGA




MKATABA WA UNUNUZI WA MILANGO NA MADIRISHA (SUPPLY AND
FIX) KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI 7 KUWA ICU KATIKA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA ambaye katika mkataba huu

atajulikana kama Mwajiri kwa upande mmoja

NUMBA GENERAL TRADERS ambaye katika mkataba huu atajulikana kama

Mzabuni kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua ununuzi wa milango na

madirisha zenye thamani ya fedha shilingi 19,181,800/ = sawa na mchanganuo
umeambatanishwa kwa ajili ya ukarabati wa Jengo wodi 7 la ICU katika Hospitali

ya Rufaa ya Mkoa Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu ni wa mauziano ya milango na madirisha kwa ajili
ya ukarabati wa jengo la wodi 7 kuwa ICU

2. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza milango na madirisha
kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei
iliyoambatanishwa katika mkataba huu

3. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

4. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya
vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei na kazi kukamilika kwa muda wa

siku....... kuanzia siku ya kusaini mkataba na kukabidhiwa site.

5. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa
kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

6. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika

7. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na

pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.



3. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote
atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaiji wa makubaliano
katika mkataba

9. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

10. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

11.KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani
ya siku tatu

12.KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na

utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka

kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande

mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:
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s/n

Description of Supplies or
Services

Unit of

Measure

Quantity
required

Unit Price

Tax per
unit

(VAT)

Extended Price

(TShs)

DOORS (SUPPLY AND FIX PVC
DOORS 6MM)

=

DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF
DOOR
S|ZE 1500% 2400 MM

3.6

330,000.00

1,188,000.00

DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF
DOOR
SIZE 1000X 2400MM

2.4

290,000.00

696,000.00

DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF
DOOR
SIZE 900X 2400MM ( 7No s)

15.%4

290,000.00

4,384,800.00

DOUBLE SWITCH, DOUBLE LEAF
DOOR
S|ZE 800X 2400MM (4Nos)

7.7

290,000.00

2,233,000.00

SUBTOTAL

8,501,800.00

WINDOW ( SUPPLY AND FIX
PVC WINDOWS 6MM)

OVALL SIZE 2000X 1200MM HIGH
(6Nos)

14.4

240,000.00

3,456,000.00

OVALL SIZE 1500X 1500MM HIGH
(5Nos)

11.3

240,000.00

2,712,000.00




OVALL SIZE 1200X 1200MM HIGH

M 3 240,000.00 720,000.00
(2Nos)
OVALL SIZE 1000X 1000MM HIGH )

M 2 240,000.00 480,000.00
(2Nos)
OVALL SIZE 800X 800MM HIGH

M2 4 240,000.00 960,000.00
{6Nos)
OVALL SIZE 3000X2000MM HIGH

M2 6 240,000.00 1,440,000.00
(1Nos
OVALL SIZE 1300X2000MM HIGH .

0 2.6 240,000.00 624,000.00

(1Nos)
OVALL SIZE 600X2000MM HIGH g

M 1.2 240,000.00 288,000.00
(1Nos)
SUBTOTAL 10,680,000.00
GRAND TOTAL 19,181,800.00




