MKATABA WA UNUNUZI WA EPOXY AND APPLY MCHANGA
KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI 7 KUWA
ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

KATI YA
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MKATABA WA UNUNUZI WA EPOXY AND APPLY KWA AJILI YA
UKARABATI WA JENGO LA WODI NA:7 KUWA ICU KATIKA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IRINGA

MKATABA WA UNUNUZI WA EPOXY AND APPLY KWA AJILI YA UKARABATI
WA JENGO LA WODI NA:7 KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA
MKOA IRINGA Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika huu atajulikana
Mwajiri kwa upande mmoja.

MARUSU GENERAL ENTERPRISES P.0.BOX IRINGA..mwenye namba za
simu 0764601752 ( ambaye katika mkataba huu atajulikana kama
mwajiriwa kwa upande mwingine)

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua epoxy and apply
kwa ajili ya ukarabati wa Jengo la Wodi 7 kuwa ICU katika Hospitali ya
Rufaa ya Mkoa Iringa,

NA KWA KUWA Mnunuzi yuko tayari kununua vifaa vyenye thamani ya
fedha shilingi 4,925,000/= Sawa na mchanganuo umeambatanishwa.

HIVYO BASI pande zote mbili zinazoshuhudia makubaliana yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu niwamauziano ya epoxy and apply kwa ajili
yva ukarabati wa Jengo la Wodi 7 kuwa ICU

2. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza epoxy and apply
kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa ya nukuu ya bei
iliyoambatanishwa katika mkataba huu

3. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei
iliyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa
mkataba huu.

4, KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na
orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei na kazi kukamilika
kwa muda wa siku....... kuanzia siku ya kusaini mkataba na kukabidhiwa
site.

5. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na
kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa



6. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na
taratibu za malipo kukamilika

7. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu
na pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.

8. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda
wowote atakapo® ona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukaji wa
makubaliano katika mkataba

9. KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na
muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara
alizozisababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyo
sababishwa
KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshaji wa kazi
uliosababibishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja
Mkataba
KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi
ndani ya siku tatu

12.KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na
mwaka kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu,
pande mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:



YAMESAINIWA na KUTOLEWA na




YAMESAINIWA na KUTOLEWA na

Saini:....... @.@m@ ..............
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MCHANGANUO

DESCRIPTION

UNIT MEASURE

QUANTITY

UNIT PRICE

SUPPLY EPOXY AND APPLY

MZ

197

25,000.00

SUB TOTAL




