

## KIZIDUO

**MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA MENEJIMENTI KUJADILI TAARIFA YA ROBO YA PILI YA MWAKA 2021/2022 KILICHOFANYIKA TAREHE 10/02/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA MANISPAA YA ILEMELA**

### **WAJUMBE WALIOHUDHURIA: -**

1. ENG. MODEST J. APOLINARY	-	MWENYEKITI
2. BW. BENSON MIHAYO	-	KATIBU
3. BW. FUNDIKIRA K. JAMES	-	KATIBU TSC
4. BW. MRISHO SIZYA	-	KAIMU MKAGUZI WA NDANI
5. BI. PERPETUA S. MOYO	-	KAIMU AFISA NYUKI
6. BW. HAMISI M. MLEWA	-	AFISA AFYA
7. BW. MVANO KARUMBETE	-	AFISA UGAVI NA MANUNUZI
8. BI. SUZANA TILUMANYWA	-	KAIMU AFISA TARAFI
9. BI. NEEMA E. KIPEJA	-	KAIMU KATIBU TAWALA (W)
10. BW. WILFRED MAGIGE	-	MTHIBITI UBORA WA SHULE
11. DKT. BARNABAS GLADSON	-	KAIMU MGANGA MKU
12. BW. PETRO Y. JOSEPH	-	K/USAFISHAJI & MAZINGIRA
13. BW. NELSON LUGAIMUKAMU	-	K/AFISA MIFUGO NA UVUVI
14. BW. NICOLAUS PIUS KAWANA	-	MHASIBU MAPATO
15. BW. MARCO BUSUNGU	-	AFISA ELIMU MSINGI
16. BI. GRACE ISACK	-	K/AFISA MIPANGOMIJI
17. BI. THERESIA CRISANT	-	AFISA USHIRIKA
18. BWA. MUHERE P.M	-	MWANASHERIA
19. BW. WILLIE T. KISANJI	-	MRATIBU WA I
20. BI. VIOLENCEA S. MBAKILE	-	AFISA HABARI
21. BW. DAUDI SHEGILA	-	MHASIBU MATUMIZI
22. BW. JAMES DALASIA	-	MWEKA HAZINA
23. BW. ALADE MALULI	-	AFISA BIASHARA
24. BW. NGITAOH FRANK	-	MRATIBU TASAF
25. BI. JANE MALLONGO	-	AFISA UTUMISHI
26. BI. BERTHA A. GEOGE	-	AFISA MASOKO
27. BW. ALBERT B. KAMUHABWA	-	AFISA TEHAMA
28. BW. ALTO MBIKIYE	-	AFISA UCHAGUZI
29. BW. MARCO JOSEPH	-	AFISA USAFIRISHAJI
30. BW. EMMANUEL C. MALIMA	-	A/ELIMU SEKONDARI

### **SEKRETARIATI**

1. BI. MAULINA KIBWANA	-	KAIMU AFISA TAWALA
2. BW. LUGEMBE S. JEREMIAH	-	MWANDISHI WA VIKAO
3. BW. SHILINDE MALYAGILI	-	MWANDISHI WA VIKAO

**Agenda za Kikao:**

1. Kufungua Kikao.
2. Kuthibitisha Agenda.
3. Kusoma na kuthibitisha Mihtasari ya Vikao vya tarehe 15/12/2021, 29/12/2021 na tarehe 18/01/2022.
4. Yatokanayo na Muhtasari wa kikao cha tarehe 15/12/2021.
5. Kujadili Taarifa ya Mapato na Matumizi ya Mwezi Desemba, 2021.
6. Kusoma na kupitia Mihtasari ya Vikao vya Kamati za kudumu na Baraza la Madiwani kwa Robo ya Kwanza, 2020/2021 pamoja na utekelezaji wa maazimio yake.
7. Kupokea na kujadili Taarifa ya utekelezaji wa shughuli za Idara mbalimbali kwa kipindi cha Robo ya Pili, 2021/2022.
8. Taarifa ya ziara ya Kamati ya Menejimenti kwa kipindi cha Robo ya Pili ya Mwaka wa fedha, 2021/2022 iliyofanyika tarehe 09/02/2022.
9. Masawazisho ya Bajeti kwa Mwaka wa Fedha 2021/2022.
10. Ombi la kubinafsisha vyoo vya umma vya soko la Kwa Msuka, Sabasaba, Buswelu na Pasiansi.
11. Taarifa ya utekelezaji wa Miradi ya UVICO-19, ujenzi wa vyumba vya madarasa.
12. Kufunga Kikao.

**IMC/CMT/AG.NA.61/4/FEBRUARI/2022: KUFUNGUA KIKAO**

Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe na kuwaomba kushiriki kikamilifu katika kujadili agenda zilizowasilishwa kisha alifungua kikao saa 07:17 mchana.

**IMC/CMT/AG.NA.62/4/FEBRUARI/2022: KUTHIBITISHA AGENDA**

Katibu wa kikao aliwasilisha jumla ya agenda 10 zilizokuwa mezani, agenda 2 ziliongezeka ambazo ni Ombi la kubinafsisha vyoo vya umma vya soko la Kwa Msuka, Sabasaba, Buswelu na Pasiansi na Taarifa ya utekelezaji wa miradi ya UVICO-19, ujenzi wa vyumba vya madarasa na kufanya jumla ya agenda kuwa 12. wajumbe walizipokea na kukubaliana ziweze kujadiliwa kisha kikao kiliendelea.

**IMC/CMT/AG.NA.71/4/FEBRUARI/2022: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVICO- 19, UJENZI WA VYUMBA 97 VYA MADARASA**

Afisa Elimu Sekondari aliwasilisha utekelezaji wa ujenzi wa vyumba vya madarasa ambapo alieleza kwamba jumla ya madarasa 97, Ofisi 28 na vyoo vinne vimejengwa na kukamilika kwa jumla ya Tshs. 1,936,822,485.67.

Aidha, ilielezwa kuwa kiasi cha Tshs. 3,177,514.33 zilibaki na jumla ya vifaa vyenye thamani ya Tshs. 18,426,629.29 vilibaki.

Baada ya taarifa hiyo kuwasilishwa, wajumbe waliipokea na kupongeza utekelezaji mzuri wa miradi hiyo ndani ya wakati na kushauri walimu wapongezwe kwa kazi nzuri iliyofanyika kisha agenda ilifungwa.

**IMC/CMT/AG.NA.72/4/FEBRUARI/2022: KUFUNGA KIKAO**

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiano wao katika kujadili agenda zilizokuwa mezani kisha alifunga kikao saa 08: 20 mchana.

.....  
**SAINI YA KATIBU WA KIKAO**

.....  
**SAINI YA MWENYEKITI WA KIKAO**

**TAREHE YA KUTHIBITISHA MUHTASARI** .....

8/6/2022