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SEHEMU I: FOMU YA MAKUBALIANO YA MKATABA
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Fomu ya Makubaliano ya Mkataba

Mal‘<ubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehe...20......mwezi..0.\..... Mwaka 2022
Kati ya KATIQU TAWALA MKOA, S.L.P 315, GEITA (Hapa ataitwa “Mwajiri”) kwa
upande mmoja na M/S: Phales Magembe,S.L.P 338,GEITA. (Hapa ataitwa

MWAJIRIWA") kwa upande mwingine.

KWA KUWA: Mwajiri ana kazi ya MKATABA WA FUNDI KWA AJILI YA UJENZI WA
JENGO LA WAGONJWA WA DHARURA (EMD) NA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU GRRH)
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA, RS.022/2021/2022/W/02. hivyo anahitaji FUNDI wa

kazi hiyo,

NA KWA KUWA: Mwaijiriwa yupo tayari kufanya kazi hiyo ya MKATABA WA FUNDI
KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO LA WAGONJWA WA DHARURA (EMD) NA
WAGONJWA MAHUTUTI (ICU GRRH) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA,

RS.022/2021/2022/W/02.

HIVYO BASI mwajiri na mwajiriwa wamekubaliana kuingia katika makubaliano ya

mkataba huu kwa masharti yafuatayo;

i, Kwamba, mwajiri atamlipa mwajiriwa kiasi cha fedha za Kitanzania
249,716,250.00 bila VAT(Millioni Mia Mbili Arobaini na Tisa Laki
Saba Kumi na Sita Elfu Mia Mbili Hamsini Tu) ikiwa ni gharama za
MKATABA WA FUNDI KWA AJILT YA UJENZI WA JENGO LA WAGONJWA WA
DHARURA (EMD) NA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU GRRH) HOSPITALI YA

RUFAA YA MKOA, RS.022/2021/2022/W/02.hadi yakamilike,

ii. Mwajiriwa atatakiwa kufanya kazi hii kwa muda usiozidi miezi minne (04) tu
kuanzia tarehe ya makubaliano haya. Ambayo ni kuanzia tarehe 25 mwezi
01, 2022 hadi tarehe 10 mwezi 05, 2022.
7i ya MKATABA WA FUNDI KWA AJILI YA UJENZI WA
WA WA DHARURA (EMD) NA WAGONIJWA MAHUTUTI
RUFAA YA MKOA, RS/022/2021/2022/W/02

i na michoro ambavyo ni sehemu ya

iii. Mwajiriwa atafanya ka
JENGO LA WAGONJ
(ICU GRRH) HOSPITALI YA

_kama iliyoainishwa kwenye makadirio majenz

mkataba huu.
e zote mbili zimefanya makubaliano ya Mkataba huu

KATIKA KUSHUHUDIA,  Pand
71 WA JENGO LA WAGONJWA WA

wa MKATABA WA FUNDI KWA AJILI YA UJEN
1



DHARURA (EMD) NA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU G
RRH) HOSPITALI YA RUFAA
MKOA, RS.022/2021/2022/W/02 -

kama ifuatavyo:

Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama
yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa.

Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa kuwa ni
sehemu ya makubaliano haya, yaani;

Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;
Barua ya Tuzo ya kutunuku kazi.
Muhtasari wa Majadiliano
Mchanganuo wa bei uliojazwa na fundi
Masharti Maalumu ya Mkataba;
Masharti ya Jumla ya Mkataba;

Michoro;
Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba.

PNV A WN

3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadae kama ‘Mkataba’ na
sitachukuliwa kuwa zinakamilisha na zinajieleza sawa iwapo ukitokea utata au
uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa

hapo juu.

4. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwajiri kwa Mwajiriwa kama baadaye
inavyotajwa, Mwajiriwa hapa anakubaliana na Mwajiri kutekeleza na kukamilisha
kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na vifungu vya mkataba

huu.

Mwajiri hapa anakubali kumlipa Mwajiriwa kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji wa
250.00 bila VAT(Millioni Mia Mbili

kazi, jumla ya fedha za Kitanzania 249,716,
Arobaini na Tisa Laki Saba Kumi na Sita Elfu Mia Mbili Hamsini Tu) kwa ajili ya
AJILI YA UJENZI WA JENGO LA WAGONJWA WA DHARURA

MKATABA WA FUNDI KWA
(EMD) NA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU GRRH) HOSPITALL YA RUFAA YA MKOA,

RS/022/2021/2022/W/02 hadi yakamilike.

DIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri katika

KATIKA KUSHUHU

siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekub
mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

aliana na kutia sahihi na muhuri katika

siku na
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- SEHEMU II: BARUA YA KUTUNUKU KAZL.
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA GEITA OFISI YA MKUU WA MKOA,

S.L.P. 315,

GEITA.
Anwani ya Simu: "ADMIN"

Simu Nambari: 028 — 2820028 W&
028 — 2820035 K%

Nukushi: 028 - 2820033

Barua pepe: rasgeita@pmoralg.go.tz

Kumb. Na. CAB.153/317/01"B"/37 17/01/2022

Ndugu;

M/S PHALES MAGEMBE
S.L.P 338

GEITA.

YAH: KUTUNUKIWA ZABUNI YA KAZI YA UFUNDI KWA AJILI YA UJENZI
WA JENGO LA WAGONJWA WA DHARURA (EMD) NA WAGONIWA
MAHUTUTI (ICU GRRH) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA,
RS.022/2021/2022/W/02.

Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu.

i j i uli ' i jenzi j la wagonjwa wa
Aidha rejea kazi uliyoomba ya ufundi kwa ajili ya ujenzi wa Jengo
dharura ](EMD) na wagonjwa mahututi (ICU GRRH) Hospitali ya Rufaa ya Mkoa,

RS.022/2021/2022/W/02.

' ' i ' kutunuku kazi ya ufundi
ii taarifu kuwa Katibu Tawala Mkoa wa Geita ame . |
E\:/an'a!;iﬁk;a ujenzi wa jengo la wagonjwa wa dharura (EMD) na wagonjwa mahututi

itali ya Rufaa ya Mkoa, RS.022/2021/2022/W/02. :
(Kl::\i/aG RjErr:l)laHO;apl ghay;ama ya fedha 7a - Kitanzania 249,716,250.00 bila VAT

ini na Ti i i na Sita Elfu Mia Mbili
illioni Mi i Arobaini na Tisa Laki Saba Kumi na Sita EIf
Elh;'r:ls(::: 2’4:3 I\"IKlz\linl hi? ni ya muda wa miezi minne (04) tu kuanzia tarehe ya

kukabidhiwa eneo la kazi.

Nakutakia utekelezaji mwema. o
/

Mussa R. Chogero
Katibu Tawala Mkoa
GEITA.
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SEHEMU III: MUHTASARI WA MAJADILIANO.



MINUTES OF NEGOTIATION MEETING

AGENDA
1. Opening of meeting: Meeting was around 15:30 hrs.
2. ltems for Negotiation:
a. Project cost
b Project Completion time
C. Minimum Value of Work to be Executed before Payment
d AOB
Agenda Discussion Action
1. Project cost e The Local Fundi explained that all Local Fundi
labour amount submitted are according
to market prices and he requested to
remain the same so as to executed the
works effectively
« The Negotiation Team (Team) All
discussed and agreed on the Local
Fundi's request since the Labour costs
are within the budget
2. Project e The Team requested the Local Fundi to Team
Duration organize and complete the works within
12 weeks (before May — 2022).
« Local Fundi requested to be granted 16 Local Fundi
weeks (ending 25" May, 2022).
« The Team agreed the Local Fundi to be All
granted on the 14 weeks (ending 10"
May, 2022) starting from Week 1 of 25"
January 2022.
3. Minimum + Due to the nature of Local Fundi works | Team
" Value of there is no payment securities, therefore
Work the team requested the Local Fundi to
finish Substructure works before First
Payment.
. Fundiagreed on team request. Local Fundi
4. Any other
| business




The meeting was closed at 17:30hrs.
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